PDA

View Full Version : QHTD tuột BCS ngoài AD xin tư vấn

trungbaby
03-11-2014, 10:17
Thứ 6 tuần rồi,halloween,mình có đi chơi nhậu nhẹt và sau đó có quan hệ với 1 người con gái.ng này mình đã biết đc 1 thời gian.tuy có hơi men nhưng mình vẫn đủ tỉnh táo để sử dụng bcs.Sau khi xuất tinh thì mình có nằm trên ng người đó khoảng 20s.đến khi rút ra vào nhà vs rửa thì ko còn thấy bcs đâu.mình hơi hoảng và tìm cách hỏi thì cô ây có nói à bcs bị dính trong người cô ấy,lòi ra ngoài 1 chút.Mình ko nhớ rõ lắm nhưng mình cảm nhận được suốt quá trình QH cho đến lúc xuất tinh có bao.
Minh có hỏi cô ấy thì cô ấy bảo ko bị làm sao,ko cảm nhận đc mình ra trong ng cô ây,cô ây cũng khỏe mạnh,ổn,ko bị gì.
Nhưng hiện nay mình lo quá...đã 60 tiếng từ lúc quan hệ.mình ko bik có nên dùng PEP hay không.Xin mọi ng tư vấn giùm mình với ạ?

songchungvoi_HIV
03-11-2014, 10:19
Thứ 6 tuần rồi,halloween,mình có đi chơi nhậu nhẹt và sau đó có quan hệ với 1 người con gái.ng này mình đã biết đc 1 thời gian.tuy có hơi men nhưng mình vẫn đủ tỉnh táo để sử dụng bcs.Sau khi xuất tinh thì mình có nằm trên ng người đó khoảng 20s.đến khi rút ra vào nhà vs rửa thì ko còn thấy bcs đâu.mình hơi hoảng và tìm cách hỏi thì cô ây có nói à bcs bị dính trong người cô ấy,lòi ra ngoài 1 chút.Mình ko nhớ rõ lắm nhưng mình cảm nhận được suốt quá trình QH cho đến lúc xuất tinh có bao.
Minh có hỏi cô ấy thì cô ấy bảo ko bị làm sao,ko cảm nhận đc mình ra trong ng cô ây,cô ây cũng khỏe mạnh,ổn,ko bị gì.
Nhưng hiện nay mình lo quá...đã 60 tiếng từ lúc quan hệ.mình ko bik có nên dùng PEP hay không.Xin mọi ng tư vấn giùm mình với ạ?
Bạn ko có nguy cơ, ko cần PEP, bởi tuột BCS khi xong trận và tuột ngoài AD, nếu tuộc tong AD cô ta phải dùng tay móc BCS từ bên trong AD ra, bạn miêu tả cho thấy phần BCS lòi ra AD tức tuột ngoài AD. No Problem

trungbaby
03-11-2014, 10:22
vì e có hỏi thì cô ấy nói là có thấy nó lòi ra nên mới lấy ra chứ tuột bên trong thì sao biết đc.nhưng nếu lúc e rút ra lỡ dính dịch âm đạo của cô ấy thì sao hả a? cảm ơn a đã chia sẻ

songchungvoi_HIV
03-11-2014, 10:26
vì e có hỏi thì cô ấy nói là có thấy nó lòi ra nên mới lấy ra chứ tuột bên trong thì sao biết đc.nhưng nếu lúc e rút ra lỡ dính dịch âm đạo của cô ấy thì sao hả a? cảm ơn a đã chia sẻ
Bạn cứ hình dung thế này, khi BCS tuột trong quá trình QHTD trong thao tác bạn nhịp DV trong AD và cứ mỗi khi bạn nhịp chính là động tác dập và đẩy BCS vào tận trong cùng vậy theo bạn BCS có lòi ra k???

trungbaby
03-11-2014, 10:34
e đã hiểu rồi.e cảm ơn a.do bữa đó đến nay DV e hơi dấm dứt ngứa nên e sợ lúc rút ra bị dính dịch AD.mà nếu dính 1 ít thì có sao ko a?

