PDA

View Full Version : Quan hệ đồng tính bằng đường hậu môn , xin anh chị tư vấn giúp em

khanhbinh
31-10-2014, 17:43
Em vừa quan hệ đồng tính với một người trưa nay, trước đây em luôn xét nghiệm đàng hoàng 6 tháng 1 lần, và 8 tháng trở lại đây em không quan hệ với bất kì ai, giờ đây vì một phút nông nổi khôn 3 năm dạy vài giây.
30 phút trong khách sạn:
_ không hôn
_ khôn o ral se x
_ người đó có dùng lưỡi nút đầu vú em
_ có quan hệ qua hậu môn có dùng bao cao su, không gel bôi trơn, không nước bọt, ( bao cao su hiệu y e s ), ban đầu chỉ đầu khất cuả người đó cố đẩy vào vài giây, em đau quá không chịu nổi nhưng người đó cứ đưa vào nhưng khoảng chừng 10-15 giây người đó xuất tinh trong bao ngoài hậu môn, theo em thấy là có ra trong hậu môn trong lúc có sài bao là em mạnh hắn ra ngoài xong hắn mới tự handjob cho ra trong bao.
_ về phần em, khúc đầu có dùng tay han job cho người đó chừng 10-15 giây. Ngoài ra tuyệt đối không gì nữa.
_ về đến nhà, em thấy rát rát phần hậu mộn, tắm rửa đi ngủ, ngủ dậy dùng tay sờ nhẹ thì em thấy có tí máu nhỏ li ti, vì em biết là trầy xước.
giờ em rất là lo lắng, em đã từng nhờ tư vấn rất nhiều trên diễn đàn, cũng biết chút ít kinh nghiệm, thoát nạn hết lần này đến lần khác, giữ gìn cho mình suốt gần 1 năm qua không quan hệ với ai, giờ thì sự việc xảy ra thế này em đau lòng và bất an lắm.
Xin anh chị tư vấn về nguy cơ của em, có nguy cơ lây nhiễm hiv không, có cần phải thực hiện xét nghiệm không ??? Em thành tâm cám ơn mọi người.

Tuanmecsedec
31-10-2014, 17:46
Em vừa quan hệ đồng tính với một người trưa nay, trước đây em luôn xét nghiệm đàng hoàng 6 tháng 1 lần, và 8 tháng trở lại đây em không quan hệ với bất kì ai, giờ đây vì một phút nông nổi khôn 3 năm dạy vài giây.
30 phút trong khách sạn:
_ không hôn
_ khôn o ral se x
_ có quan hệ qua hậu môn có dùng bao cao su, không gel bôi trơn, không nước bọt, ( bao cao su hiệu y e s ), ban đầu chỉ đầu khất cuả người đó cố đẩy vào vài giây, em đau quá không chịu nổi nhưng người đó cứ đưa vào nhưng khoảng chừng 10-15 giây người đó xuất tinh trong bao ngoài hậu môn, theo em thấy là có ra trong hậu môn trong lúc có sài bao là em mạnh hắn ra ngoài xong hắn mới tự handjob cho ra trong bao.
_ về phần em, khúc đầu có dùng tay han job cho người đó chừng 10-15 giây. Ngoài ra tuyệt đối không gì nữa.
_ về đến nhà, em thấy rát rát phần hậu mộn, tắm rửa đi ngủ, ngủ dậy dùng tay sờ nhẹ thì em thấy có tí máu nhỏ li ti, vì em biết là trầy xước.
giờ em rất là lo lắng, em đã từng nhờ tư vấn rất nhiều trên diễn đàn, cũng biết chút ít kinh nghiệm, thoát nạn hết lần này đến lần khác, giữ gìn cho mình suốt gần 1 năm qua không quan hệ với ai, giờ thì sự việc xảy ra thế này em đau lòng và bất an lắm.
Xin anh chị tư vấn về nguy cơ của em, có nguy cơ lây nhiễm hiv không, có cần phải thực hiện xét nghiệm không ??? Em thành tâm cám ơn mọi người.

