PDA

View Full Version : Chị Hà và mọi người tư vấn em xem có nên dùng pep không

kisstherain
15-09-2013, 20:37
trưa nay e có qh với một cô gái quen trên fb, e đã xác định là dùng bcs rùi nhưng vì muốn cho dương vật cương cứng nên em đã nhét dv vào âm đạo 2 cái rồi rút ra lau khô rùi đeo bcs luôn, vậy như thế nguy cơ của e có cao không ạ. e có phải uống pep ko ạ
mong a c tư vấn

Tuanmecsedec
15-09-2013, 21:11
trưa nay e có qh với một cô gái quen trên fb, e đã xác định là dùng bcs rùi nhưng vì muốn cho dương vật cương cứng nên em đã nhét dv vào âm đạo 2 cái rồi rút ra lau khô rùi đeo bcs luôn, vậy như thế nguy cơ của e có cao không ạ. e có phải uống pep ko ạ
mong a c tư vấn

Đúng những gì bạn kể không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

kisstherain
15-09-2013, 21:17
Đúng những gì bạn kể không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này.

Anh tuấn ơi e dại quá, nhưng dương vật không cứng thì không đeo bao đc nên e làm thế... không biết thời gian ngắn có nguy cơ không, mà thuộc pep có đắt tiền không anh???

Tuanmecsedec
15-09-2013, 21:57
Anh tuấn ơi e dại quá, nhưng dương vật không cứng thì không đeo bao đc nên e làm thế... không biết thời gian ngắn có nguy cơ không, mà thuộc pep có đắt tiền không anh???

Không sao đâu.

Nguyen Ha
15-09-2013, 23:58
Theo lời bạn kể, bạn ko có nguy cơ, ko phải dùng pep.

pch
26-09-2013, 17:31
theo như bạn kể thì bạn không cần dùng pep vì thời gian tiếp xúc ngắn .bạn không có nguy cơ.

hyvongmongmanh89
26-09-2013, 18:10
Một con chuột chui vào ống khói 1 lần hay 10 lần thì nó cũng bị cháy đen thoai bạn...

Trần Quang Vinh
26-09-2013, 18:40
Cái này Anh Tuấn đã đánh giá là không sao nên bạn cứ nên tâm nhé đừng lở dại lần nữa nhé