PDA

View Full Version : Kim tiem

Kobaogio
14-09-2013, 12:09
Chào Anh chị diễn đàn . Cho em ? Em đi xe lúc đậu xe trog chợ lúc đó em thấy có vài người . Em bị ai đâm gì đó , em thấy rát và ngứa phải bị kim đâm ko . Và cho em ? Bị kim đâm sau lưg cảm giác thế nào để em biết thanks

Tuanmecsedec
14-09-2013, 12:12
Chào Anh chị diễn đàn . Cho em ? Em đi xe lúc đậu xe trog chợ lúc đó em thấy có vài người . Em bị ai đâm gì đó , em thấy rát và ngứa phải bị kim đâm ko . Và cho em ? Bị kim đâm sau lưg cảm giác thế nào để em biết thanks

Câu này trả lời khó àh nha.Chắc phải ra tiệm thuốc tây mua 1 cây kim tiêm tự chích vào lưng,rồi về tham vấn với chính xác.:monkeys33:

Tuanmecsedec
14-09-2013, 12:16
Đề nghị các Mods và các thành viên,nên thực hành trước để tham vấn chuẩn câu hỏi bạn này (về kim tiêm chích vào lưng có cảm giác sao )

Mình thực hành nó vậy nè : :k6836744::onion-head15:

Nguyen Ha
14-09-2013, 12:31
Đề nghị các Mods và các thành viên,nên thực hành trước để tham vấn chuẩn câu hỏi bạn này (về kim tiêm chích vào lưng có cảm giác sao )

Mình thực hành nó vậy nè : :k6836744::onion-head15:

Để thành viên kobaogio là không bao giờ này mua kim tiêm về thử rồi nói lại tình huống thôi. Vụ này Nguyenha@.botay.com.vn anh ạ. Bị kim tiêm đău lắm ai dám thử chứ.

Kobaogio
14-09-2013, 12:34
Em ? Thiệt mà sao các mor giỡn với em vậy huhuhuhuhu

Nguyen Ha
14-09-2013, 12:54
Em ? Thiệt mà sao các mor giỡn với em vậy huhuhuhuhu

Chúng tôi tham vấn có chính xác hay không phải dựa vào lời thuật lại của bạn. Bạn ko biết rõ tình huống thế nào sao chúng tôi tham vấn được. Hơn nữa ko ai tự nhiên mang kim tiêm đi đâm bừa đâu.

Kobaogio
14-09-2013, 13:08
Kim đâm đau lắm ko chị

Nguyen Ha
14-09-2013, 13:17
Kim đâm đau lắm ko chị

Đau chứ sao ko.

Kobaogio
14-09-2013, 13:54
Đau cở nào hả chị

Kobaogio
14-09-2013, 18:30
Em có 1 thắc mắc nhỏ xin Anh Tuấn mọi người dành chút thời gian để tư vấn . Những trường hợp kim đâm nhẹ vào người và rút ra liền có bị hiv ko . Kim đó có hiv ? Mong mọi người giành tí thời gian

Kobaogio
14-09-2013, 19:01
Các mor trả lời hộ em

Kobaogio
14-09-2013, 19:14
Em có 1 thắc mắc nhỏ xin Anh Tuấn mọi người dành chút thời gian để tư vấn . Những trường hợp kim đâm nhẹ vào người và rút ra liền có bị hiv ko . Kim đó có hiv ? Mong mọi người giành tí thời gian

songchungvoi_HIV
14-09-2013, 19:55
Như Anh Tuấn nói rồi, em ra tiệm thuốc tây mua một bơm kim tiêm rùi về nhà nhớ anh hay chị hoặc em cầm bơm kim tiêm rùi đâm từ sau lưng tới sẽ biết liền áh, chứ nếu phân tích cảm giác thế nào thì không bằng thực tế em ợ

Kobaogio
14-09-2013, 19:56
Sao ko ai trả lời 1 câu vậy khi dễ người ta quá

songchungvoi_HIV
14-09-2013, 20:01
Sao ko ai trả lời 1 câu vậy khi dễ người ta quá
Em có biết đọc chữ không vậy, anh vừa trả lời em đấy thui, anh yêu cầu em thực hiện như những gì anh vừa nói, sao em không làm mà la ó là sao???????????????????????

Kobaogio
14-09-2013, 20:36
Ko em ? Cái khác mà Anh songchung_hiv

songchungvoi_HIV
14-09-2013, 20:47
Ko em ? Cái khác mà Anh songchung_hiv
Những câu hỏi của em đã có tại DĐ, em có thể tìm hiểu. Anh nói vài câu thế này. em k xác định được kim. Kim có 2 loại: kim tiêm, kim may vá, Kim tiêm rỗng bên trong, kim may vá không rỗng bên trong. 2 loại kim trên chỉ có một là có nguy cơ, em tự ngẫm xem loại nào nhé, Còn Kim đâm thì phải đau, em bảo chỉ rát thì không thể là kim, anh yêu cầu em mua kim về thử đâm xem có đau hay k, em k làm thử, chính vì thế các anh k tiếp tục trả lời câu hỏi của em, lý do như thế nào em tự hiểu lây. Bởi câu hỏi của em nằm trong topten của dạng câu hỏi hoang tưởng.

Kobaogio
14-09-2013, 21:01
Em thanks Anh . Anh cho em hỏi kim may vá ko đau bằng kim Tim hả Anh . Và nếu kim Tim đâm nhẹ cảm giác đau giữ ko Anh thanks

songchungvoi_HIV
14-09-2013, 21:09
Em thanks Anh . Anh cho em hỏi kim may vá ko đau bằng kim Tim hả Anh . Và nếu kim Tim đâm nhẹ cảm giác đau giữ ko Anh thanks
Tại sao ko mua về thử đâm xem biết liền

Kobaogio
14-09-2013, 21:17
Trước h em sợ vật nhọn lắm Anh . Anh cho em ? Đâm nhẹ có cảm giác ko

chacemchetwa
14-09-2013, 23:34
Rất khó để trả lời cho câu hỏi của bạn. Vì chính bạn còn k xác đinh được vật gì đâm vào lưng. Bạn chỉ suy ra là kim tiêm nhưng thực tế có quá nhiều vật có thể đâm vào làm bạn bị đau như: kẽm, đinh, 1 vật gì đó nhọn = nhựa vô tình trúng bạn,... Sao bạn k nghĩ là thế mà suy ra mỗi kim tiêm.
Khó đỡ lắm bạn.

Kobaogio
15-09-2013, 11:39
Cho ? Có trường hợp nào bị hiv từ gế ko ? Vì nhàm khi nó chơi ác để dưới ghế đâm lên thì sao ?

Prayquink
15-09-2013, 11:41
Dưới ghế đâm lên mà bạn không biết thì bó tay :monkeys27:, 1 cục mụn mà dưới mông ngồi đã thấy đau huống hồ kim tiêm hả bạn ? !

Kobaogio
15-09-2013, 15:27
Cho ? Kim tiêm có nồng mà bị gãy có nguy cơ ko