PDA

View Full Version : XN 12 tuần an tâm chưa

CAYQUAT
13-09-2013, 15:26
Chào anh chi em diễn đàn,

Mình có nguy cơ hơn 4 tháng rồi là đi massage sờ AD, hôn vú. cô ta handjob và hôn ngực mình nữa. Sau 12 tuần, mình đi xn tại Da Liễu Tp HCM : AT.
Mình sợ quá từ đó đến giờ mình khôg xn HIV nữa và mình bị ám ảnh nó đến giờ. Mình có những nguy cơ:;
1.trong thời gian này mình thường đi xn máu ở nhiều nơi nhưng có một lần mình lấy máu tại cơ sở tư nhân thấy thay kim tiêm.
2. Đi tập thể dục, lâu lâu mình thấy nhói bàn chân và về nhà kiểm tra không thấy chảy máu.

Triệu chứng: cách 1 tháng tiêu chảy 3 lần; đang sốt và nổi sona ngay miệng ( trước đây mình cũng bị sona ngay miệng )

Anh chị em tư vấn cho mình có bị sao không mình lo quá đến nỗi sụt 4 kg đó.

CAYQUAT
13-09-2013, 15:27
Mình xn máu là để kiểm tra mỡ máu, Gan đó mà.

Tuanmecsedec
13-09-2013, 15:30
Chào anh chi em diễn đàn,

Mình có nguy cơ hơn 4 tháng rồi là đi massage sờ AD, hôn vú. cô ta handjob và hôn ngực mình nữa. Sau 12 tuần, mình đi xn tại Da Liễu Tp HCM : AT.
Mình sợ quá từ đó đến giờ mình khôg xn HIV nữa và mình bị ám ảnh nó đến giờ. Mình có những nguy cơ:;
1.trong thời gian này mình thường đi xn máu ở nhiều nơi nhưng có một lần mình lấy máu tại cơ sở tư nhân thấy thay kim tiêm.
2. Đi tập thể dục, lâu lâu mình thấy nhói bàn chân và về nhà kiểm tra không thấy chảy máu.

Triệu chứng: cách 1 tháng tiêu chảy 3 lần; đang sốt và nổi sona ngay miệng ( trước đây mình cũng bị sona ngay miệng )

Anh chị em tư vấn cho mình có bị sao không mình lo quá đến nỗi sụt 4 kg đó.

Cho dù bạn có nguy cơ.Kết quả sau 12 tuần âm tính là hoàn toàn an toàn,huốn gì nguy cơ của bạn theo lời bạn kể là không có.Bạn yên tâm.

CAYQUAT
13-09-2013, 15:45
Chào anh Tuấn

Cảm ơn anh Tuấn tư vấn cho em, em bị ám ảnh nó lắm. Cho em hỏi :

1. XN máu có bị HIV không anh?
2. Em đi bộ để tập thể dục, lâu lấu bị nhót cái chân nhưng em kiểm tra chân thì không bị chảy máu. Nếu bị đạp trúg kim tiêm thì cây kim nó có dinh luôn trong giầy không anh Tuấn?

Tuanmecsedec
13-09-2013, 15:53
Chào anh Tuấn

Cảm ơn anh Tuấn tư vấn cho em, em bị ám ảnh nó lắm. Cho em hỏi :

1. XN máu có bị HIV không anh?
2. Em đi bộ để tập thể dục, lâu lấu bị nhót cái chân nhưng em kiểm tra chân thì không bị chảy máu. Nếu bị đạp trúg kim tiêm thì cây kim nó có dinh luôn trong giầy không anh Tuấn?

Trường hợp bạn hỏi về thời gian xét nghiệm 12 tuần đã được trả lời.Vấn đề bạn đang lo thì xem chủ đề này ; Chủ đề : Sợ lây nhiễm HIV từ việc đi xét nghiệm. (http://diendanhiv.vn/threads/1647-Chu-de-So-lay-nhiem-HIV-tu-viec-di-xet-nghiem) chủ đề này đã trả lời xong.Mình khóa lại.