Quan trọng khi tác chiến trực tiếp (Hậu Môn) bạn tình có dùng bao cao su thì không sao bạn,những vấn đề khác bạn đang lo yên tâm không sao.Bạn tìm hiểu thêm chủ đề này :

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://www.diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

songchungvoi_HIV
31-10-2014, 17:47
30 phút trong khách sạn:
_ không hôn
_ khôn o ral se x
Những gì bạn kể cho thấy đây là tình dục an toàn, ko có nguy cơ, vui lòng bấm vào đây xem:
MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

khanhbinh
31-10-2014, 17:57
Em cám ơn anh nhiều lắm. Cái em sợ chính là lỡ bao có rách li ti nhỏ mà mình không biết, rồi tiết ra tiếp xúc với niêm mạc bị tổn thương do cọ xát, dẫn đến có nguy cơ ??? Anh tư vấn giúp em
anh ơi tâm lý em thực sự có vấn đề, bây giờ không ai có thể đụng vào em, đụng em là em nghi tùm lum chuyện ra hết, suốt gần 1 năm trời giữ tuyệt đối giờ thì rán làm chi cho khổ thân chứ có sung sướng gì

songchungvoi_HIV
31-10-2014, 18:00
Em cám ơn anh nhiều lắm. Cái em sợ chính là lỡ bao có rách li ti nhỏ mà mình không biết, rồi tiết ra tiếp xúc với niêm mạc bị tổn thương do cọ xát, dẫn đến có nguy cơ ??? Anh tư vấn giúp em
anh ơi tâm lý em thực sự có vấn đề, bây giờ không ai có thể đụng vào em, đụng em là em nghi tùm lum chuyện ra hết, suốt gần 1 năm trời giữ tuyệt đối giờ thì rán làm chi cho khổ thân chứ có sung sướng gì
Ko có chuyện rách li ti, Một khi rách là rách toẹt móng lợn DV lòi hẳn ra khỏi BCS

khanhbinh
31-10-2014, 18:06
Vậy trường hợp cuả em có cần thực hiện xét nghiệm không anh ? Có nguy cơ lây nhiễm hiv không anh ? Em cám ơn

Tuanmecsedec
31-10-2014, 18:07

Vậy kêu gia đình xây cho một cái phòng đóng cửa lại hết,chỉ để cho một cái lổ đưa cơm vào ăn thôi thì bạn sẽ hết lo ba cái chuyện vớ vẩn tào lao nữa.Tay này ra đời kỳ thị là số 1.

khanhbinh
31-10-2014, 18:11
Em không có ý như vậy đâu, anh đừng hiểu lầm, đau thương không ai muốn hết, cái quan trọng là từng xảy ra như vậy, đẩy tâm lí em rơi vào trạng thái bi quan cùng cực nhất đến nổi không còn tin được ai, ai đụng đến mình cũng có cảm giác đó, mặc dù kiến thức trang bị cuả em khá vững vàng. Mong anh hiểu cho em và tư vấn. Em cám ơn

Tuanmecsedec
31-10-2014, 18:13
Em không có ý như vậy đâu, anh đừng hiểu lầm, đau thương không ai muốn hết, cái quan trọng là từng xảy ra như vậy, đẩy tâm lí em rơi vào trạng thái bi quan cùng cực nhất đến nổi không còn tin được ai, ai đụng đến mình cũng có cảm giác đó, mặc dù kiến thức trang bị cuả em khá vững vàng. Mong anh hiểu cho em và tư vấn. Em cám ơn

Bạn nên nhớ đường lây nhiễm HIV thì có sẵn ở đây :

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

songchungvoi_HIV
31-10-2014, 18:17
Nếu sợ tại sau không sống lành mạnh, từ bỏ lối sống dễ dẫn đến hỵ lụy???
Bấm vào đây xem:
WHO cảnh báo nguy cơ lây nhiễm HIV ở những người đồng tính nam (http://diendanhiv.vn/threads/15224-WHO-canh-bao-nguy-co-lay-nhiem-HIV-o-nhung-nguoi-dong-tinh-nam)

tuonglaituoisangdangden
31-10-2014, 18:40
sống lành mạnh và tự xử đi bạn

khanhbinh
31-10-2014, 18:47
em cám ơn tất cả mọi người rất nhiều. mặc dù trang bị kiến thức cho mình rất kĩ càng. lúc nào cũng có bao cao su. gần 1 năm trời sống lành mạnh, giờ lại gặp chướng nạn này nữa, có thể em không có nguy cơ với hiv, nhưng tâm lý lúc nào cũng rơi vào trạng thái bi quan cùng cực nhất, thiệt đáng sợ, tất cả mọi thứ chỉ có một chữ hiv trong đầu.
chẳng biết sao này em phải sống làm sao, mặc dù tình dục là 1 phần của cuộc sống, nhưng chẳng dám làm điều đó với ai, làm rồi thì bi quan cùng cực.

ptsu3
31-10-2014, 19:10
ko có nguy cơ vì QHTD an toàn !

khanhbinh
31-10-2014, 19:34
em cảm ơn mọi người. lo vẫn cứ hoàn lo

Charles
31-10-2014, 19:35
30 phút trong khách sạn:
_ không hôn
_ khôn o ral se x

Quan trọng lúc quan hệ bạn đã sử dụng BCS là an toàn với HIV. Bạn yên tâm không có nguy cơ và không cần XN.

