PDA

View Full Version : Có nguy cơ không Em có cạ dương vật vào đùi bạn tình

sailam9893
15-11-2014, 12:37
Các anh cho em hỏi tình huống như này: Em có cạ DV vào đùi bạn tình của em, nhưng lúc đó tối nên em ko biết là đùi của bạn em có máu hay ko ( nhỡ rong kinh) hoặc có vết thương đang hở ko. Các anh chị cho em hỏi nếu em tiếp xúc trong khoảng 15-20 giây thì có nguy cơ ko, với mình có CẢM NHẬN đươc nếu chân người đo đang có máu ko

lastchristmas
15-11-2014, 12:48
Các anh cho em hỏi tình huống như này: Em có cạ DV vào đùi bạn tình của em, nhưng lúc đó tối nên em ko biết là đùi của bạn em có máu hay ko ( nhỡ rong kinh) hoặc có vết thương đang hở ko. Các anh chị cho em hỏi nếu em tiếp xúc trong khoảng 15-20 giây thì có nguy cơ ko, với mình có CẢM NHẬN đươc nếu chân người đo đang có máu ko

Theo mình thì bạn không có nguy cơ.

Buonqua
15-11-2014, 14:06
Tình huống hoang tưởng quá trời.

sailam9893
15-11-2014, 14:17
Hoang tưởng gì, sáng ra mình thấy trên đệm có vết máu nên mình nghĩ 1 là chân cô đấy có máu hoặc là đang kỳ kinh nguyệt :(

Trường hợp của em có cần dùng Pep ko vậy mọi người

ptsu3
15-11-2014, 14:24
Hoang tưởng gì, sáng ra mình thấy trên đệm có vết máu nên mình nghĩ 1 là chân cô đấy có máu hoặc là đang kỳ kinh nguyệt :(

Ko có nguy cơ vì vậy dùng pep là điều ko cần thiết

lastchristmas
15-11-2014, 14:24

Chỉ là cạ DV vào đùi bạn tình chứ có đưa vào AD đâu mà bạn lo có nguy cơ.

Tuanmecsedec
15-11-2014, 14:34

Bạn tham gia gần 6 tháng rồi,bạn chưa nắm rõ kiến thức cơ chế lây nhiễm hay sao.Những gì bạn kể hôm nay 100% không có nguy cơ.

sailam9893
15-11-2014, 15:08
Anh ơi thế giả sử lúc em cạ DV vào Đùi cô đấy mà lúc đấy trên Đùi có MÁU hoặc Vết thưởng hở thì có NGUY CƠ ko ạ ? Vì em thấy trên đùi cô ấy có vết xước đồng thời buoiir sáng thì phát hiện có máu ở đệm. Lúc cạ DV vào đùi thì em KO CÓ BAO CAO SU.

Có cần dùng pep ko anh Tuấn :(

Tuanmecsedec
15-11-2014, 15:21
Anh ơi thế giả sử lúc em cạ DV vào Đùi cô đấy mà lúc đấy trên Đùi có MÁU hoặc Vết thưởng hở thì có NGUY CƠ ko ạ ? Vì em thấy trên đùi cô ấy có vết xước đồng thời buoiir sáng thì phát hiện có máu ở đệm. Lúc cạ DV vào đùi thì em KO CÓ BAO CAO SU.

Có cần dùng pep ko anh Tuấn :(

Bạn đừng có hâm quá,máu ở đâu ở đùi khi có vết thương,bạn tưởng ở đùi có vết thương chảy máu không đau hay sao.Bạn hỏi có cần dùng Pep không,khi nào bạn thấy Pep là viên Sô cô la ngọt ngào thì bạn uống.

