PDA

View Full Version : quan hệ với gmd bao cao su mang có nửa dương vật

chilannaythoi
05-11-2014, 23:35
Em chào các anh các chị. Trường hợp của em có dùng bcs quan hệ với gmd. Có điều bcs chỉ phủ được nửa dương vật trong khi phần thân dưới ko đc phủ lại có mấy vết trày sót sót do em bị ngứa gãi nhiều và mạnh gây ra. Ở phần tinh hoàn cũng có nhiều trày xước. Như vậy có phải là thâm nhập rồi đúng ko a ? Mong anh chị tư vần giúp trường hợp của em. Em cảm ơn ạ

laytroilayphat
05-11-2014, 23:58
Trường hợp của bạn ko có nguy cơ. Quạ trọng lúc quan hệ bcs đã che được kín đầu dương vật. Yên tâm.

lastchristmas
06-11-2014, 00:02
Em chào các anh các chị. Trường hợp của em có dùng bcs quan hệ với gmd. Có điều bcs chỉ phủ được nửa dương vật trong khi phần thân dưới ko đc phủ lại có mấy vết trày sót sót do em bị ngứa gãi nhiều và mạnh gây ra. Ở phần tinh hoàn cũng có nhiều trày xước. Như vậy có phải là thâm nhập rồi đúng ko a ? Mong anh chị tư vần giúp trường hợp của em. Em cảm ơn ạ

Theo mình thì trường hợp của bạn không có nguy cơ ^^

ptsu3
06-11-2014, 00:14
Bạn phải xác định rõ là vùng vết thương hở ở gốc DV có đưa vào âm đạo hay không ? Nếu vết thương đang chảy máu và BCS ko bảo vệ được vùng vết thương đưa vào âm đạo là có nguy cơ .

Tuy nhiên nếu vết ngứa do gãi từ lâu thì cũng không phải là cửa ngõ để HIV xâm nhập .

Nguyen Ha
06-11-2014, 05:53

Quan trọng là BCS phủ kín được đầu DV còn vết trầy xước do ngứa gãi không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-11-2014, 06:31

Bạn yên tâm quan trọng bao cao su bảo vệ đầu dương vật là nơi dễ bị trầy xướt và lổ sáo là không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 07:32
Những gì bạn kể an toàn với HIV vì BCS vẫn che được đầu khất. Bấm vào đây xem:
Chủ đề: E lo quá các anh ơi !!!: BCS tuột 1/2 DV (http://www.diendanhiv.vn/threads/16560-E-lo-qua-cac-anh-oi-BCS-tuot-1-2-DV)Chủ đề: QHTD với GMD bị tuột 1/2 BCS...... (http://www.diendanhiv.vn/threads/7327-QHTD-voi-GMD-bi-tuot-1-2-BCS)Chủ đề: QHTD với GMD có BCS tuột 1/2 sợ nhiễm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/12236-QHTD-voi-GMD-co-BCS-tuot-1-2-so-nhiem-HIV)Chủ đề: A/C giúp em: QHTD với GMD có sử dụng BCS (http://www.diendanhiv.vn/threads/12778-A-C-giup-em-QHTD-voi-GMD-co-su-dung-BCS)Chủ đề: Quan hệ tình dục bị tuột 1/2 bao cao su và hôn ,kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7682-Quan-he-tinh-duc-bi-tuot-1-2-bao-cao-su-va-hon-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)Chủ đề: QHTD có BCS XN 10 ngày AT (http://www.diendanhiv.vn/threads/17200-QHTD-co-BCS-XN-10-ngay-AT)

chilannaythoi
06-11-2014, 08:25
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp em. Như vậy trường hợp của em là yên tâm với H phải ko thưa a/c

Tuanmecsedec
06-11-2014, 08:29
Em cảm ơn anh chị đã tư vấn giúp em. Như vậy trường hợp của em là yên tâm với H phải ko thưa a/c

Hoàn toàn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 08:29
Nếu có nguy cơ thì BQT nói ngay chứ đâu cần bạn hỏi lại???

Nguyen Ha
06-11-2014, 08:35

Cho 1 câu nữa thêm phần long trọng: trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV.

chilannaythoi
06-11-2014, 11:37
Em cảm ơn anh chị nhiều. Chúc anh chị sức khỏe vạn sự như ý ạ

chilannaythoi
06-11-2014, 23:38
Anh chị ơi em xin lỗi lại làm phiền a/c vì e vẫn lăn tăn vấn đề những vết trày xước ở nửa dưới dương vật ko có bcs bảo vệ khi đưa dương vật vào âm đạo thì có gọi là đã thâm nhập ko ạ. Như vậy có nguy cơ ko ạ. Mong anh chị giải đáp giúp em ạ

Tuanmecsedec
06-11-2014, 23:41
Anh chị ơi em xin lỗi lại làm phiền a/c vì e vẫn lăn tăn vấn đề những vết trày xước ở nửa dưới dương vật ko có bcs bảo vệ khi đưa dương vật vào âm đạo thì có gọi là đã thâm nhập ko ạ. Như vậy có nguy cơ ko ạ. Mong anh chị giải đáp giúp em ạ

Bạn cung cấp thông tin gì lung tung vậy?.Bây giờ lại nói bị trầy xướt nửa dương vật ?. Bạn nghĩ khi quan hệ có cho vào âm đạo không?..Bạn đúng là lung tung.Bạn nên nhớ chính bạn cung cấp thông tin như thế nào thì tham vấn theo vậy, tới lúc đó đọc xong té ghế ráng chịu.

chilannaythoi
07-11-2014, 00:00
Ở trên em nói từ đầu rồi mà anh. Anh đọc lại giúp em. Có thể a ko hiểu ý nhưng từ đầu em nói rõ thân dưới dương vật có trầy sót mà anh. Như vậy có làm sao ko thưa anh

ptsu3
07-11-2014, 00:03
Bạn phải xác định rõ là vùng vết thương hở ở gốc DV có đưa vào âm đạo hay không ? Nếu vết thương đang chảy máu và BCS ko bảo vệ được vùng vết thương đưa vào âm đạo là có nguy cơ .