songchungvoi_HIV
03-11-2014, 10:35
e đã hiểu rồi.e cảm ơn a.do bữa đó đến nay DV e hơi dấm dứt ngứa nên e sợ lúc rút ra bị dính dịch AD.mà nếu dính 1 ít thì có sao ko a?
Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Kích dục bằng tay là tình dục an toàn,không gọi là hành vi nguy cơ.Những gì bạn kể không có nguy cơ.
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD có BCS tay tháo BCS dính dịch chạm DV (http://diendanhiv.vn/threads/20261-QHTD-co-BCS-tay-thao-BCS-dinh-dich-cham-DV)

Chủ đề : kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Vấn đề nếu tay có dính dịch chạm vào đầu dương vật ko có nguy cơ

trungbaby
03-11-2014, 10:41
dạ.e cảm ơn a

songchungvoi_HIV
03-11-2014, 10:42
dạ.e cảm ơn a
Đưa một đóng link chủ đề cho bạn tham khảo sao bạn không bấm vào để xem mà cứ hỏi là sao nhể???

Tuanmecsedec
03-11-2014, 11:36

Vấn đề này hình như bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec được tư vấn không sao.Vì bạn chỉ bị tuột bao cao su khi rút dương vật ra thôi.

Tuanmecsedec
03-11-2014, 11:37

Bạn yên tâm như vậy cũng không có nguy cơ.

ptsu3
03-11-2014, 12:17
QHTD có BCS trong suốt quá trình là an toàn ,việc tuột BCS trong lút rút DV ra không có nguy cơ , bạn an toàn !

trungbaby
03-11-2014, 22:20
dạ.e cảm ơn các a đã tư vấn.ban ngày thì e an tâm lắm,ko lo nghĩ.nhưng cứ đêm về nằm 1 mình là lại suy nghĩ lung tung,ko bik rằng mình có bị sao ko nữa.g là hết 72g vàng rồi.hic.đúng 4 tuần e có nên đi xn combo để biết kết quả ko mọi người?hi vọng e ko bị làm sao :(

Tuanmecsedec
03-11-2014, 22:21
dạ.e cảm ơn các a đã tư vấn.ban ngày thì e an tâm lắm,ko lo nghĩ.nhưng cứ đêm về nằm 1 mình là lại suy nghĩ lung tung,ko bik rằng mình có bị sao ko nữa.g là hết 72g vàng rồi.hic.đúng 4 tuần e có nên đi xn combo để biết kết quả ko mọi người?hi vọng e ko bị làm sao :(

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

trungbaby
03-11-2014, 22:59
dạ.nhưng nỗi ám ảnh về nó sao lớn quá a ah.chẳng bik sao chứ cứ nghe 3 chữ HIV ấy là e sợ tái cả mặt :( rồi nghĩ mông lung.suy nghĩ đủ kiểu hết

ptsu3
03-11-2014, 23:03
dạ.nhưng nỗi ám ảnh về nó sao lớn quá a ah.chẳng bik sao chứ cứ nghe 3 chữ HIV ấy là e sợ tái cả mặt :( rồi nghĩ mông lung.suy nghĩ đủ kiểu hết

Ai cũng sợ thôi bạn, quan trọng là nắm rõ kiến thức và con đường lây truyền thì sẽ không còn bị ám ảnh nữa . Bạn nên tìm hiểu thêm để biết cách phòng tránh về sau .

trungbaby
03-11-2014, 23:06
vâng,mình cũng biết và có tìm hiểu nhưng đôi khi nỗi sợ quá lớn làm cho suy nghĩ mình bị lệch lạc và ko còn khẳng định được mọi thứ...từ đó làm mình bị stress.hic.dù gì thì mình cũng đợi ngày xn để xem thử sk mình ntn.tks bạn

trungbaby
04-11-2014, 12:02
hic.chào mọi ng.cuối tháng này có ai rảnh đi xn thì hẹn đi chung cho đỡ sợ nhé.mình cứ lăn tăn lo lắm

trungbaby
07-11-2014, 22:55
xin chào mọi người ạ.e có nghe các anh tư vấn e cũng ko còn suy nghĩ nhiều nữa.nhưng từ khoảng 1 tuần sau nguy cơ ng e mệt mỏi.hiện g thì ng hâm hấp cb sốt rồi.e lo lắng quá.lại suy nghĩ lung tung.ko biết bao có bị tuột trong khi QH không nữa :(
E lo lăng quá mọi ng ơi.hnay là đúng 1 tuần sau nguy cơ ạ .

