PDA

View Full Version : e có xíu thắc mắc bao cao su rách là như thế nào

phailam
12-11-2014, 18:33
Bao rách khi cảm nhận thấy khác khác....khác khác ở đây là như thế nào so với không dùng bao...mấy a tư vấn chỗ ni cho e xíu

Charles
12-11-2014, 18:55
Bao rách khi cảm nhận thấy khác khác....khác khác ở đây là như thế nào so với không dùng bao...mấy a tư vấn chỗ ni cho e xíu

"Khác khác" cũng như kiểu khi bạn đội nón (mũ) đi mưa mà bị rơi mất nón (mũ) vậy. Quá trình quan hệ nếu BCS rách sẽ rách toạc lòi đầu DV ra, bao cuốn ngược về gốc DV và xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

phailam
12-11-2014, 20:04
"Khác khác" cũng như kiểu khi bạn đội nón (mũ) đi mưa mà bị rơi mất nón (mũ) vậy. Quá trình quan hệ nếu BCS rách sẽ rách toạc lòi đầu DV ra, bao cuốn ngược về gốc DV và xong trận rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.
ukm dzay đang đội mũ mà mất mũ tất nhiên sẽ khác rất chi là nhiều rồi :p,

phailam
12-11-2014, 20:06
a tuấn a hiếu giải thích e rõ cái khác khác ni xíu na...e lo quá à

ptsu3
12-11-2014, 20:31
Nói thế này cho nhanh nhé, cậu mua cái bao cao su về đeo vào , ngồi cảm nhận cảm giác đeo bao cao su xem,

Sau đó cậu tháo ra cắt đầu bao cao su đi đeo vào để lòi đầu Dương vật ra, thử đi rồi nói chuyện tiếp cảm giác thế nào .

Tuanmecsedec
13-11-2014, 07:44

a tuấn a hiếu giải thích e rõ cái khác khác ni xíu na...e lo quá à

Nếu bao cao su bị rách hay tuột trong lúc quan hệ thì bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn cứ hình dung một người đi ra đường trời mưa đội nón sẽ khác với người không đội nón.Đầu bạn sẽ cảm nhận thấy ướt mát mát .v.v.v

phailam
13-11-2014, 10:38
Nếu bao cao su bị rách hay tuột trong lúc quan hệ thì bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn cứ hình dung một người đi ra đường trời mưa đội nón sẽ khác với người không đội nón.Đầu bạn sẽ cảm nhận thấy ướt mát mát .v.v.v

Dzay thì khác nhau 1 trời 1 vực rồi a tuấn nhỉ hihi, dzay e ko có nguy cơ rồi

Tuanmecsedec
13-11-2014, 10:47
Dzay thì khác nhau 1 trời 1 vực rồi a tuấn nhỉ hihi, dzay e ko có nguy cơ rồi

Chính xác không có nguy cơ rồi.

phailam
13-11-2014, 13:44
[SIZE=3]Chính xác không có nguy cơ rối.
[/SIZÊ]
Nêu thật sự a đã nói dzay, e rất yên tâm, e dằn vặt 1 tuần ni, e cứ sợ bcs bị sự cố rách, vì tuột thì xuất tinh e đã biết ngay rồi, e sợ mình bị nhiễm dù e có qh bằng bao, nhưng luôn ám ảnh e.

Tùng đẹp trai
13-11-2014, 14:17
Nêu thật sự a đã nói dzay, e rất yên tâm, e dằn vặt 1 tuần ni, e cứ sợ bcs bị sự cố rách, vì tuột thì xuất tinh e đã biết ngay rồi, e sợ mình bị nhiễm dù e có qh bằng bao, nhưng luôn ám ảnh e.

Bạn có bcs là an toàn. Rách tuột biết ngay.
cảm nhận rõ rệt sự bùng nhùng của bao cao su nếu tuột. Còn rách thì khi bạn rút ra tinh dịch bị chảy ra ngoài ko còn ở trong bao cao su. Rách thì cuống bao cao su sẽ cuốn về phia đầu dương vật.

Bạn ko có nguy cơ nhuqng Nếu cảm thấy ko hài lòng và tin tưởng vs những gì đc tư vấn thì chờ đủ 4-6 tuần xn combo hiv ag/ab . Nếu âm tính kết quả ko đổi ở tuần 12.
Anh em bqt và các thành viên trên diễn đàn ko hề tư vấn sai cho bạn đâu

Tuanmecsedec
13-11-2014, 14:32

Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

phailam
13-11-2014, 14:53
cảm nhận rõ rệt sự bùng nhùng của bao cao su nếu tuột. Còn rách thì khi bạn rút ra tinh dịch bị chảy ra ngoài ko còn ở trong bao cao su. Rách thì cuống bao cao su sẽ cuốn về phia đầu dương vật.

Bạn ko có nguy cơ nhuqng Nếu cảm thấy ko hài lòng và tin tưởng vs những gì đc tư vấn thì chờ đủ 4-6 tuần xn combo hiv ag/ab . Nếu âm tính kết quả ko đổi ở tuần 12.
Anh em bqt và các thành viên trên diễn đàn ko hề tư vấn sai cho bạn đâu
Ukm mình cảm ơn bạn rất nhiu, mình đợi 4 tuần xn std còn hiv nhờ các anh tư vấn mình cản thấy yên tâm rồi, cảm ơn bạn nhiu nhé

phailam
13-11-2014, 14:55

Anh em bqt và các thành viên trên diễn đàn ko hề tư vấn sai cho bạn đấu
Nếu rách thic cuống về phía gốc bao phải ko bạn

phailam
13-11-2014, 14:57
Bạn yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ.

Dạ e cảm ơn a tuấn a hiếu và các a trong diễn đàn giúp e hiu rõ hơn về hiv, tuần t4 e xn viêmganb thì đc ko a, hay phải 6 tuần mới chính xác hả a