PDA

View Full Version : [gấp] rách bcs

chiken_wing
06-11-2014, 11:50
chào các anh chị trong diễn đàn, nay 1h đêm ngày6/11 em có quan hệ với gmd, em rất cẩn thận, ko hôn, ko os, ko cho tay vào âm đạo, gmd chỉ đeo bcs vào và quan hệ, nhưng khổ thay trong lúc quan hệ kiểu Doggy, em làm khá nhanh và tự nhiên cảm thấy dv bị kích thích hơn lúc bình thường, em vội rút ra và thấy bcs đã bị rách,gmd cũng tá hỏa chạy đi rửa ngay, em về và ko quan hệ nữa, mong anh chị tư vấn giúp em, em có phải dùng Pep ko và nếu phải dùng thì em có thể mua ở đâu ở HN? em đang rất lo lắng, cả đêm ko ngủ đc rồi :(

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 11:57
chào các anh chị trong diễn đàn, nay 1h đêm ngày6/11 em có quan hệ với gmd, em rất cẩn thận, ko hôn, ko os, ko cho tay vào âm đạo, gmd chỉ đeo bcs vào và quan hệ, nhưng khổ thay trong lúc quan hệ kiểu Doggy, em làm khá nhanh và tự nhiên cảm thấy dv bị kích thích hơn lúc bình thường, em vội rút ra và thấy bcs đã bị rách,gmd cũng tá hỏa chạy đi rửa ngay, em về và ko quan hệ nữa, mong anh chị tư vấn giúp em, em có phải dùng Pep ko và nếu phải dùng thì em có thể mua ở đâu ở HN? em đang rất lo lắng, cả đêm ko ngủ đc rồi :(
Có 3 kiểu rách BCS:
1 Rách bao DV lòi ra khỏi bao => có nguy cơ.
2. Rách BCS mà không xác định rõ rách khi nào đến khi xong trận rút DV ra mới thấy BCS rách toẹt móng lợn => Có nguy cơ.
3. Rách BCS do GMD hay chính bạn phát hiện ra và xác định được thời gian rách và rút ra ngay => Ko có nguy cơ.
Vậy bạn vui lòng cho biết bạn rơi vào trường hợp nào???

chiken_wing
06-11-2014, 11:58
em xin bổ sung thêm là âm đạo của gmd rất khô, chắc vì vậy mà bao bị rách. em hoang mang quá mọi người ơi, chủ vì nể bạn , ko làm chủ đc mình trong vài phút mà có lẽ phải hối hận cả cuộc đời

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 11:59
em xin bổ sung thêm là âm đạo của gmd rất khô, chắc vì vậy mà bao bị rách. em hoang mang quá mọi người ơi, chủ vì nể bạn , ko làm chủ đc mình trong vài phút mà có lẽ phải hối hận cả cuộc đời
Bạn cần trả lời đúng trọng tâm câu hỏi BQT hỏi bạn

chiken_wing
06-11-2014, 11:59
dạ em vào trường hợp 3 vì đang nhịp em thấy cảm giác khác là em rút ra ngay

chiken_wing
06-11-2014, 12:01
sorry anh, em đang viết bổ sung thì anh trả lời rồi ạ

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 12:05
Như vậy ko có nguy cơ. Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Ai giúp e với.. Qhtd vs gmd bi rách bcs (http://diendanhiv.vn/threads/20501-Ai-giu-p-e-vo-i-Qhtd-vs-gmd-bi-ra-ch-bcs)Chủ đề: các A/C giúp e với: QHTD rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14448-cac-A-C-giup-e-voi-QHTD-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị rách bao cao su, em đang rất hoang mang lo lắng:( (http://diendanhiv.vn/threads/14325-Quan-he-tinh-duc-voi-gai-mai-dam-bi-rach-bao-cao-su-em-dang-rat-hoang-mang-lo-lang)

Chủ đề: QHTD phát hiện rách BCS thay BCS mới có nguy cơ k?? (http://diendanhiv.vn/threads/12282-QHTD-phat-hien-rach-BCS-thay-BCS-moi-co-nguy-co-k)

Chủ đề: giup e voi quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/14256-giup-e-voi-quan-he-ga-i-ma-i-dam-bi-ra-ch-bao-cao-su)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: GMD phát hiện BCS rách rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13780-GMD-phat-hien-BCS-rach-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: QHTD với GMD rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/15027-QHTD-voi-GMD-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

chiken_wing
06-11-2014, 12:15
anh ơi cho em hỏi thêm, lúc bao rách, mình cảm thấy dv khác, nghĩa là từ lúc bao rách đã nhấp thêm đc vài cái rồi mới nhận ra sự khác biệt đó, vậy có nguy cơ ko anh? bài của các bạn khác em cũng đã tham khảo rồi ạ

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 12:22
anh ơi cho em hỏi thêm, lúc bao rách, mình cảm thấy dv khác, nghĩa là từ lúc bao rách đã nhấp thêm đc vài cái rồi mới nhận ra sự khác biệt đó, vậy có nguy cơ ko anh? bài của các bạn khác em cũng đã tham khảo rồi ạ
Ko có nguy cơ, bạn vui lòng tham khảo các chủ đề songchung gởi

chiken_wing
06-11-2014, 12:27
em cảm ơn anh, anh ơi sang tuần em phải đi kiểm tra sức khỏe để vào làm việc tại samsung, có thử máu và nước tiểu, anh cho em hỏi nếu dùng Pep thì có ảnh hưởng tới kết quả khám sức khỏe không?

