PDA

View Full Version : Cho hỏi về bệnh viện da liễu

monloc
22-11-2014, 17:45
Chào mọi người, tuần sau mình tính lên Bệnh Viện Da Liễu q3 để điều trị giang mai (mình có kết quản cách đây 1 tuần), Mà không biết thủ tục của bệnh viện và phòng điều trị nằm ở đâu. Có bạn nào đã khám ở đây rồi cho mình biết quy trình nhé... Tại sợ ko biết cứ phải chạy vòng vòng. Nhà mình lại xa (tận Cần Thơ) nên tiết kiệm dc thời gian nào hay thời gian đó ạ.

Và nếu dc cho mình biết thêm thời gian mở cửa của bệnh viện để mình tranh thủ đi sớm để bớt đông!!!??

CAYQUAT
22-11-2014, 18:43
Chào bạn

1.Ở Tp Cần Thơ không có nơi chữa trị bệnh.
2. Ban tới bến xe Miền Tây và đi xe buýt tới Bệnh viện Da Liễu là người ta chỉ đường đi .

monloc
22-11-2014, 18:49
Mình lên Sài Gòn để điều trị cho hiệu quả. Tại mình đọc tài liệu thì Giang mai điều trị từng đợt.

Ý mình hỏi là thủ tục trong bệnh viện ấy chứ ko phải đường đi bạn :)

kiyoshy
22-11-2014, 18:54
Chưa đi nên không biết, bạn cứ tới lấy phiếu khám đi đã rồi bác sĩ sẽ tư vấn cho bạn luôn. khám trường chỉ có 40k thôi

monloc
22-11-2014, 19:10
à tại hôm đó mình điều trị luôn nên hỏi cho biết ạ :)

kiyoshy
22-11-2014, 19:13
Bạn cứ đăng kí khám đi rồi bs sẽ hướng dẫn cách đăng kí điều trị cho bạn, chứ bạn đăng kí dtri thì củng phải khám rồi ngta mới cho bạn dki

songchungvoi_HIV
25-11-2014, 13:17
Chào mọi người, tuần sau mình tính lên Bệnh Viện Da Liễu q3 để điều trị giang mai (mình có kết quản cách đây 1 tuần), Mà không biết thủ tục của bệnh viện và phòng điều trị nằm ở đâu. Có bạn nào đã khám ở đây rồi cho mình biết quy trình nhé... Tại sợ ko biết cứ phải chạy vòng vòng. Nhà mình lại xa (tận Cần Thơ) nên tiết kiệm dc thời gian nào hay thời gian đó ạ.

Và nếu dc cho mình biết thêm thời gian mở cửa của bệnh viện để mình tranh thủ đi sớm để bớt đông!!!??
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Quy trình khám bệnh tại BV Da Liễu TPHCM (http://diendanhiv.vn/threads/15464-Quy-trinh-kham-benh-tai-BV-Da-Lieu-TPHCM)