PDA

View Full Version : Dương vật bi xước.giúp em với

meoduc
29-10-2014, 22:58
Cách đây 1 năm e có qhtd với bạn gái làm chung công ty.trứơc lúc quan hê cô ấy có dùng tay nắm dv của e móng tay cô ấy làm xước gốc dv em ,em nghe rát sau đó em vẫn đeo bcs và qh.e mag bcs nhưng bao ko che đc phần gốc dv.lúc qh co ấy ra nước âm đạo dính chỗ vừa bị xước đó.như vậy e có nguy cô ko.vì trươc lúc quen em bạn gái đó có nhiều mối quan hê tình cảm phưc tạp.

Tuanmecsedec
29-10-2014, 23:02
Cách đây 1 năm e có qhtd với bạn gái làm chung công ty.trứơc lúc quan hê cô ấy có dùng tay nắm dv của e móng tay cô ấy làm xước gốc dv em ,em nghe rát sau đó em vẫn đeo bcs và qh.e mag bcs nhưng bao ko che đc phần gốc dv.lúc qh co ấy ra nước âm đạo dính chỗ vừa bị xước đó.như vậy e có nguy cô ko.vì trươc lúc quen em bạn gái đó có nhiều mối quan hê tình cảm phưc tạp.

Bạn phải xác định chính xác rõ ràng lại.Nếu bạn nói phần bị xướt đó do móng tay của bạn tình vừa mới làm mà bạn quan hệ bao cao su không bảo vệ vết xướt đó thì có nguy cơ.

meoduc
29-10-2014, 23:08
[ìn yhâCOLOR=#000080]Bạn phải xác định chính xác rõ ràng lại.Nếu bạn nói phần bị xướt đó do móng tay của bạn tình vừa mới làm mà bạn quan hệ bao cao su không bảo vệ vết xướt đó thì có nguy cơ.
[/COLOR]

Em nhớ lúc đó em nghe rát nhìn thấy trầy nhưng ko chảy máu.em thấy trầy ửng đỏ nhưng ko thấy máu

meoduc
29-10-2014, 23:10
Vì bị xước duới gốc nên bcs trùm ko tới a oi

ptsu3
29-10-2014, 23:14
Vì bị xước duới gốc nên bcs trùm ko tới a oi

Nếu xác định đúng là vết xước , và BCS ko bảo vệ được thì có nguy cơ .

Bạn nên đi xét nghiệm để biết chính xác tình trạng sức khỏe của mình

meoduc
29-10-2014, 23:22
E xác định nó trầy ửng đỏ lên.và khi qua hệ vết trầy đó ko đi vào trong am đạo.nhưng bị dinh dịch âm đạo chảy ra.em lo quá

Tuanmecsedec
29-10-2014, 23:25
E xác định nó trầy ửng đỏ lên.và khi qua hệ vết trầy đó ko đi vào trong am đạo.nhưng bị dinh dịch âm đạo chảy ra.em lo quá

Nếu vậy thì không sao bạn.

meoduc
30-10-2014, 07:41
hic, em sợ đi xét nghiệm lắm.em chỉ nhớ lúc đó nghe rát và nhìn thấy ửng đỏ thấy trầy da nhưng ko thấy máu.với lại bị xước ở gốc nên DV nên ko đi vào âm đạo được nhưng có nước AD màu trắng như bọt dính vào.

meoduc
30-10-2014, 10:07
em có nên đi xét nghiệm không

ptsu3
30-10-2014, 10:08
Nếu bạn xác định chắc chắn ko trà đi trà lại vùng bị xước vào âm đạo thì bạn không sao, dịch chảy ra không thể làm lây nhiễm

meoduc
30-10-2014, 10:14
Nó xước ở gốc DV ạ,nếu xước ở thân thì co bcs che rồi, nó xước ở gốc nên ko thể đưa hết vào AD dc, em chi lo nước dịch bạn ấy chảy ra dính vào thôi

Tuanmecsedec
30-10-2014, 10:17
Nó xước ở gốc DV ạ,nếu xước ở thân thì co bcs che rồi, nó xước ở gốc nên ko thể đưa hết vào AD dc, em chi lo nước dịch bạn ấy chảy ra dính vào thôi

Bạn nói chỉ ửng đỏ và chỉ bị ở sát gốc dương vật thì phần đó đâu có quan hệ trực tiếp (trong hang Cọp).

ptsu3
30-10-2014, 10:18

tiếp Nếu trường hợp bạn lo lắng là nước chảy xuống thì ko sao, xin thưa là nước chảy xuổng ko làm lây nhiễm,

chỉ có khả năng khi vết thương và dịch âm đạo tiếp xúc trực tiếp trà đi trà lại với nhau = có nguy cơ !

meoduc
30-10-2014, 10:19
vậy là như em la không có nguy cơ đúng không a

ptsu3
30-10-2014, 10:21

Như mình nói ở trên, nếu bạn xác định là vết thương không tiếp xúc trực tiếp với âm đạo thì bạn không có nguy cơ !

meoduc
30-10-2014, 10:32
Em xin kể lại chi tiết 1 lần nửa. lúc đầu bạn gái đó dùng tay cầm DV của em rồi vô ý làm xước gốc ,vết xước em nhìn thì bị đỏ nghe rát trầy da, nhưng ko thấy chảy máu. sau đó em đeo bcs nhưng vì vị trí ở gốc nên bcs ko trùm tới lúc quan hệ em nghỉ vết xước chỉ vừa chạm được đầu AD thôi chứ không chui vô trong vì phần gốc thì ko thề vào trong đc...em lo nước dịch chảy ra dính vào thôi.em chắc chắn 1 điều là vết xước đó không đi vào trong AD được. xin tu vấn giúp em với.

Tuanmecsedec
30-10-2014, 10:37

Em xin kể lại chi tiết 1 lần nửa. lúc đầu bạn gái đó dùng tay cầm DV của em rồi vô ý làm xước gốc ,vết xước em nhìn thì bị đỏ nghe rát trầy da, nhưng ko thấy chảy máu. sau đó em đeo bcs nhưng vì vị trí ở gốc nên bcs ko trùm tới lúc quan hệ em nghỉ vết xước chỉ vừa chạm được đầu AD thôi chứ không chui vô trong vì phần gốc thì ko thề vào trong đc...em lo nước dịch chảy ra dính vào thôi.em chắc chắn 1 điều là vết xước đó không đi vào trong AD được. xin tu vấn giúp em với.

Như vậy những gì bạn kể không sao.

meoduc
30-10-2014, 10:38
vậy em yên tâm rồi,em xin cám ơn mọi người...nghỉ về bạn gái đó em vẩn thấy nhớ cô ấy quá.có điều chúng em chia tay rồi mặc dù vẫn còn làm chung công ty .hic

ptsu3
30-10-2014, 10:42
Như vậy là bạn không có nguy cơ !

songchungvoi_HIV
30-10-2014, 11:57
hic, em sợ đi xét nghiệm lắm.em chỉ nhớ lúc đó nghe rát và nhìn thấy ửng đỏ thấy trầy da nhưng ko thấy máu.với lại bị xước ở gốc nên DV nên ko đi vào âm đạo được nhưng có nước AD màu trắng như bọt dính vào.

em có nên đi xét nghiệm không
Bạn ko có nguy cơ XN tìm con gì??