Tuanmecsedec
07-11-2014, 23:13
xin chào mọi người ạ.e có nghe các anh tư vấn e cũng ko còn suy nghĩ nhiều nữa.nhưng từ khoảng 1 tuần sau nguy cơ ng e mệt mỏi.hiện g thì ng hâm hấp cb sốt rồi.e lo lắng quá.lại suy nghĩ lung tung.ko biết bao có bị tuột trong khi QH không nữa :(
E lo lăng quá mọi ng ơi.hnay là đúng 1 tuần sau nguy cơ ạ .

Do bạn lo lắng suy nghĩ nhiều nên gây ra những hiện tượng này.

trungbaby
07-11-2014, 23:33
Đêm đến nằm lại nghĩ nhiều vấn đề lắm a,còn nhìu việc dang dở e còn chưa làm đc...lại sợ.e ko sợ bị gì.nếu bị gì,e chỉ sợ vô tình lây cho ng mà mình iu thương thôi.
A cho e hỏi nếu đến thời hạn XN mà e ko dám đi.dđ mình có tổ chức tập hợp những ng có nguy cơ đi XN chung 1 lần ko a?e cảm ơn a

ptsu3
07-11-2014, 23:45
Đêm đến nằm lại nghĩ nhiều vấn đề lắm a,còn nhìu việc dang dở e còn chưa làm đc...lại sợ.e ko sợ bị gì.nếu bị gì,e chỉ sợ vô tình lây cho ng mà mình iu thương thôi.
A cho e hỏi nếu đến thời hạn XN mà e ko dám đi.dđ mình có tổ chức tập hợp những ng có nguy cơ đi XN chung 1 lần ko a?e cảm ơn a

Diễn đàn không tổ chức, tuy nhiên các member vẫn thường tự hẹn nhau cùng đi XN, bạn có thể hỏi xem

trungbaby
07-11-2014, 23:47
Cảm ơn bạn.bạn cho hỏi,test nhanh ở tuần thứ 6 với XN Combo ở tuần thứ 4 cái,nào chính xác hơn ạ?

Charles
08-11-2014, 06:38
Cảm ơn bạn.bạn cho hỏi,test nhanh ở tuần thứ 6 với XN Combo ở tuần thứ 4 cái,nào chính xác hơn ạ?

Test nhanh ở tuần thứ 6 với XN Combo ở tuần thứ 4 => 2 cái có giá trị như nhau.

Tuanmecsedec
08-11-2014, 07:10

Hai cái này có giá trị cao như nhau.

trungbaby
09-11-2014, 01:24
Mọi ng ơi.qua g ng e có nhiều biểu hiện lắm ạ.e bị hâm hấp sốt,toàn 38 - 38,5.rồi lúc thì tiêu chảy lúc bình thường.cơ thì mỏi,lâu lâu lại giựt.ng lúc nào cũng thấm mệt...ko bik có fải là TC của H ko ạ?e lo lắng quá lại nghĩ lung tung.ko bik nói với ai lại stress.mệt mỏi quá mọi ng ạ :( trời ơi...e sợ riết rồi mình bị stress lun :((

Charles
09-11-2014, 06:09
Mọi ng ơi.qua g ng e có nhiều biểu hiện lắm ạ.e bị hâm hấp sốt,toàn 38 - 38,5.rồi lúc thì tiêu chảy lúc bình thường.cơ thì mỏi,lâu lâu lại giựt.ng lúc nào cũng thấm mệt...ko bik có fải là TC của H ko ạ?e lo lắng quá lại nghĩ lung tung.ko bik nói với ai lại stress.mệt mỏi quá mọi ng ạ :( trời ơi...e sợ riết rồi mình bị stress lun :((

Đó là triệu chứng của stress chứ HIV gì bạn.

trungbaby
09-11-2014, 07:27
dạ.tại hiện g ng e đang nóng sốt 39.5 nhưng lại lạnh run bần bật.đầu hơi bưng bưng,mắt nhức mún xụp xuống lun.có thể là sốt siêu vi.có khi nào là do virut H ko ạ..hic.e sợ quá mọi ng ơi

Charles
09-11-2014, 07:31
dạ.tại hiện g ng e đang nóng sốt 39.5 nhưng lại lạnh run bần bật.đầu hơi bưng bưng,mắt nhức mún xụp xuống lun.có thể là sốt siêu vi.có khi nào là do virut H ko ạ..hic.e sợ quá mọi ng ơi

Sốt cao thế không lo mà đi điều trị, sao cứ phải đổ lỗi cho HIV, đọc lại những gì được chia sẻ đi.

trungbaby
09-11-2014, 07:59
cảm ơn a.nhưng do e sốt đúng thời điểm nên lại suy nghĩ nhìu :(( hic cầu trời ko bị làm sao.