Tuy nhiên nếu vết ngứa do gãi từ lâu thì cũng không phải là cửa ngõ để HIV xâm nhập .

Mình quote lại bài này , bạn vui lòng đọc và trả lời

chilannaythoi
07-11-2014, 00:06
Thưa a vết thương ko chảy máu nhưng sờ vào hơi sót ạ. Như vậy là có nguy cơ hay ko ạ. Anh đánh giá giúp em

chilannaythoi
07-11-2014, 00:08
Quan trọng là BCS phủ kín được đầu DV còn vết trầy xước do ngứa gãi không có nguy cơ.

Chị hà ơi. Những vết xước đó ko đc bcs bảo vệ liệu có phải là có nguy cơ ko chị

ptsu3
07-11-2014, 00:08
Bạn phải xác định rõ là vùng vết thương hở ở gốc DV có đưa vào âm đạo hay không ?

Nếu như có đưa vào âm đạo và BCS ko bảo vệ được là có nguy cơ !

ptsu3
07-11-2014, 00:09
Vết ngứa gãi từ 1-2 hôm trước thì đã đóng niêm mạc không sao, nhưng nếu vết thương vừa tạo ra , tức là vừa gãi mà bị xước thì tất nhiên có nguy cơ rồi

chilannaythoi
07-11-2014, 00:18
Vết gãi cách đó tầm 3 đến 4 tiếng liệu có phải vết thương hở ko ạ. Vết xước trên gốc dương vật 1 chút đó ạ. Nghĩa là khi đưa dương vật vào thì những vết xước đó chưa hẳn đã là thâm nhập sâu bên trong đug ko a

ptsu3
07-11-2014, 00:19
Vết gãi cách đó tầm 3 đến 4 tiếng liệu có phải vết thương hở ko ạ. Vết xước trên gốc dương vật 1 chút đó ạ. Nghĩa là khi đưa dương vật vào thì những vết xước đó chưa hẳn đã là thâm nhập sâu bên trong đug ko a

Nếu chính xác như vậy thì bạn không có nguy cơ , an tâm !

chilannaythoi
07-11-2014, 00:26
Vâng. Em cảm ơn anh đã tư vấn cho em ạ. Đọc mà thần kinh căng như dây đàn vậy. Mog các anh chị cho em thêm ý kiến để em thêm yên tâm ạ. Em cam ơn anh chị

Nguyen Ha
07-11-2014, 07:01
Vâng. Em cảm ơn anh đã tư vấn cho em ạ. Đọc mà thần kinh căng như dây đàn vậy. Mog các anh chị cho em thêm ý kiến để em thêm yên tâm ạ. Em cam ơn anh chị

Ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi còn ý kiến gì nữa. Yên tâm đi.

songchungvoi_HIV
07-11-2014, 08:37
Ko có nguy cơ

chilannaythoi
07-11-2014, 08:39
Anh chị ơi. Như vậy em yên tâm được phải ko a

songchungvoi_HIV
07-11-2014, 08:43
Anh chị ơi. Như vậy em yên tâm được phải ko a
Có hay ko thì đọc lại 2 trang đi sẽ biết

ptsu3
07-11-2014, 11:43
YÊn tâm đi bạn, bạn ko sao, QHTD có BCS bảo vệ đầu khất DV là an toàn rồi , vết ngứa gãi từ 3-4 tiếng trước ko phải là cửa ngõ để HIV xâm nhập , bạn an toàn !

chilannaythoi
07-11-2014, 13:33
Cảm ơn bạn đã nhiệt tình giúp mình giải tỏa tâm lý

Charles
07-11-2014, 13:56

Quan trọng bao vẫn che hết đầu khấc DV là bạn vẫn an toàn. Còn mấy vết gãi ngứa phần thân DV và phần bìu thì dù có dính dịch AD cũng không sao, khi nào vết gãi đó đang chảy máu cho vào trong ÂD mới lo.

chilannaythoi
07-11-2014, 17:20
Hnay em đã đi xn thử sau nguy cơ 8 tuần rưỡi. Kq Ât ạ. Em cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em. Chúc mn skhoe hp

songchungvoi_HIV
07-11-2014, 17:22
Hnay em đã đi xn thử sau nguy cơ 8 tuần rưỡi. Kq Ât ạ. Em cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em. Chúc mn skhoe hp
Trường hợp của bạn muốn DT ko phải dễ

Tuanmecsedec
07-11-2014, 20:58
Ở trên em nói từ đầu rồi mà anh. Anh đọc lại giúp em. Có thể a ko hiểu ý nhưng từ đầu em nói rõ thân dưới dương vật có trầy sót mà anh. Như vậy có làm sao ko thưa anh

Thưa a vết thương ko chảy máu nhưng sờ vào hơi sót ạ. Như vậy là có nguy cơ hay ko ạ. Anh đánh giá giúp em

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

chilannaythoi
08-11-2014, 00:23
Một lần nữa em cảm ơn anh chị đã giúp em giải tỏa tâm lý. Chúc anh chị dồi dào skhoe để giúp đời giúp đời. Tks alot