PDA

View Full Version : Đi hát karaoke ôm về lo sợ

gaconmoilon
08-11-2014, 11:22
Các anh chị tư vấn giúp em, cách đây một tuần đi đám cưới, mấy đứa bạn rủ đi hát karaoke ôm. Híc xỉn quá mình nghe lời.
Vào đó mình ôm cô tiếp viên vào lòng,sờ ngực, sờ mông và sờ đùi. Sau đó còn vuốt tóc hôn lên má.
Hic hic về nhà sợ không biết có nhiễm H không.
Tính 3 tháng sau đi xét nghiệm, anh chị tư vấn giúp em bớt sợ

ptsu3
08-11-2014, 11:24
Trường hợp của bạn không có nguy cơ , các tiếp xúc thông thường : hôn - sờ ngực - sờ đùi .... không làm lây nhiễm HIV .

Bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức về HIV và con đường lây truyền để tránh những nỗi lo hão như vậy .

Bạn an toàn !

Tuanmecsedec
08-11-2014, 11:24
Các anh chị tư vấn giúp em, cách đây một tuần đi đám cưới, mấy đứa bạn rủ đi hát karaoke ôm. Híc xỉn quá mình nghe lời.
Vào đó mình ôm cô tiếp viên vào lòng,sờ ngực, sờ mông và sờ đùi. Sau đó còn vuốt tóc hôn lên má.

Những gì bạn kể hoàn toàn 100% không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần đi xét nghiệm.

gaconmoilon
08-11-2014, 11:35
Em sợ trong quá trình ôm hôn người cô ấy có vết thương. lây qua đường máu

gaconmoilon
08-11-2014, 11:36

ptsu3
08-11-2014, 11:48

Dù người đó có nhiễm HIV giai đoạn AIDS đi chăng nữa thì ôm hôn cũng không làm lây nhiễm HIV, bạn nên nhớ là như vậy .

Tuanmecsedec
08-11-2014, 12:18

Bạn có ôm hôn khắp người cô ta thì cũng không có nguy cơ.

Charles
08-11-2014, 13:34

Ôm, hôn không làm lây nhiễm HIV. Bạn nên tìm hiểu về đường lây hiv để tránh lo lắng không đâu vậy.

songchungvoi_HIV
10-11-2014, 16:35
Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".