PDA

View Full Version : Xin giải đáp giúp em !

tuanadver
28-10-2014, 23:53
cách đây 1 tuần em có qh với gmd và có sử dụng bcs . Sau khi xuất tinh thì em kiểm tra xem bao có bị rách không bằng cách dùng ngón tay bóp vào bcs . Tiếp đó em vào rửa dương vật nhưng vô ý để ngón tay đó chạm vào dương vật trước rồi mới rửa . Về nhà em dùng Winmen để rửa dv lại lần nữa . Cho em hỏi là trường hợp này có nguy cơ nhiễm HIV không ?

ptsu3
29-10-2014, 00:15
Trường hợp của bạn không có nguy cơ

QHTD có BCS = QHTD an toàn, BCS ko tuột, ko rách ===> yên tâm 100%

HIV ko lây gián tiếp qua tay sờ vào BCS rồi vào DV .......

Chỉ có nguy cơ khi và chỉ khi QHTD trực tiếp ko sử dụng BCS

tuanadver
29-10-2014, 00:23
Trường hợp của bạn không có nguy cơ

QHTD có BCS = QHTD an toàn, BCS ko tuột, ko rách ===> yên tâm 100%

HIV ko lây gián tiếp qua tay sờ vào BCS rồi vào DV .......

Chỉ có nguy cơ khi và chỉ khi QHTD trực tiếp ko sử dụng BCS

vậy khi bcs dính dịch AD của gmd và dính vào tay em khi kiểm tra bcs cũng được xem là gián tiếp và không có nguy cơ phải ko ?

Charles
29-10-2014, 05:54
cách đây 1 tuần em có qh với gmd và có sử dụng bcs . Sau khi xuất tinh thì em kiểm tra xem bao có bị rách không bằng cách dùng ngón tay bóp vào bcs . Tiếp đó em vào rửa dương vật nhưng vô ý để ngón tay đó chạm vào dương vật trước rồi mới rửa . Về nhà em dùng Winmen để rửa dv lại lần nữa . Cho em hỏi là trường hợp này có nguy cơ nhiễm HIV không ?

Theo bạn kể là tình dục an toàn. Bạn yên tâm không có nguy cơ vớ HIV.

Charles
29-10-2014, 05:54
vậy khi bcs dính dịch AD của gmd và dính vào tay em khi kiểm tra bcs cũng được xem là gián tiếp và không có nguy cơ phải ko ?

Như vậy không sao cả.

Tuanmecsedec
29-10-2014, 08:35

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

ptsu3
29-10-2014, 12:18

Chính xác, HIV không lây như vậy , bạn an tâm

songchungvoi_HIV
29-10-2014, 12:23
Những gì bạn kể No Problem