Charles
09-11-2014, 08:16
cảm ơn a.nhưng do e sốt đúng thời điểm nên lại suy nghĩ nhìu :(( hic cầu trời ko bị làm sao.

Sốt do nhiều nguyên nhân, có thể là do sốt vi rút, có thể do bạn bị stress cũng làm bạn sốt. Nếu sốt cao thì mau chóng mà đi khám chữa đi.

trungbaby
09-11-2014, 08:35
virut a nói là H đúng ko ạ? :( nếu vậy thì tiêu e rồi :((

Charles
09-11-2014, 09:31

Trời, trong đầu bạn chỉ nghĩ đến HIV hay sao. Đúng là @botay.com.vn

Tuanmecsedec
09-11-2014, 09:33

Smod Truong Xuan (http://diendanhiv.vn/members/131-Truong-Xuan) nói sốt vi rút như mọi người thường nói sốt siêu vi đó bạn.Tào lao gì mà vi rút HIV.

ptsu3
09-11-2014, 10:29
Virus HIV nếu có, cũng ko làm bạn sốt cao như vậy, huống chi bạn ko hề có, sốt virus thông thường ko điều trị nhanh cũng có thể dẫn đến tử vong

songchungvoi_HIV
10-11-2014, 08:23
Bạn an toàn ko có nguy cơ yên tâm 100% khi được tư vấn

trungbaby
13-11-2014, 01:16
dạ.cảm ơn các anh.mấy nay sốt cao nhập viện luôn nên hoảng quá bị stress.rồi sợ tùm lum.vì ng cố nhiều TC thấy giống quá,nhưng nghe mấy a nói vậy e yên tâm được fần nào.Hnay khỏi bệnh nên cũng thoải mái hơn đc đôi chút.hi vọng ko fải lăn tăn nhiều nữa.
Chúc sức khỏe các anh :)

Nguyen Ha
13-11-2014, 06:43
dạ.cảm ơn các anh.mấy nay sốt cao nhập viện luôn nên hoảng quá bị stress.rồi sợ tùm lum.vì ng cố nhiều TC thấy giống quá,nhưng nghe mấy a nói vậy e yên tâm được fần nào.Hnay khỏi bệnh nên cũng thoải mái hơn đc đôi chút.hi vọng ko fải lăn tăn nhiều nữa.
Chúc sức khỏe các anh :)

Sốt do nhiều nguyên nhân chứ đâu phải do mình HIV. Tự dọa mình rồi gây ra triệu chứng!

trungbaby
17-11-2014, 11:33
do e bị sốt nên stress rồi lại nghĩ lung tung.g cứ lu bu với cv rồi thể thao này nọ thì e mới ko nghĩ đến.lâu lâu rảnh rỗi lại sợ...haizzzz ko biết bao g có thể loại bỏ lo sợ ra khỏi đầu đc đây :(

Tuanmecsedec
17-11-2014, 11:37
do e bị sốt nên stress rồi lại nghĩ lung tung.g cứ lu bu với cv rồi thể thao này nọ thì e mới ko nghĩ đến.lâu lâu rảnh rỗi lại sợ...haizzzz ko biết bao g có thể loại bỏ lo sợ ra khỏi đầu đc đây :(

Thoát khỏi trong đầu được hay không là do chính bạn,vì bạn đã được tư vấn rồi.Mọi người không thể nào (chẻ) đầu bạn ra lấy chữ HIV ra được.