Tuanmecsedec hạ quyền theo quy định đến khi nào nắm rõ kiến thức :

Chủ đề: Về việc quyền hạn username THÀNH VIÊN MỚI (MENBER) khi tham gia diễn diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/2751-Ve-viec-quyen-han-username-THANH-VIEN-MOI-MENBER-khi-tham-gia-dien-diendanhiv-vn)

sailam9893
15-11-2014, 21:16
Ko phải em tưởng tượng đâu anh. chiều nay em vừa hỏi cô ấy và cô ấy cũng bảo là chân có vết xước và chắc máu ở đệm là từ vết xước :(((, lúc đay say quá nên có thể ko biết gì :(((

Em ngu quá a tuấn ạ :((, có cần dùng Pep ko anh hix

Tùng đẹp trai
15-11-2014, 21:49
Ko phải em tưởng tượng đâu anh. chiều nay em vừa hỏi cô ấy và cô ấy cũng bảo là chân có vết xước và chắc máu ở đệm là từ vết xước :(((, lúc đay say quá nên có thể ko biết gì :(((

BẠN HOÀN TOÀN CÓ NGUY CƠ ... NGUY CƠ của bạn là bị ảo tưởng và hoang tưởng đó!!!

Bạn nên uống (PEP)si

http://www.buffalorock.com/wp-content/uploads/2012/10/rotator-pepsi1.png

Tuanmecsedec
15-11-2014, 22:16

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn 100% không có nguy cơ.

sailam9893
15-11-2014, 22:46
Kể cả trường hợp DV cọ trúng vết thương ĐANG CHẢY MÁU HOẶC TIẾP XÚC VỚI MÁU hả anh :((. A Tuấn ơi xem kỹ hộ em với, nếu cần uống Pep em sẽ uống liền :(

Với anh cho em hỏi thêm 1 câu: Giả sử sau khi qh, em chỉ THÁO BÁO nhưng ko rửa lại DV bằng nước sạch mà mặc quẩn luôn, thì nhỡ dịch âm đạo chảy xuống đầu khất DV thì có nguy cơ ko anh ?

Em cảm ơn

thientaicon
15-11-2014, 23:30
Vừa lên chơi hỏi bài thấy bác post,e xin góp ý là hiv k sống được lâu ngoài không khí đâu, nên bạn k sao đâu, các anh chị tu van roi thi yen tam,mà chắc gì bạn gái bạn có h dau mà sợ thế du thứ bệnh khác bay giờ.

laytroilayphat
16-11-2014, 01:11
Về vấn đề chơi xong ko rửa thì bạn yên tâm. Hiv ra môi trường không khí là chết ngay
còn về vấn đề cà vào đùi thì bạn cũng yên tâm. Nếu cô ấy có máu thật thì phải dính lên dc của bạn. Với lại dương vật bạn cũng phải xước chảy máu thì mới nhiễm đc chứ

Tuanmecsedec
16-11-2014, 08:44
Kể cả trường hợp DV cọ trúng vết thương ĐANG CHẢY MÁU HOẶC TIẾP XÚC VỚI MÁU hả anh :((. A Tuấn ơi xem kỹ hộ em với, nếu cần uống Pep em sẽ uống liền :(

Với anh cho em hỏi thêm 1 câu: Giả sử sau khi qh, em chỉ THÁO BÁO nhưng ko rửa lại DV bằng nước sạch mà mặc quẩn luôn, thì nhỡ dịch âm đạo chảy xuống đầu khất DV thì có nguy cơ ko anh ?

Em cảm ơn

Tuanmecsedec đã khẳng định với bạn không có nguy cơ rồi,nếu bạn không tin thì có quyền đi xét nghiệm.

songchungvoi_HIV
16-11-2014, 13:43
Bạn có cà khắp người bạn tình bạn cũng ko chết, hành vi này ko phải là hành vi nguy cơ.
Bấm vào đây xem dùm:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

sailam9893
16-11-2014, 17:47
A Hiếu ơi nhưng lại cà trúng vết thươnh ĐANG CHẢY MÁU ạ :((, lúc đáY em vẫn tỉnh táo, nếu như có máu em phải cảm nhận dc đúng ko anh

Tuanmecsedec
16-11-2014, 17:52
A Hiếu ơi nhưng lại cà trúng vết thươnh ĐANG CHẢY MÁU ạ :((, lúc đáY em vẫn tỉnh táo, nếu như có máu em phải cảm nhận dc đúng ko anh

Bạn đừng có nhây nữa,đã được tư vấn rồi.Nếu không tin thì cứ đi xét nghiệm.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Charles
16-11-2014, 17:53

Bạn suy diễn vừa thôi, nếu người ta có vết thương đang máu mà bạn cà vào người ta để yên cho bạn chắc.