khanhbinh
01-11-2014, 06:44
ám ảnh vẫn là một nổi ám ảnh. suốt hôm qua giờ em không làm gì được, trong đầu chỉ ngoài một chữ hiv. em bất an và lo lắng lắm cả nhà

Tuanmecsedec
01-11-2014, 07:09
ám ảnh vẫn là một nổi ám ảnh. suốt hôm qua giờ em không làm gì được, trong đầu chỉ ngoài một chữ hiv. em bất an và lo lắng lắm cả nhà

Bạn yên tâm khi đã được tư vấn không có nguy cơ.

khanhbinh
01-11-2014, 07:27
em cám ơn anh Tuấn rất nhiều. dù sao cũng phải chờ 1 tháng rồi te st ELISA tại bệnh viện hoà hảo.

Tuanmecsedec
01-11-2014, 07:40
em cám ơn anh Tuấn rất nhiều. dù sao cũng phải chờ 1 tháng rồi te st ELISA tại bệnh viện hoà hảo.

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.Không nên lo lắng quá ảnh hưởng đến sức khỏe.

khanhbinh
01-11-2014, 08:40
em sẽ cố gắn bình tĩnh chờ 1 tháng rồi đến bệnh viện hoà hoả xét nghiệm. giờ em chẳng dám mong cầu điều gì. vì đã quá nhiều lần. có thể đây là lần cuối cùng trong đời em quan hệ với bất kì ai. tâm lý em thực sự có vấn đề, nghe đến 2 chữ hiv là bi quan cùng cực, tự tin 100 % có thể tự ti hoàn toàn trong chốc lát, hậu quả của nhiều lần chịu áp lực rất lớn. em cám ơn cả nhà đã tư vấn cho em, cám ơn rất nhiều. hy vọng mọi người luôn được bình an.

khanhbinh
02-11-2014, 16:17
em lo lắng quá, sáng nay em đi vệ sinh thì có cảm giác như vết thương bị nứt ra và máu ra em thấy nhiều, khoảng 2 muỗng cà phê em lo lắng quá cả nhà ơi, đến chiều em đi vệ sinh thì thấy không còn nữa. có khi nào bị nhiễm hiv rồi không cả nhà. tâm bất an không làm gì được.

songchungvoi_HIV
02-11-2014, 16:29
em lo lắng quá, sáng nay em đi vệ sinh thì có cảm giác như vết thương bị nứt ra và máu ra em thấy nhiều, khoảng 2 muỗng cà phê em lo lắng quá cả nhà ơi, đến chiều em đi vệ sinh thì thấy không còn nữa. có khi nào bị nhiễm hiv rồi không cả nhà. tâm bất an không làm gì được.
sáng nay em đi vệ sinh thì có cảm giác như vết thương bị nứt ra và máu ra em thấy nhiều, khoảng 2 muỗng cà phê em lo lắng quá cả nhà ơi, đến chiều em đi vệ sinh thì thấy không còn nữa. có khi nào bị nhiễm hiv rồi không cả nhà => Ai nói bạn NCH đi cầu ra máu??????
Bạn xem lại 2 trang chia sẻ. Đều nữa songchung nhấn mạnh cho bạn biết, HM ko phải là nơi QHTD, dù có BCD hay ko BCS thì việc HM bị một vật to đùng cấm vào đấy ko tổn thương mới là lạ

khanhbinh
02-11-2014, 16:40
ngày hôm qua em đi vệ sinh vẫn bình thường, đến ngày thứ 3 sáng hôm nay thì lại có triệu chứng đó. trường hợp của em được tư vấn là không có nguy cơ nhưng em cứ lo lắng và bất an.
_em để ý rất kỹ, lúc người đó xuất tinh trong bao cao su thì dương vật vẫn còn nằm trong hậy môn em. em đạp mạnh một cái đẩy ra thì mới thấy người đó xuất tinh chừng vài giọt sao đó mới tự tay người đó sục cho ra trong bao cao su rồi đem vào bỏ toilet. em thì không thấy rách, cái em nghi là sợ rách li ti. thời gian quan hệ chưa đầy 1 phút.
_vì không có gel bôi trơn, người đó tính dùng nước bọt thì bị em đạp một cái không cho sử dụng. và cố gắn đẩy dương vật vào, nhưng anh hiểu ko có gel bôi trơn , không nước bọt thì dương vật đẩy vào vùng da hậu môn bị ma sát kinh khủng và kéo ngược vào trong, chứ thực chất theo em cảm giác dương vật chỉ vào được phần đầu là xong.
em sợ có khi nào không có gel bôi trơn làm bao cao su rách li ti mà mình không hay không ( vì em để í lúc người đó lúc ra tự xử thời gian tầm 1-2 phút và tự xử trong bao cao su ).

