PDA

View Full Version : a tư vấn hộ e QHTD với GMD có dùng bao cao su...anh tuanmecsedec ơi

thachdau13
09-11-2014, 12:17
cách đây 4 ngày e có quan hệ với 1 gmd, mà cách 5 ngày cũng qh với gmd, 2gmd khác nhau. trong lúc quan hệ e đều mang bao,và e xuất tinh trong AD, khi xong e lấy dương vật ra, e vẫn thấy tinh dịch có trong bao, sao đó e mang bao đi vứt, nhưng e ko kiểm tra bao có rách hay ko, h e rất hoang man, lo lắng, thậm chí là stress, e có gọi đt hỏi trực tiếp 2 gmd, khẳng định là ko bị bệnh truyền nhiễm, cần thiết thì đi xét nghiệm, nhưng e lo quá, tại e ko biết bao có rách ko, rách khoảng bao nhiêu thì có nguy cơ vậy anh tuấn., e vẫn thấy tinh dịch trong bao khi e mang đi vứt

nâmlun
09-11-2014, 12:21
còn tinh dich>> bcs ko rách >>> ko có nguy cơ ban ơi an toàn 100%

thachdau13
09-11-2014, 13:57
còn tinh dich>> bcs ko rách >>> ko có nguy cơ ban ơi an toàn 100%
ý mình ở đây nếu bcs rách 1 tý thì tinh dịch vẫn còn trong bao...mình sợ rách 1 tý á...có nguy cơ nhiễm cao ko vậy

lastchristmas
09-11-2014, 14:00
cách đây 4 ngày e có quan hệ với 1 gmd, mà cách 5 ngày cũng qh với gmd, 2gmd khác nhau. trong lúc quan hệ e đều mang bao,và e xuất tinh trong AD, khi xong e lấy dương vật ra, e vẫn thấy tinh dịch có trong bao, sao đó e mang bao đi vứt, nhưng e ko kiểm tra bao có rách hay ko, h e rất hoang man, lo lắng, thậm chí là stress, e có gọi đt hỏi trực tiếp 2 gmd, khẳng định là ko bị bệnh truyền nhiễm, cần thiết thì đi xét nghiệm, nhưng e lo quá, tại e ko biết bao có rách ko, rách khoảng bao nhiêu thì có nguy cơ vậy anh tuấn., e vẫn thấy tinh dịch trong bao khi e mang đi vứt

Bạn quan hệ có BCS và BCS không rách nghĩa là bạn an toàn và không có nguy cơ.

lastchristmas
09-11-2014, 14:01
ý mình ở đây nếu bcs rách 1 tý thì tinh dịch vẫn còn trong bao...mình sợ rách 1 tý á...có nguy cơ nhiễm cao ko vậy

Chỉ khi nào nó rách tuột luôn tinh dịch ra ngoài và bạn kiểm tra thấy được thì mới có nguy cơ.

thachdau13
09-11-2014, 14:17
Chỉ khi nào nó rách tuột luôn tinh dịch ra ngoài và bạn kiểm tra thấy được thì mới có nguy cơ.
mình cầm bcs đi vứt chứ mình ko vút xem tinh dịch ra ngoài ko....nhưng chắc chắn 1 điều tinh dịch nằm trong bao...vì mình cầm mình xem rồi mới vứt...nếu rách chắc tinh dịch sẽ đi ra ngoài hết ko còn trong bao đúng ko bạn...mất ăn mất ngủ mấy ngày ni...huhu

lastchristmas
09-11-2014, 14:19
mình cầm bcs đi vứt chứ mình ko vút xem tinh dịch ra ngoài ko....nhưng chắc chắn 1 điều tinh dịch nằm trong bao...vì mình cầm mình xem rồi mới vứt...nếu rách chắc tinh dịch sẽ đi ra ngoài hết ko còn trong bao đúng ko bạn...mất ăn mất ngủ mấy ngày ni...huhu

Nếu rách thì tinh dịch làm gì còn trong bao hả bạn.

thachdau13
09-11-2014, 14:21
ukm...nếu dzay thì mình bớt căng thẳng...4 ngày ni ăn ún ko nỗi toàn ún nước...ăn vô là bùn nôn...stress quá...suy nghỉ cả ngày...mình dám chắc là còn tinh dịch khi mình cầm đi vứt...lạy trời phù hộ...huhu

Tuanmecsedec
09-11-2014, 14:25

Bạn yên tâm những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
09-11-2014, 14:27

