PDA

View Full Version : Quan hệ có bao cao su nhưng trong ngày đèn đỏ

khatvong
21-11-2014, 18:35
Mình quan hệ với bạn gái, có sử dụng bao cao su. Nhưng khi quan hệ xong mới thấy bcs có dính một ít máu do bạn gái mình gần đến ngày. Mình sợ là trong quá trình quan hệ, cọ sát giữa DV và AD thì có thể làm cho dịch và máu tiếp xúc với gốc DV và ngoài da, do bcs không thể phủ tất cả DV.

Nếu trong trường hợp mình bị vết xước mà mắt thường không nhìn thấy thì có nguy cơ lây nhiễm ko nếu có tiếp xúc với dịch ÂD và một ít máu kinh như vây? Cảm ơn các anh chị!

Nguyen Ha
21-11-2014, 18:45
Mình quan hệ với bạn gái, có sử dụng bao cao su. Nhưng khi quan hệ xong mới thấy bcs có dính một ít máu do bạn gái mình gần đến ngày. Mình sợ là trong quá trình quan hệ, cọ sát giữa DV và AD thì có thể làm cho dịch và máu tiếp xúc với gốc DV và ngoài da, do bcs không thể phủ tất cả DV.

Nếu trong trường hợp mình bị vết xước mà mắt thường không nhìn thấy thì có nguy cơ lây nhiễm ko nếu có tiếp xúc với dịch ÂD và một ít máu kinh như vây? Cảm ơn các anh chị!
Quan trọng là bạn QHTD có dùng BCS là bạn an toàn, không có nguy cơ. Vết xước mà mắt thường không nhìn thấy không phải là cửa ngõ cho virut xâm nhập.

khatvong
21-11-2014, 18:50
Quan trọng là bạn QHTD có dùng BCS là bạn an toàn, không có nguy cơ. Vết xước mà mắt thường không nhìn thấy không phải là cửa ngõ cho virut xâm nhập.
Cám ơn chị, chúc chị luôn thật nhiều sức khỏe và yêu đời lạc quan, hi

Charles
21-11-2014, 18:56

Đèn đỏ đèn xanh hay đèn vàng thì đã có người hùng BCS bảo vệ rồi. Vấn đề bạn lo DV có vết xước mà mắt thường không nhìn thấy thì đó không phải là vết thương hở, khi nào DV bạn đang chảy máu mới lo.

Tuanmecsedec
22-11-2014, 06:51

Quan trọng nhất bảo cao su phải bảo vệ đầu dương vật là nơi có lớp da mỏng dễ trầy xướt và lây nhiễm qua niêm mạc lổ sáo.Theo những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.