PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có xài bcs nhưng dính dịch vào tay

KOHIEUBIET
31-10-2014, 22:35
Sau khi đi nhậu thì có cùng mấy người làm trong công ty e đi xxx . E có quan hệ vs cô gmd , bcs cô ấy mang ra, e thấy là loại bcs ok . Co ấy có thổi kèn

cho e . Khi thổi kèn cô ấy lại có mag bcs luôn . ( thổi qua bcs ) . Dc 1 2 phút rồi e có quan hệ vs cô gmd này . Bằng chính bcs đó luôn , quan hệ xong e

lại dùng tay gỡ bcs ra và đi rửa dương vật . E thấy dịch trong bcs còn ===> chắc ko rách phải ko các a ?cho e hỏi là dịch âm đao e dính vào tay rồi đi

cầm dương vật và rửa dương vật vậy e có nguy cơ ko ? E xin cảm ơn

ptsu3
31-10-2014, 22:39
Bạn quan hệ tình dục an toàn , không có nguy cơ với bệnh gì hết , HIV không lây qua việc tay dính dịch và cầm vào Âm đạo , chỉ có nguy cơ khi và chỉ khi QHTD trực tiếp ko sử dụng BCS

Tuanmecsedec
31-10-2014, 22:40
Sau khi đi nhậu thì có cùng mấy người làm trong công ty e đi xxx . E có quan hệ vs cô gmd , bcs cô ấy mang ra, e thấy là loại bcs ok . Co ấy có thổi kèn

cho e . Khi thổi kèn cô ấy lại có mag bcs luôn . ( thổi qua bcs ) . Dc 1 2 phút rồi e có quan hệ vs cô gmd này . Bằng chính bcs đó luôn , quan hệ xong e

lại dùng tay gỡ bcs ra và đi rửa dương vật . E thấy dịch trong bcs còn ===> chắc ko rách phải ko các a ?cho e hỏi là dịch âm đao e dính vào tay rồi đi

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ bệnh nào hết,ngay cả kích dục bằng miệng mà vẫn dùng bao cao su thì yên tâm không các bệnh tình dục khác luôn.

KOHIEUBIET
31-10-2014, 22:48
A cho e hỏi là thật sự hơi tê tê ( vì bia ) nên lúc đó e cũng chỉ nhớ đc như thế , e hỏi là cô ấy dùng bcs ok loại vậy có sợ hàng giả hàng dỏm , e đọc trên mạng thấy rất nhiều bcs ok là giả , mà vừa quan hệ bằng miệng và quan hệ bên dưới vậy bcs có dễ rách ko ? ý e là bcs có rách 2 bên sườn bé tí ko ...

cho e hỏi 1 câu nữa từ câu trả lời của 2 a là : nếu lần sau e có quan hệ vs một người nào đó mà mang bcs thì e nên để người ta tháo bcs ra cho mình ( tay mình khỏi dính dịch âm đạo ) , điều đó có cần thiết ko ? HAY LÀ E TỰ THÁO BCS RỒI RỬA TAY BẰNG NƯỚC DC. MỘT SỐ NƠI THÌ KO CÓ XÀ BÔNG .

cho toi mot co hoi
31-10-2014, 22:57
Ai tháo bcs không quan trọng chỉ cần bạn quan hệ có bcs không rách, không tuột thì an toàn tất cả

Nguyen Ha
31-10-2014, 23:29
A cho e hỏi là thật sự hơi tê tê ( vì bia ) nên lúc đó e cũng chỉ nhớ đc như thế , e hỏi là cô ấy dùng bcs ok loại vậy có sợ hàng giả hàng dỏm , e đọc trên mạng thấy rất nhiều bcs ok là giả , mà vừa quan hệ bằng miệng và quan hệ bên dưới vậy bcs có dễ rách ko ? ý e là bcs có rách 2 bên sườn bé tí ko ...

cho e hỏi 1 câu nữa từ câu trả lời của 2 a là : nếu lần sau e có quan hệ vs một người nào đó mà mang bcs thì e nên để người ta tháo bcs ra cho mình ( tay mình khỏi dính dịch âm đạo ) , điều đó có cần thiết ko ? HAY LÀ E TỰ THÁO BCS RỒI RỬA TAY BẰNG NƯỚC DC. MỘT SỐ NƠI THÌ KO CÓ XÀ BÔNG .

Quan trọng khi QHTD bạn có dùng BCS là bạn an toàn, BCS có bị rách bé tí hai bên sườn như bạn hỏi cũng không có nguy cơ, và động tác tháo BCS cũng không phải là nguy cơ lây nhiễm HIV.
Bạn yên tâm, trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
01-11-2014, 07:05

Bao cao su loại nào không quan trọng mà quan trọng khi ác chiến bạn không có bị sự cố như rách hay tuột bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề tay tháo bao cao su bị dính dịch rửa gì đó thì bạn yên tâm HIV không lây nhiễm như vậy.

songchungvoi_HIV
01-11-2014, 12:01

Nhựng gì bạn kể an toàn tuyệt đối với HIV

tuonglaituoisangdangden
01-11-2014, 16:48
An toàn tuyệt đối

Charles
01-11-2014, 17:33

BCS hãng gì, còn hạn hay hết hạn... không quan trọng, quan trọng khi quan hệ bao không gặp sự cố tuột, rách gì là an toàn. Nếu bao rách sẽ rách lòi đầu DV ra và xong trận sẽ thấy ngay bằng mắt thường. Còn chuyện sau khi xong trận ai tháo bao, tháo bao xong rửa tay hay không cũng không có vấn đề gì.