songchungvoi_HIV
17-11-2014, 13:06
Lo hão hại não

trungbaby
20-11-2014, 10:30
ko fải vô cớ mà e nghĩ tào lao hại não đâu mấy a ơi.ng e nhiều triệu chứng quá.
E từ bé ko hề bị thủy đậu hay trái rạ.mà cách đây 7 năm,tự nhiên lại bị Herpes môi.cứ 1-2 năm nó lại bị 1 lần ở môi.Còn tháng 3/2014 vừa rồi e lại bị Zona ở trc ngực.mà khoảng thời gian ây e chẳng tiếp xúc và quan hệ với ai.hiên g tự nhiên ngay dưới phần bụng e lại có dấu hiệu bị zona tái phát.e lo quá các a ơi.Theo e biết thì zona chỉ tái đi tái lại ở những ng bị thủy đậu,hoặc bị suy giảm miễn dịch thôi.1 năm rồi e bị 2 lần zona,1 lần herpes môi rồi
Các a tư vấn giùm e với ạ.thanks mọi ng

Tuanmecsedec
20-11-2014, 10:34
E từ bé ko hề bị thủy đậu hay trái rạ.mà cách đây 7 năm,tự nhiên lại bị Herpes môi.cứ 1-2 năm nó lại bị 1 lần ở môi.Còn tháng 3/2014 vừa rồi e lại bị Zona ở trc ngực.mà khoảng thời gian ây e chẳng tiếp xúc và quan hệ với ai.hiên g tự nhiên ngay dưới phần bụng e lại có dấu hiệu bị zona tái phát.e lo quá các a ơi.Theo e biết thì zona chỉ tái đi tái lại ở những ng bị thủy đậu,hoặc bị suy giảm miễn dịch thôi.1 năm rồi e bị 2 lần zona,1 lần herpes môi rồi

Triệu chứng là do các bạn tự suy diễn ra thôi hoặc quá lo lắng nên stress gây ra.

Charles
20-11-2014, 10:36

Bạn có nguy cơ đâu mà chả tào lao. Vui lòng đọc lại những gì đã được tư vấn đi bạn.

trungbaby
20-11-2014, 11:25
dạ.nhưng các anh cho e hỏi.tại sao e cứ bị zona tái fát vậy ạ?zona là triệu chứng của H đúng ko a?

Tùng đẹp trai
20-11-2014, 12:07
dạ.nhưng các anh cho e hỏi.tại sao e cứ bị zona tái fát vậy ạ?zona là triệu chứng của H đúng ko a?
HIv không có triệu chứng cụ thể. Bị zona thì lên bệnh viện Da Liễu khám.

còn về hiv thì title bài viết ghi là qh vs gmd tuột bcs Ngoài âm đạo. Nếu tuột ngoài âm đạo thì ko phải lo. Nếu nguy cơ từ ít nhất cách đây 3 tháng bạn còn hoang mang hay stress thì làm cái xn cho an tâm.

còn như đã đc tư vấn ở trên theo những gì bạn kể thì hoàn toàn ko có nguy cơ :)

trungbaby
20-11-2014, 14:01
bình thường ksao.nhưng triệu chứng nó cứ tới dồn dập nên e lo nghĩ thôi.
Với lại còn trường hợp của e,e chỉ nghe ng con gái đó nói nó dính ở ngoài AĐ cô ấy nên cô ấy lấy ra chứ e lúc đó hoàn toàn ko thấy bcs, vào nhà vs mới biết bị tụt bao ạ

songchungvoi_HIV
20-11-2014, 14:04
Zona ko phải TC của HIV, Zona tất cả mọi người có thể bị, khi hệ miễn dịch suy giảm bạn có thể bị nhiễm virut Zona, hoặc bạn bị lây từ chính người nào đó khi bạn tiếp xúc với dịch tiếc của Zona, Nếu đúng là Zona bạn phải gặp BS và uống kháng sing đúng phác đồ trong 10 ngày, ngày uống 5 lần mỗi lần cách nhau 4g, phác đồ trị Zona là Acilovir

trungbaby
20-11-2014, 14:10
dạ.cảm ơn a.e đang theo dõi.mai mà nó nổi mụt nước lên là e đi khám ngay :)

