PDA

View Full Version : hỏi giúp một người thân tính dịch bắn vào mắt

conko
29-10-2014, 01:09
cho em hỏi vấn đè này là quan hệ đông giới có sử dụng bcs,lc xuất tinh em có thủ dâm cho người kia thì bị vài giọt tinh bay vào mắt vậy em có nguy cơ không mấy anh

Charles
29-10-2014, 06:01
cho em hỏi vấn đè này là quan hệ đông giới có sử dụng bcs,lc xuất tinh em có thủ dâm cho người kia thì bị vài giọt tinh bay vào mắt vậy em có nguy cơ không mấy anh

Người thân bạn muốn thắc mắc thì trực tiếp vào diễn đàn hỏi, không tư vấn hộ được.

Tuanmecsedec
29-10-2014, 10:09

Vài giọt tinh dịch không phải ít.Nếu cho bắn tinh dịch vào mắt là nguy hiểm.Ngay cả các bệnh tình dục khác như Sùi mào gà .v..v.v.v thì có thể dẫn đến mù mắt.

conko
29-10-2014, 10:28
Vài giọt tinh dịch không phải ít.Nếu cho bắn tinh dịch vào mắt là nguy hiểm.Ngay cả các bệnh tình dục khác như Sùi mào gà .v..v.v.v thì có thể dẫn đến mù làvậy làcó nguy cơ hả anh hic

Tuanmecsedec
29-10-2014, 10:32
vậy làcó nguy cơ hả anh hic

Bạn phải xác định thật rõ ràng là chắc chắn có bắn tính dịch vào mắt hay không?.Bạn xác định chính xác,bạn cung cấp không chính xác thì tư vấn không chuẩn.

conko
29-10-2014, 11:10
Bạn phải xác định thật rõ ràng là chắc chắn có bắn tính dịch vào mắt hay không?.Bạn xác định chính xác,bạn cung cấp không chính xác thì tư vấn dạ chắc chắn là có vì lúc đó bạn ấy đi rửả mắt liền, lúc bạn tình vừa ra thì có vài giọ bắn vào mắt

Tuanmecsedec
29-10-2014, 11:11
dạ chắc chắn là có vì lúc đó bạn ấy đi rửả mắt liền, lúc bạn tình vừa ra thì có vài giọ bắn vào mắt

Nếu vậy có nguy cơ và các bệnh tình dục.Vì vài giọt tinh dịch không phải là ít.

conko
29-10-2014, 11:14
vậy là cần phải đi xét nghiệm đung không anh vì sự việc này diễn ra hơn nửa năm rồi hic hic

Tuanmecsedec
29-10-2014, 11:14
vậy là cần phải đi xét nghiệm đung không anh vì sự việc này diễn ra hơn nửa năm rồi hic hic

Cần đi xét nghiệm.

songchungvoi_HIV
29-10-2014, 12:27

vậy làcó nguy cơ hả anh hic

dạ chắc chắn là có vì lúc đó bạn ấy đi rửả mắt liền, lúc bạn tình vừa ra thì có vài giọ bắn vào mắt

XN HIV chốt ở 12 tuần sau nguy cơ và làm thêm XN Giang Mai và gan B ở 12 tuần