PDA

View Full Version : bị ép mặc quần lót nữ

hoangnova
22-11-2014, 18:31
Anh chị xin cho em biết em có nguy cơ ko ạ.
Số là đi nhậu karaoke có vài em chân dài nhậu cùng nhưng lúc xỉn thì bọn bạn thông đồng với 1 girl trong quán karaoke đè em xuống và lấy quần lót con girl kia đang mặc rồi cởi quần em ra hết rồi mặc quần lót girl kia vào cho em khoản 10p sau em mới kéo ra được.
Hỏi: nếu dịch âm đạo của girl đó dính vào dương vật hay biểu bì của em thì có nguy cơ ko ạ. Nguy hiểm quá toàn gái quỷ ko à. Xin cho em lời khuên ạ. Em ko qhtd gì cả nhé. Chỉ bị ép mặc quần chíp con bé kia cởi ra khoản 10p là em cởi ra được rùi.

Tùng đẹp trai
22-11-2014, 18:37
Số là đi nhậu karaoke có vài em chân dài nhậu cùng nhưng lúc xỉn thì bọn bạn thông đồng với 1 girl trong quán karaoke đè em xuống và lấy quần lót con girl kia đang mặc rồi cởi quần em ra hết rồi mặc quần lót girl kia vào cho em khoản 10p sau em mới kéo ra được.
Hỏi: nếu dịch âm đạo của girl đó dính vào dương vật hay biểu bì của em thì có nguy cơ ko ạ. Nguy hiểm quá toàn gái quỷ ko à. Xin cho em lời khuên ạ. Em ko qhtd gì cả nhé. Chỉ bị ép mặc quần chíp con bé kia cởi ra khoản 10p là em cởi ra được rùi.

Không có nguy cơ lây nhiễm HIV! Yên tâm đi!

hoangnova
22-11-2014, 18:40
Em sợ dịch âm đạo dích vào dương vật hay biểu bì nên mới lên đây hỏi vì nghe nói virus có nhiều trong dịch âm đạo và máu

kiyoshy
22-11-2014, 18:41
Không có nguy cơ trong trường hợp này, bạn yên tâm đi

Tùng đẹp trai
22-11-2014, 18:44
Em sợ dịch âm đạo dích vào dương vật hay biểu bì nên mới lên đây hỏi vì nghe nói virus có nhiều trong dịch âm đạo và máu

Mình gửi bạn. Xem hết cái này mogn bạn có thể an tâm là bạn hoàn toàn không có nguy cơ :)

https://www.youtube.com/watch?v=ppGjA8pdQQY

hoangnova
22-11-2014, 18:47
Nếu biểu bì e có 1 vết trầy nhỏ thì có sao ko mấy a. Sao em lo lung tung quá

kiyoshy
22-11-2014, 18:49
Nếu biểu bì e có 1 vết trầy nhỏ thì có sao ko mấy a. Sao em lo lung tung quá
không có nếu ở đây, bạn đã được tư vấn là không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi, vì HIV không lây qua trường hợp này

hoangnova
22-11-2014, 18:55
Cám ơn anh ko phải nếu mà e sợ nó có chỗ trầy mà em ko bít rùi dịch âm đạo dính vào chổ đó luôn á.

kiyoshy
22-11-2014, 19:00
Hại não thiệt chứ :khi579288:, người mình có vết trầy mà không biết à. nếu có đi nữa thì củng k có nguy cơ trong trường hợp này, yên tâm đi

Nguyen Ha
22-11-2014, 19:01
Bạn yên tâm những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

hoangnova
22-11-2014, 19:14
Hại nảo thật. Chốt lại là trường hợp này có trầy sước ở bều hâ dương vật cũng ko có nguy cơ phải ko các thím. Em chốt lại cho ngủ ngon ạ.

kiyoshy
22-11-2014, 19:16
Chốt hạ. không có nguy cơ dù chỉ 1% oke, G9

Nguyen Ha
22-11-2014, 19:26
Hại nảo thật. Chốt lại là trường hợp này có trầy sước ở bều hâ dương vật cũng ko có nguy cơ phải ko các thím. Em chốt lại cho ngủ ngon ạ.

Yên tâm ngủ ngon đi. Hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

hoangnova
22-11-2014, 19:30
Chúc ngủ ngon tất cả a chị em.

Tuanmecsedec
22-11-2014, 21:55

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.