trungbaby
24-01-2015, 00:39
E chào các anh.Đã lâu e ko vào diễn đàn vì nghĩ cứ lo mãi cũng k lợi ích gì.cho đến hnay,ng e thật sự nhiều triệu chứng quá...hay bị mệt ban chiều,ở nách cứ bị nhoi nhói nhức(ấn vào mới nhức,còn k thì k thấy bị sưng như hạch ạ),ng thì hâm hấp nóng,ngứa ngáy,nổi mẩn như kiểu sốt phát ban ấy ạ...hic,e lo về các triệu chứng lắm...Cũng xin báo với các a là cách đây 1 tháng,cuối tháng 12,e có đi hiến máu tình nguyện theo cơ quan.Mấy a hiểu biết về vấn đề hiến máu xin fép cho e hỏi,giả dụ máu của ng hiến có vấn đề thì khi nào ng đó đc thông báo ạ?e cảm ơn
Thời gian qua e vẫn có QHTD bình thường với 3 ng con gái (những ng này ko fải gmd các anh ạ),đều dùng BCS,nhưng oral sex thì lại ko dùng BCS.có khi nào vì oral ko dùng thì lại bị ko ạ?hic,ng ngứa ngáy nên e ko ngủ đc,lo lắng lại nghĩ lung tung ạ :(

Nguyen Ha
24-01-2015, 08:27
E chào các anh.Đã lâu e ko vào diễn đàn vì nghĩ cứ lo mãi cũng k lợi ích gì.cho đến hnay,ng e thật sự nhiều triệu chứng quá...hay bị mệt ban chiều,ở nách cứ bị nhoi nhói nhức(ấn vào mới nhức,còn k thì k thấy bị sưng như hạch ạ),ng thì hâm hấp nóng,ngứa ngáy,nổi mẩn như kiểu sốt phát ban ấy ạ...hic,e lo về các triệu chứng lắm...Cũng xin báo với các a là cách đây 1 tháng,cuối tháng 12,e có đi hiến máu tình nguyện theo cơ quan.Mấy a hiểu biết về vấn đề hiến máu xin fép cho e hỏi,giả dụ máu của ng hiến có vấn đề thì khi nào ng đó đc thông báo ạ?e cảm ơn
Thời gian qua e vẫn có QHTD bình thường với 3 ng con gái (những ng này ko fải gmd các anh ạ),đều dùng BCS,nhưng oral sex thì lại ko dùng BCS.có khi nào vì oral ko dùng thì lại bị ko ạ?hic,ng ngứa ngáy nên e ko ngủ đc,lo lắng lại nghĩ lung tung ạ :(
Bạn hiến máu tình nguyện nếu máu bạn có vấn đề thì họ sẽ thông báo cho bạn nhưng sau 1 tháng rồi bạn không có thông báo gì thì máu của bạn không có vấn đề gì.
Bạn QHTD có BCS là tình dục an toàn. OS không có nguy cơ với HIV nhưng lại có nguy cơ với các bệnh tình dục khác như lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b.

Tuanmecsedec
24-01-2015, 11:01

Khi đi hiến máu thì được xét nghiệm các bệnh lây truyền qua đường máu,trong đó có xét nghiệm HIV.Khi máu có vấn đề gì thì được thông báo ngay.

Còn vấn đề hôm nay bạn hỏi quan hệ có dùng bao cao su và có kích dục bằng miệng?

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

trungbaby
25-01-2015, 17:55
dạ vâng ạ.e cảm ơn các anh chị nhiều.các anh chị cho e hỏi,bị phát ban có fải là triệu chứng chính của H ko ạ?tự nhiên mấy bữa nay cơ thể e bị phát ban,hơi dấm dứt ngứa mà ko sốt,lại ko biết lý do là gì?e lo lắm ạ,xin các anh chị tư vấn giúp e với :( e cảm ơn

Tuanmecsedec
25-01-2015, 18:54
dạ vâng ạ.e cảm ơn các anh chị nhiều.các anh chị cho e hỏi,bị phát ban có fải là triệu chứng chính của H ko ạ?tự nhiên mấy bữa nay cơ thể e bị phát ban,hơi dấm dứt ngứa mà ko sốt,lại ko biết lý do là gì?e lo lắm ạ,xin các anh chị tư vấn giúp e với :( e cảm ơn

Do bạn quá lo lắng nên stress gây ra thôi.

trungbaby
25-01-2015, 23:04
anh Tuấn ơi,e k fải bị stress rồi nó nổi đâu.e đã rất bình thường và lâu rồi e ko nghĩ tới nó nữa rồi.tự dưng cách đây 2 hôm đến g ng e bị nổi ban khắp ng,hơi dấm dứt ngứa,ko bị sốt,chỉ hơi mệt mệt.đi khám thì bs bảo dị ứng.uống thuốc 2 ngày nay vẫn chưa hết.nên e mới lo lắng lại đấy ạ.hic

