PDA

View Full Version : Nhờ anh chị tư vấn giúp em,tay xướt măng rô kích thích âm đạo.

Hoangtuan8181
01-11-2014, 09:27
Hôm qua em có đi mát xa ko kiềm chế được em đã dùng ngón tay cho vào âm đạo của gái mát xa kích thích tầm 5-10 phút, dịch âm đạo tiết ra nhiều mà ngón tay em lại đang bị xước như kiểu xước măng rô. Trường hợp này em có nguy cơ nhiêm hiv ki các anh chị? Em có phải đung Pep ko ah? Em lo lắng quá, mong anh chị tư vấn giúp, em xin chân thành cảm ơn ah!

Charles
01-11-2014, 09:31
Hôm qua em có đi mát xa ko kiềm chế được em đã dùng ngón tay cho vào âm đạo của gái mát xa kích thích tầm 5-10 phút, dịch âm đạo tiết ra nhiều mà ngón tay em lại đang bị xước như kiểu xước măng rô. Trường hợp này em có nguy cơ nhiêm hiv ki các anh chị? Em có phải đung Pep ko ah? Em lo lắng quá, mong anh chị tư vấn giúp, em xin chân thành cảm ơn ah!

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, vết xước móng rô không phải là vết thương hở nên không có nguy cơ => không cần uống PEP, không cần XN.

Tuanmecsedec
01-11-2014, 09:31

Vấn đề này bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec rồi,bạn được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Hoangtuan8181
01-11-2014, 09:34
Em cảm ơn anh Tuấn, chúc anh sức khoẻ!