PDA

View Full Version : Thử đồ bơi có bị lây bệnh xã hội !

Lolangdudieu
29-10-2014, 09:45
Em có đi mua quần bơi, và do quên nên vào phòng thử quần bơi ( bên trong có mặc quần lót ) vậy có mắc bệnh xã hội trong trường hợp này không ? Em nghe nói sử dụng khăn tắm trong khách sạn cũng bị lây bệnh xã hội hoa liễu đúng không mấy anh ?

Charles
29-10-2014, 09:52
Em có đi mua quần bơi, và do quên nên vào phòng thử quần bơi ( bên trong có mặc quần lót ) vậy có mắc bệnh xã hội trong trường hợp này không ? Em nghe nói sử dụng khăn tắm trong khách sạn cũng bị lây bệnh xã hội hoa liễu đúng không mấy anh ?

Bạn thật hợp với tên nick của bạn: Lolangdudieu (lo lắng đủ điều). Làm gì có loại vi rút nào sống trên quần bơi bạn.

sugarsweet
29-10-2014, 10:02
dù cho có đi nữa thì cũng chẳng sao cả, đi da liễu tri hết

Tuanmecsedec
29-10-2014, 10:52

Bạn từng có chủ đề hỏi liên quan vấn đề này rồi và được trả lời.Bạn cứ lo sợ kiểu này thì có nước ở nhà đi bạn đừng ra đường,vì cuộc sống bạn phải dùng chung dụng cụ nơi công cộng.

Chủ đề: HIV và STDs có lây qua dùng nhà vệ sinh ko?? (http://www.diendanhiv.vn/threads/20004-HIV-va-STDs-co-lay-qua-dung-nha-ve-sinh-ko)