PDA

View Full Version : Đi tập tạ anh Tuấn ơi !

khongbietgi
13-09-2013, 17:48
Chiều nay khi em đang tập tạ thì có 1 người tập chung cũng lâu trong phòng đi tới mượn em cái lót tay(em sử dụng cái óp bao tay xe honda)người này nói là do tay bị xước nên mượn đẩy 1 cái và em đã cho mượn.Mượn xong và đã trả lại em thì em tiếp tục tập bằng óp tay đó.Như vậy cái óp tay đó đã dính máu của người đó em nghĩ chắc cũng ít vậy có sao không anh Tuấn.

em cũng có sử dụng thử thuốc Amino 222 em nghe bạn em nói nó nóng cho nên em bị nổi mụn nhiều.Em cũng đến bác sĩ da liễu để mua thuốc uống và giờ thì cũng gần hết mụn rồi.Có phải thuốc đó nó nóng làm nổi mụn không anh Tuấn.

Tuanmecsedec
13-09-2013, 17:52
Chiều nay khi em đang tập tạ thì có 1 người tập chung cũng lâu trong phòng đi tới mượn em cái lót tay(em sử dụng cái óp bao tay xe honda)người này nói là do tay bị xước nên mượn đẩy 1 cái và em đã cho mượn.Mượn xong và đã trả lại em thì em tiếp tục tập bằng óp tay đó.Như vậy cái óp tay đó đã dính máu của người đó em nghĩ chắc cũng ít vậy có sao không anh Tuấn.

em cũng có sử dụng thử thuốc Amino 222 em nghe bạn em nói nó nóng cho nên em bị nổi mụn nhiều.Em cũng đến bác sĩ da liễu để mua thuốc uống và giờ thì cũng gần hết mụn rồi.Có phải thuốc đó nó nóng làm nổi mụn không anh Tuấn.

HIV không lây nhiễm như vậy bạn.Bạn uống Amino rất nóng.

Chủ đề : Những câu hỏi thiếu kiến thức,hoang tưởng.Cần đọc kiến thức trên diễn đàn. (http://www.diendanhiv.vn/threads/1656-Chu-de-Nhung-cau-hoi-thieu-kien-thuc-hoang-tuong-Can-doc-kien-thuc-tren-dien-dan)

Chí Phoèo
13-09-2013, 17:59

Tập bình thường thôi từ từ lên cơ chứ đừng uống..trước mình tập có uống đến lúc nghĩ 1 thời gian người xuống rất nhanh,da thịt nhão lắm

laytroilayphat
13-09-2013, 19:13
ko sao, ban cu yen tam

khongbietgi
13-09-2013, 21:21
Mấy bữa trắng trẻo đẹp trai.Uống zo mụn không.Vãi thiệt :khi579288:

CrisM
13-09-2013, 21:58
Đừng uống nữa, uống nước lọc mỗi ngày nhiều vào, rồi thường xuyên rửa mặt cho sạch chất bám bẩn!

chacemchetwa
13-09-2013, 23:44
Tập Gym thì tập đều vào. ăn uống nhiều nhanh lên cơ. Uống amino chi.