Charles
25-01-2015, 23:07
anh Tuấn ơi,e k fải bị stress rồi nó nổi đâu.e đã rất bình thường và lâu rồi e ko nghĩ tới nó nữa rồi.tự dưng cách đây 2 hôm đến g ng e bị nổi ban khắp ng,hơi dấm dứt ngứa,ko bị sốt,chỉ hơi mệt mệt.đi khám thì bs bảo dị ứng.uống thuốc 2 ngày nay vẫn chưa hết.nên e mới lo lắng lại đấy ạ.hic

Bạn đã được Bs khám và chuẩn đoán dị ứng thuốc rồi còn lo gì nữa.

trungbaby
26-01-2015, 01:22
vâng.nhưng e chỉ đi khám phòng khám tư thôi.và bác sĩ cũng chỉ hỏi thăm và chuẩn đoán chứ ko có xét nghiệm máu a ạ hic.nên g e mới lại lo lắng :(

Charles
26-01-2015, 06:15
vâng.nhưng e chỉ đi khám phòng khám tư thôi.và bác sĩ cũng chỉ hỏi thăm và chuẩn đoán chứ ko có xét nghiệm máu a ạ hic.nên g e mới lại lo lắng :(

Đi khám mà vẫn không yên tâm, chúng tôi tư vấn bạn không tin. Bó tay chấm com với bạn rồi. 1 là bạn yên tâm với những gì đã được tư vấn; 2 là cứ ôm lo lắng để hứng chịu những bệnh do stress gây ra.

Tuanmecsedec
26-01-2015, 10:47

Bác Sỹ đã nói như vậy rồi còn lo gì nữa.Bạn nên đọc lại toàn bộ những gì bạn đã được tư vấn.

songchungvoi_HIV
26-01-2015, 10:49
nhưng oral sex thì lại ko dùng BCS => XN giang mai và gan B từ 4 đến 12 tuần sau nguy cơ

trungbaby
27-01-2015, 13:22
e biết là bs có chẩn đoán vậy nhưng ng e nó cứ mệt mệt,ko sốt mà lạ nổi mần ngứa.uống thuốc 3 ngày nay vẫn chưa hết ạ.tự dưng g stress ghê lun.hay suy nghĩ vớ vẩn lắm ạ,ko tập trung vào cv đc.e lo quá mọi ng ơi,thấy sức khoẻ dạo này ko đc ổn cho lắm mà ko dám đi xn hic

trungbaby
27-01-2015, 13:24
a Trường Xuân ơi,ko fải e lo lắng vớ vẩn đâu.tìm hiểu và nghe mấy a tư vấn nên e thoải mái,chẳng lo nghĩ gì cả 1 thời gian lun,tự tin đi hiến máu nữa mà.nhưng dạo gần đây e tự cảm thấy sk ko ổn + với nổi mẩn khắp ng k sốt,dấm dứt ngứa nên tự dưng đâm lo lại a ạ :(

Tuanmecsedec
27-01-2015, 14:59
e biết là bs có chẩn đoán vậy nhưng ng e nó cứ mệt mệt,ko sốt mà lạ nổi mần ngứa.uống thuốc 3 ngày nay vẫn chưa hết ạ.tự dưng g stress ghê lun.hay suy nghĩ vớ vẩn lắm ạ,ko tập trung vào cv đc.e lo quá mọi ng ơi,thấy sức khoẻ dạo này ko đc ổn cho lắm mà ko dám đi xn hic

a Trường Xuân ơi,ko fải e lo lắng vớ vẩn đâu.tìm hiểu và nghe mấy a tư vấn nên e thoải mái,chẳng lo nghĩ gì cả 1 thời gian lun,tự tin đi hiến máu nữa mà.nhưng dạo gần đây e tự cảm thấy sk ko ổn + với nổi mẩn khắp ng k sốt,dấm dứt ngứa nên tự dưng đâm lo lại a ạ :(

Do bạn quá lo lắng nên như vậy thôi,bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Charles
27-01-2015, 15:15

Do bạn lo lắng stress gây ra thôi. Hãy yên tâm những gì đã được tư vấn.

Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)