PDA

View Full Version : XN combo 28 ngày AT em đã an toàn chưa BS???

nhanhotang123
14-09-2013, 13:55
Hôm qua em lên Hòa Hảo là xn combo kết quả âm tính (chỉ số của em là 0,12). Em làm xn lúc 4h chiều 6h có kq nhưng buổi sáng lúc 8h em có uống thuốc nóng trong người, nhức đầu, đau họng, nổi hạch trong họng nó có ảnh hưởng tới kết quả không vậy anh? Trường hợp của em như sau có cần xn nữa không a?

Hôm nay là ngày thứ 24 kể tự ngày em qh với GMD. 24 ngày nay em như sống trong địa ngục vậy em lúc nào cũng lo lắng lo mình bị nhiễm H, em không dám nghĩ tới tương lai luôn, em hối hận lắm. Mong bs tư vấn giúp em với coi nguy cơ của em có hy vọng nào không bị H không huhu:
24 ngày trước sau khi nhậu xong em có qh vs GMD. Em xin nói lại cả quá trình bữa đó:
Em và GMD vào phòng và GMD kêu em đi tắm. Tắm xong em ra và GMD đeo BCS cho em, nó đeo 2 BCS cùng lúc cho em vì nó nói đeo 2 bao cho chắc. Lúc đeo BCS cho em dương vật em vẫn chưa cương lên sau khi đeo BCS xong GMD mới dùng tay sốc nhẹ dương vật em lên cho cương lên, em bắt đầu qh. Nhưng em qh được chừng 1p là dv của em xìu xuống (em qh theo tư thế truyền thống không à). Khi dương vật của em xìu xuống em rút dương vật ra khổi AD và GMD dùng tay sốc cho dương vật em cương lại nhưng không cương lên được (khi sốc dương vật em vẫn còn đeo 2 BCS nha) thế là em tháo bao đi tắm, em có rửa dương vật kĩ nhưng em quên kiểm tra BCS huhu.
Giờ em sợ lắm BS ơi, em lo đủ thứ hết:
- Có khi nào 2 BCS mà em xài bị cọ xác rách không?
- Có khi nào lúc mới vào phòng em đi tắm GMD lấy kim hay thứ gì khác àm cho BCS rách không?
- Rồi lúc em và GMD vào phòng thấy trên giường có cái BCS xài rồi trên giường không biết có khi nào GMD ko dùng BCS nguyên của khách sạn để sẳn mà lấy cái xài rồi đó đeo cho em không huhu. Vì mới vô thấy có nhưng em đi tắm ra thì không thấy nữa.
- Rồi có khi nào GMD không bị H nhưng khi GMD đem bỏ cái BCS xài rồi trên giường thì cái BCS đó của người có H dùng, nếu bị dính tinh dịch vào tay thì khi đeo BCS cho em cái tinh dịch đó dính vào dương vật em như vậy em bị lây nhiễm H không?
Mong bs tư vấn giúp em với bây giờ đối với em 1 ngày trôi qua dài lắm mới có 24 ngày mà em tưởng như mấy tháng vậy huhu. Em mong cho mau tới ngày 28 để em lên Hòa hảo xn combo.
Bác sĩ cho em hỏi khi đi vn ở Hòa Hảo mình phải đi như thế nào? Vô cổng rồi đi đâu? Gặp ai? Ghi vô tờ giấy như thế nào?
Em xin cám ơn bác sĩ nhiều lắm huhuhu. Em sợ quá lỡ có gì chắc em chết quá.
Bs cho em hỏi cái nữa là xn combo ngày 28-30 là tỷ lệ chắc chắn không vậy?

CrisM
14-09-2013, 13:56
Những gì bạn kể đều do bạn suy diễn và không có nguy cơ, kết quả xét nghiệm đã chứng minh điều đó. Bạn không cần xét nghiệm nữa

nhanhotang123
14-09-2013, 14:00
Mình cám ơn bạn nhiều lắm. Nhưng sao hôm qua mình xn đóng tổng cộng có 130k à, 100k tiền xn, 30k tiền khám. Mình thấy các bạn khác đi xn là 200k mà?

CrisM
14-09-2013, 14:01
Tùy chỗ, tùy phương pháp mà giá thành khác nhau bạn à. Mà 100K là được rồi, không đắt không rẻ!

nhanhotang123
14-09-2013, 14:06
Mình cám ơn bạn nhiều lắm, tại thấy ai xn combo cũng 200k mình xn 130k ko biết chính xác không huhu

Tuanmecsedec
14-09-2013, 15:55
Mình cám ơn bạn nhiều lắm, tại thấy ai xn combo cũng 200k mình xn 130k ko biết chính xác không huhu

Bạn yên tâm với kết quả này,vì trường hợp bạn nguy cơ là con số 0.

Chủ đề: Bác sĩ ơi tư vấn giúp em với em sợ quá (http://www.diendanhiv.vn/threads/1944-Bac-si-oi-tu-van-giup-em-voi-em-so-qua)