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

thachdau13
09-11-2014, 14:27
dạ..e cảm ơn a rất nhiều...mấy ngày ni e đắm chìm trogn suy nghỉ...e hối hận lắm...e hoang mang, chẳng ăn ún gì nỗi, suốt ngày lo thôi a à...e có cần đi xét nghiệm gì ko a tuấn

Tuanmecsedec
09-11-2014, 14:30
dạ..e cảm ơn a rất nhiều...mấy ngày ni e đắm chìm trogn suy nghỉ...e hối hận lắm...e hoang mang, chẳng ăn ún gì nỗi, suốt ngày lo thôi a à...e có cần đi xét nghiệm gì ko a tuấn

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,vậy theo bạn cần đi xét nghiệm hay không thì hỏi lại tâm lý chính bạn.

thachdau13
09-11-2014, 14:31
dạ nếu a đã nói vậy thì e rất yên tâm, e cảm ơn a nhiều lắm, vì e cầm bao đi vứt, bao nặng và có tinh dịch ở trong, e hoang mang lo lắng, may mà có a tư vấn, cảm ơn a nhiều, e có cần đi xét nghiệm tình dục gì nữa ko a

Tuanmecsedec
09-11-2014, 14:35
dạ nếu a đã nói vậy thì e rất yên tâm, e cảm ơn a nhiều lắm, vì e cầm bao đi vứt, bao nặng và có tinh dịch ở trong, e hoang mang lo lắng, may mà có a tư vấn, cảm ơn a nhiều, e có cần đi xét nghiệm tình dục gì nữa ko a

Bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

thachdau13
09-11-2014, 14:39
dạ vậy thì e rất cảm ơn a, nhờ a đã trấn an tâm lý, để e có động lực, hihi, từ bây h đến suốt đời e sẽ ko bao h như vậy nữa, e cảm thấy sai lầm quá...cảm a rất nhiều

Nguyen Ha
09-11-2014, 16:00

Bạn yên tâm những gì bạn kể là tình dục an toàn, không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.

thachdau13
09-11-2014, 16:43
Bạn yên tâm những gì bạn kể là tình dục an toàn, không có nguy cơ, không cần xét nghiệm.
dạ e xin cảm ơn, mấy ngày ni e ko ăn ko ún đc gì hết, nghe mấy anh chị tư vấn em yên tâm, và e sẽ ko bao h có lần 2 như vậy, giống như cõi chết trở về...

Charles
09-11-2014, 17:43

Cả hai lần bạn quan hệ đều sử dụng BCS, xong trận thấy tinh còn trong bao chứng tỏ bao không sự cố tuột rách gì, như vậy bạn an toàn.

thachdau13
09-11-2014, 20:54
khi quan hệ xong, rút dv ra, bcs toẹt lòi đầu dv ra mà mắt thường có thể nhìn thấy được hoặc tụt bcs khi xuất tinh mới có nguy cơ hả a...còn lỗ nhỏ thì dịch âm đạo ko đi ngược vào tinh dịch được hả a...e cảm ơn ạ

Charles
09-11-2014, 20:58
khi quan hệ xong, rút dv ra, bcs toẹt lòi đầu dv ra mà mắt thường có thể nhìn thấy được hoặc tụt bcs khi xuất tinh mới có nguy cơ hả a...còn lỗ nhỏ thì dịch âm đạo ko đi ngược vào tinh dịch được hả a...e cảm ơn ạ

BCS nếu rách sẽ lòi đầu DV ra, bao cuốn ngược về gốc DV và khi xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường. Còn vấn đề bao thủng lỗ nhỏ nếu có thì nguy cơ thuộc về người nhận vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

thachdau13
09-11-2014, 21:02
dzay e cảm ơn các anh rất nhiều...e đã hỏi hết nguy cơ của e...ngày ni là ngày t5...4 ngày trước e đắm chìm trong lo lắng và suy nghĩ....nghe các anh tư vấn..e xài bcs cho tất cả lần quan hệ...và ko có rách cuốn vào đầu bao...e chỉ chờ xét nghiệm các bệnh tình dục đường miệng nữa....4 tuần giang mai và viêm ganb....e cảm ơn các a...giống như đi về từ cõi chết...may mà...lạy chúa...mô phật

songchungvoi_HIV
10-11-2014, 08:10
quan hệ với 1 gmd, mà cách 5 ngày cũng qh với gmd, 2gmd khác nhau. trong lúc quan hệ e đều mang bao,và e xuất tinh trong AD, khi xong e lấy dương vật ra, e vẫn thấy tinh dịch có trong bao => An toàn 100%