PDA

View Full Version : Nỗi Lo lần đầu quan hệ và lại là quan hệ với GMD

noilo
14-11-2014, 22:08
Mấy ngày trước e và 1 ông anh nữa lên ba vì tắm nước nóng và có GMD vào phục vụ, ngồi trong bồn tắm nghịch lung tung rồi lúc quan hệ e có đeo bao vì lần đầu mà, lúc xong thì e thấy tinh dịch trong bao thôi nhưng e không biết là có rách và tuột hay không, nhưng chắc là không tuột vì chính tay e tháo bao mà. Không biết e tháo bao có sao không các anh nhỉ và không biết bao có rách không nhỉ. Do là lần đầu và với GMD nên e lo sợ quá, em không có cho tay vào AD với không thổi kèn j cả. Mong các anh chỉ xem em có rách bao không và có nguy cơ bị HIV không ạ. Em xin cám ơn các anh!.

Tuanmecsedec
14-11-2014, 22:10
Mấy ngày trước e và 1 ông anh nữa lên ba vì tắm nước nóng và có GMD vào phục vụ, ngồi trong bồn tắm nghịch lung tung rồi lúc quan hệ e có đeo bao vì lần đầu mà, lúc xong thì e thấy tinh dịch trong bao thôi nhưng e không biết là có rách và tuột hay không, nhưng chắc là không tuột vì chính tay e tháo bao mà. Không biết e tháo bao có sao không các anh nhỉ và không biết bao có rách không nhỉ. Do là lần đầu và với GMD nên e lo sợ quá, em không có cho tay vào AD với không thổi kèn j cả. Mong các anh chỉ xem em có rách bao không và có nguy cơ bị HIV không ạ. Em xin cám ơn các anh!.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

noilo
14-11-2014, 22:21
thật không anh ơi tại đấy là lần đầu trong đời của em nên chẳng biết j cả dùng bao của GMD và để cô ấy đeo cho e nữa, em chỉ lo lắng ko biết có rách hay không nữa. Mong a giải thích giúp em với, em nông cạn lắm anh ạ. HUHU

Tùng đẹp trai
14-11-2014, 22:24
thật không anh ơi tại đấy là lần đầu trong đời của em nên chẳng biết j cả dùng bao của GMD và để cô ấy đeo cho e nữa, em chỉ lo lắng ko biết có rách hay không nữa. Mong a giải thích giúp em với, em nông cạn lắm anh ạ. HUHU

Bao cao su còn tinh dịch bên trong tức là không rách.
Bao cao su rách là biết ngay. Hơn nữa gmd cũng có thể cảm nhận đc bao rách hay ko. Nếu rách chắc chắn họ sẽ bảo vs bạn luôn và bảo bạn rút ra vì họ cũng rất sợ lây nhiễm các bệnh khác.
Trường hợp của bạn không không tuột và rách = KHÔNG CÓ NGUY CƠ !

noilo
14-11-2014, 22:30
vâng cám ơn các anh nhiều quá từ sau em xin chừa không đi mấy cái đấy nữa đúng là dốt quá mà. Vậy là em ko có nguy cơ và an toàn hả các anh.

laytroilayphat
14-11-2014, 22:38
Cha của an toàn :)

Tùng đẹp trai
14-11-2014, 22:39
vâng cám ơn các anh nhiều quá từ sau em xin chừa không đi mấy cái đấy nữa đúng là dốt quá mà. Vậy là em ko có nguy cơ và an toàn hả các anh.

đã được tư vấn là an toàn rồi đó!!

noilo
14-11-2014, 22:40
là sao hả anh ơi cha nào thế hả anh ơi anh giải thích giúp em với mấy ngày nay em stress quá mất ăn mất ngủ với cái này mất thôi :((((

noilo
14-11-2014, 22:41
vâng thế em xin cám ơn các anh nhiều từ nay về sau em xin chừa mấy cái thói chơi bời thiếu lành mạnh như thế này chúc các anh ngủ ngon

Tùng đẹp trai
14-11-2014, 22:42
là sao hả anh ơi cha nào thế hả anh ơi anh giải thích giúp em với mấy ngày nay em stress quá mất ăn mất ngủ với cái này mất thôi :((((
Bạn không đọc hiểu tiếng VIỆT được hả ??

VỚI NHỮNG GÌ BẠN KỂ THÌ BẠN KHÔNG CÓ NGUY CƠ LÂY NHIỄM HIV! OK ?!

ptsu3
14-11-2014, 22:47
Bạn được tư vấn là không sao thì yên tâm đi bạn !

noilo
14-11-2014, 22:54
vâng em xin cảm ơn các anh rất nhiều