PDA

View Full Version : Sợ lây nhiễm qua vết thương

Ivpt
06-11-2014, 11:27
Các anh cho em hỏi em sợ lây nhiễm qua vết thương hở đã,nhưng vết thương đã được 4 5 ngày rồi.nếu lây qua vết thương thì vết thương to cỡ nào mới bị vậy anh.vì khi quan hệ em có xài bcs ko rách ko tuột.quan hệ tầm 2 phút là ngưng em không xuất tinh.vậy em có cần dùng Pep vì e vẫn còn trong 72 tiếng.

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 11:49
Các anh cho em hỏi em sợ lây nhiễm qua vết thương hở đã,nhưng vết thương đã được 4 5 ngày rồi.nếu lây qua vết thương thì vết thương to cỡ nào mới bị vậy anh.vì khi quan hệ em có xài bcs ko rách ko tuột.quan hệ tầm 2 phút là ngưng em không xuất tinh.vậy em có cần dùng Pep vì e vẫn còn trong 72 tiếng.
4 > 5 ngày đâu còn hở????
Như vậy mới là hở nà
Hở là như hình này mới gọi là hở

Ivpt
06-11-2014, 12:23
Vết thương của mình chỉ là xây xát nhẹ do đi đá banh thôi.vậy mình an toàn đúng ko mọi người?

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 12:31
Vết thương của mình chỉ là xây xát nhẹ do đi đá banh thôi.vậy mình an toàn đúng ko mọi người?
xây xát nhẹ do đi đá banh thôi => Bạn QHTD = bộ phận nào của cơ thể???? Đừng nói đá banh bằng DV nhé

Ivpt
06-11-2014, 12:38
Mình chỉ sợ bị trầy r ngta có chất dịch dính sang mình thôi.chứ mình có xài bcs và bao không có vấn đề gì.vs người kia khi qh thì khô ko ra dịch AD.mà chỉ qh tầm 2 phút thôi.

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 13:06
Mình chỉ sợ bị trầy r ngta có chất dịch dính sang mình thôi.chứ mình có xài bcs và bao không có vấn đề gì.vs người kia khi qh thì khô ko ra dịch AD.mà chỉ qh tầm 2 phút thôi.
Tào lao, QHTD = DV chứ không phải bạn chui cả con người của bạn vào AD

Ivpt
06-11-2014, 17:04
Ý mình sợ là nếu đối phương có vết hở thì liệu có lây sang mình được ko?ví dụ có 1 vài vết trên người đối phương chẳng hạn.

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 17:05
Ý mình sợ là nếu đối phương có vết hở thì liệu có lây sang mình được ko?ví dụ có 1 vài vết trên người đối phương chẳng hạn.
Nhãm chưa từng thấy, Nếu bạn QHTD với một người lỡ loét bạn dám nằm kế bên k??

Tuanmecsedec
06-11-2014, 23:21

Vết thương đã 4,5 ngày rồi do dù có tạt máu vào cũng không sao,vì lúc này niêm mạc hoàn toàn đóng cửa.