songchungvoi_HIV
02-11-2014, 16:48
ngày hôm qua em đi vệ sinh vẫn bình thường, đến ngày thứ 3 sáng hôm nay thì lại có triệu chứng đó. trường hợp của em được tư vấn là không có nguy cơ nhưng em cứ lo lắng và bất an.
_em để ý rất kỹ, lúc người đó xuất tinh trong bao cao su thì dương vật vẫn còn nằm trong hậy môn em. em đạp mạnh một cái đẩy ra thì mới thấy người đó xuất tinh chừng vài giọt sao đó mới tự tay người đó sục cho ra trong bao cao su rồi đem vào bỏ toilet. em thì không thấy rách, cái em nghi là sợ rách li ti. thời gian quan hệ chưa đầy 1 phút.
_vì không có gel bôi trơn, người đó tính dùng nước bọt thì bị em đạp một cái không cho sử dụng. và cố gắn đẩy dương vật vào, nhưng anh hiểu ko có gel bôi trơn , không nước bọt thì dương vật đẩy vào vùng da hậu môn bị ma sát kinh khủng và kéo ngược vào trong, chứ thực chất theo em cảm giác dương vật chỉ vào được phần đầu là xong.
em sợ có khi nào không có gel bôi trơn làm bao cao su rách li ti mà mình không hay không ( vì em để í lúc người đó lúc ra tự xử thời gian tầm 1-2 phút và tự xử trong bao cao su ).
Vậy theo bạn dầu nhớt có chức năng gì trong việc hổ trợ máy xe?? Nếu bạn hiểu được thì bạn sẽ hiểu Gel dùng làm gì trong QHTD

khanhbinh
02-11-2014, 16:58
em hiểu các anh tư vấn cho em mọi chuyện cũng trên tính tương đối, em cám ơn rất nhiều, nhưng chỉ có xét nghiệm mới khiến em giải toả tâm lí. được 2 ngày rồi mà như cả nắm trôi qua. 1 tháng thực sự quá dài với em. tưởng tượng cảnh mình bị hiv bao nhiêu ước mơ bao nhiêu hy vong tan biến hết. hy vong mọi chuyện sẽ được bình an.

songchungvoi_HIV
02-11-2014, 17:01
em hiểu các anh tư vấn cho em mọi chuyện cũng trên tính tương đối, em cám ơn rất nhiều, nhưng chỉ có xét nghiệm mới khiến em giải toả tâm lí. được 2 ngày rồi mà như cả nắm trôi qua. 1 tháng thực sự quá dài với em. tưởng tượng cảnh mình bị hiv bao nhiêu ước mơ bao nhiêu hy vong tan biến hết. hy vong mọi chuyện sẽ được bình an.
Những gì cần trả lời đã trả lời hết rùi

Tuanmecsedec
02-11-2014, 21:23

Trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu.Bạn không cần lo lắng nữa.

khanhbinh
28-11-2014, 19:58
Em vừa có kết quả xét nghiệm hiv ag/ab combo tại bệnh viện hòa hảo kể từ 4h chiều ngày 30/10 đến 6h chiều ngày 28/11 sau gần 29 ngày. Kết quả neg s/co= 0.100 ( s/co<1 ) được bác sĩ bảo kết quả âm tính. Vậy giờ em nhẹ nhõm an tâm được chưa các anh chị. Sao em còn lo lắng bất an quá

Charles
28-11-2014, 20:10
Em vừa có kết quả xét nghiệm hiv ag/ab combo tại bệnh viện hòa hảo kể từ 4h chiều ngày 30/10 đến 6h chiều ngày 28/11 sau gần 29 ngày. Kết quả neg s/co= 0.100 ( s/co<1 ) được bác sĩ bảo kết quả âm tính. Vậy giờ em nhẹ nhõm an tâm được chưa các anh chị. Sao em còn lo lắng bất an quá

Cho dù thực sự có nguy cơ thì kết quả này cũng rất khả quan rồi. Trở lại trường hợp của bạn được tư vấn không có nguy cơ nên yên tâm không cần lo lắng nữa.

Nguyen Ha
28-11-2014, 20:11

Xét nghiệm âm tính rồi thì yên tâm đi.

Tuanmecsedec
28-11-2014, 22:36

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này,vì ngay từ đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ.

khanhbinh
28-11-2014, 22:58
em cảm ơn anh chị trong diễn đàn rất nhiều đã tư vấn nhiệt tình giúp em. giờ thì bình tâm lại mà suy nghĩ việc làm của mình, mong cho tất cả mọi người luôn được bình an và hạnh phúc

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 08:21
Theo bạn ngay từ đầu BQT khẳng định bạn ko có nguy cơ vậy KQ này bạn nghĩ thế nào???????