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 12:29
em cảm ơn anh, anh ơi sang tuần em phải đi kiểm tra sức khỏe để vào làm việc tại samsung, có thử máu và nước tiểu, anh cho em hỏi nếu dùng Pep thì có ảnh hưởng tới kết quả khám sức khỏe không?
Có, Nếu bạn dùng PEP XN nước tiểu bạn có nguy cơ DT với mẫu nước tiểu, Bạn ko có nguy cơ với HIV, vui lòng ngừng PEP

chiken_wing
06-11-2014, 12:43
em cảm ơn tư vấn của anh, tại bcs rách toạc nên em lo quá anh ạ. mà h uống pep thì tuần sau sao mà đi khám sk đc, cố gắng lắm mới tìm đc 1 công việc tốt. tự trách bản thân mình thôi...

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 13:03
em cảm ơn tư vấn của anh, tại bcs rách toạc nên em lo quá anh ạ. mà h uống pep thì tuần sau sao mà đi khám sk đc, cố gắng lắm mới tìm đc 1 công việc tốt. tự trách bản thân mình thôi...
Bạn ko có nguy cơ = ko cần PEP

lastchristmas
06-11-2014, 13:15

Bạn đã được các anh tư vấn thì yên tâm nhé.Từ này đừng đi mấy chỗ đó nữa nhé.Chúc bạn nhiều sức khỏe ^^

chiken_wing
06-11-2014, 13:17
anh đã tư vấn và tiếp xúc với nhiều người có H, anh cho em hỏi có nhiều trường hợp qh bị rách bao rồi xn dương tính không ạ? (theo kinh nghiệm của anh)

chiken_wing
06-11-2014, 13:22
Bạn đã được các anh tư vấn thì yên tâm nhé.Từ này đừng đi mấy chỗ đó nữa nhé.Chúc bạn nhiều sức khỏe ^^
cảm ơn bạn, mình cạch tới già rồi, mình cũng đã rất cẩn thận, ko os, ko hôn , ko sờ soạn, chỉ đeo bao và qh, vậy mà vẫn có tai nạn như vậy, 1 lần duy nhất trong đời mà nó khiến mìnhlo lắng quá

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 13:23
anh đã tư vấn và tiếp xúc với nhiều người có H, anh cho em hỏi có nhiều trường hợp qh bị rách bao rồi xn dương tính không ạ? (theo kinh nghiệm của anh)
Nếu rơi vào trường hợp của bạn chưa ai DT vì ko có nguy cơ. Và rách ko xác định thời gian hiện cũng chưa có ca nào. Vì muốn nhiễm HIV phải hội đủ các yếu tố sau:
Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

chiken_wing
06-11-2014, 13:41
theo em đc biết thì Hiv là virus yếu, nó không mạnh như các dạng khuẩn khác như giang mai, lậu hay virus viêm gan B, vậy đối với các bệnh STD thì trường hợp của em có đáng lo ko ạ?

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 13:43
theo em đc biết thì Hiv là virus yếu, nó không mạnh như các dạng khuẩn khác như giang mai, lậu hay virus viêm gan B, vậy đối với các bệnh STD thì trường hợp của em có đáng lo ko ạ?
Ko có nhưng cơ với bất kỳ bệnh tình dục nào hết

chiken_wing
06-11-2014, 13:43
và nhờ anh chỉ giùm ở 50c Hàng Bài xet nghiệm các bệnh qua bệnh tình dục có nhanh ko ạ? và phí xét nghiệm là bao nhiêu ạ. Em cảm ơn anh

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 13:45
và nhờ anh chỉ giùm ở 50c Hàng Bài xet nghiệm các bệnh qua bệnh tình dục có nhanh ko ạ? và phí xét nghiệm là bao nhiêu ạ. Em cảm ơn anh
Bấm vào đây xem:

Địa chỉ khám chữa bệnh lây truyền qua đường tình dục (http://diendanhiv.vn/threads/12168-Dia-chi-kham-chua-benh-lay-truyen-qua-duong-tinh-duc)

chiken_wing
06-11-2014, 13:45
Ko có nhưng cơ với bất kỳ bệnh tình dục nào hết
Ý anh là ko có nguy cơ?

songchungvoi_HIV
06-11-2014, 13:46
Ý anh là ko có nguy cơ?
Đúng ko có nguy cơ

chiken_wing
06-11-2014, 13:51
Em cảm ơn anh

Tuanmecsedec
06-11-2014, 22:20

Nếu bạn phát hiện bao cao su rách mà rút ra liền thì không sao.bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

chiken_wing
01-02-2015, 13:01
hôm nay sau gần 3 tháng (86 ngày) em có đi khám sức khỏe theo yêu cầu của công ty thì kết quả Âm tính với HIV, Viêm gan B, em thông báo trên đây cho bác nào giống trường hợp của em thì hãy tin tưởng vào tư vấn của các anh chị trong diễn đàn.

songchungvoi_HIV
01-02-2015, 13:11
hôm nay sau gần 3 tháng (86 ngày) em có đi khám sức khỏe theo yêu cầu của công ty thì kết quả Âm tính với HIV, Viêm gan B, em thông báo trên đây cho bác nào giống trường hợp của em thì hãy tin tưởng vào tư vấn của các anh chị trong diễn đàn.
hôm nay sau gần 3 tháng (86 ngày) em có đi khám sức khỏe theo yêu cầu của công ty thì kết quả Âm tính với HIV, Viêm gan B => KQ này chứng tỏ BQT tư vấn ko sai, chúc mừng bạn đã có KQ AT để giải tỏa gúc mắc

Tuanmecsedec
01-02-2015, 15:02

Cho dù bạn có nguy cơ thật sự luôn,kết quả này là an toàn tuyệt đối rồi.