PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới không an toàn trong 3s ?

Kushin
16-11-2014, 14:27
Mình là người đồng tính nam
3 tháng trước mình có quan hệ với một bạn . Dạo đầu xong , Lúc mình không để ý bạn ấy có đưa dv chưa trùm bcs vào hậu môn mình sâu khoãng 4cm . Ngay lúc bạn ấy đưa dv vào khoãng 3 giây sau mình nhận ra và đứng lên ngay yêu cầu ngừng quan hệ ngay lập tức ( mình nhớ rất rõ là chưa đến 3 giây nữa )

Vậy nếu bạn tình mình nhiễm HIV thì mình có nguy cơ bị lây nhiễm không ?
Xin cám ơn mọi người

songchungvoi_HIV
16-11-2014, 14:31
3 tháng trước mình có quan hệ với một bạn . Dạo đầu xong , Lúc mình không để ý bạn ấy có đưa dv chưa trùm bcs vào hậu môn mình sâu khoãng 4cm . Ngay lúc bạn ấy đưa dv vào khoãng 3 giây sau mình nhận ra và đứng lên ngay yêu cầu ngừng quan hệ ngay lập tức ( mình nhớ rất rõ là chưa đến 3 giây nữa )

Xin cám ơn mọi người
Ko có nguy cơ 3S k tạo ra nguy cơ vơi bất kỳ bệnh tình dục nào vì ko có diện tiếp xúc lẫn thời gian tiếp xúc
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao.
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.

Tuanmecsedec
16-11-2014, 15:04

Xin cám ơn mọi người

Đúng những gì bạn kể thì yên tâm hoàn toàn không có nguy cơ,Bạn nên tìm hiểu thêm kiến thức để trang bị cho mình :

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://www.diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)