PDA

View Full Version : thọt tay vào vùng kín con bạn được gần 2 ngày!và nay bị ốm+tiêu chảy

gmb113
22-11-2014, 20:24
em chào tất cả các anh các chị trên diễn đàn ạ!em đang hoang mang quá!tình hình là ngày hôm trc(ngày 20-11) em nhậu say về phòng 1 con bạn mới quen,do say quá,mà con bé nó tốc váy kích thích em nên em lỡ tay thọt vô âm đạo nó rồi kích thích một lúc!thấy dịch nhờn chảy ra rất nhiều!em cũng có bú ti nó nữa!nhưng em không quan hệ ạ!lúc ấy là 1 giờ sáng!đến ngày nay(hơn 1 ngày sau) em có dấu hiệu tiêu chảy nhẹ,và sau đó em lên mạng đọc thì thấy bảo đấy là triệu chứng HIV window gì ấy!!!em rất lo lắng và suy nghĩ nhiều nên chiều nay em thấy nhức đầu và mệt mỏi muốn ngủ!bác sĩ có thể giúp em xem em có bị HIV không ạ!em mới có 19t em rất sợ chết:monkeys16:

thientaicon
22-11-2014, 20:34
Không quan hệ sao bị được, kích dục muc ti cha sao cả, biết bn người đi massage,rồi qhtd có bcs vẫn an toàn đấy, cu binh tinh suy diễn lung tung mau mất sức lam nha bạn

Nguyen Ha
22-11-2014, 20:45
em chào tất cả các anh các chị trên diễn đàn ạ!em đang hoang mang quá!tình hình là ngày hôm trc(ngày 20-11) em nhậu say về phòng 1 con bạn mới quen,do say quá,mà con bé nó tốc váy kích thích em nên em lỡ tay thọt vô âm đạo nó rồi kích thích một lúc!thấy dịch nhờn chảy ra rất nhiều!em cũng có bú ti nó nữa!nhưng em không quan hệ ạ!lúc ấy là 1 giờ sáng!đến ngày nay(hơn 1 ngày sau) em có dấu hiệu tiêu chảy nhẹ,và sau đó em lên mạng đọc thì thấy bảo đấy là triệu chứng HIV window gì ấy!!!em rất lo lắng và suy nghĩ nhiều nên chiều nay em thấy nhức đầu và mệt mỏi muốn ngủ!bác sĩ có thể giúp em xem em có bị HIV không ạ!em mới có 19t em rất sợ chết:monkeys16:
HIV không có triệu chứng ban đầu. Bạn bói đâu ra triệu chứng mà nhanh như điện giật vậy?.
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

gmb113
22-11-2014, 20:46
Không quan hệ sao bị được, kích dục muc ti cha sao cả, biết bn người đi massage,rồi qhtd có bcs vẫn an toàn đấy, cu binh tinh suy diễn lung tung mau mất sức lam nha bạn
anh ơi nhưng sao em lại bị tiêu chảy và thấy ốm yếu anh nhỉ!em nhớ là em chỉ móc có 1 tý xong em kéo ra!tay em hoàn toàn không có vết sước!nhưng bị triệu chứng vậy em lo lắng tột độ!em chưa làm gì đc cho ba mẹ mà đã phải chết trẻ ntn sao

gmb113
22-11-2014, 20:51
HIV không có triệu chứng ban đầu. Bạn bói đâu ra triệu chứng mà nhanh như điện giật vậy?.
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.
anh ơi vậy là em an toàn ạ!em tưởng cái dịch nhờn chứa HIV ạ!thấy thằng anh làm chung quán với em quan hệ với con bé nó(không bao) 2 lần cũng hơn tuần rồi mà nay vẫn khỏe mạnh ạ!không thấy triệu chứng gì cả!chỉ thấy nhiệt miệng nhiều vs nổi 1 cái nhọt ạ!vs ổng cũng hay thèm ngủ và mệt mỏi hơn!vậy ổng có dính HIV không anh

Nguyen Ha
22-11-2014, 20:57
anh ơi vậy là em an toàn ạ!em tưởng cái dịch nhờn chứa HIV ạ!thấy thằng anh làm chung quán với em quan hệ với con bé nó(không bao) 2 lần cũng hơn tuần rồi mà nay vẫn khỏe mạnh ạ!không thấy triệu chứng gì cả!chỉ thấy nhiệt miệng nhiều vs nổi 1 cái nhọt ạ!vs ổng cũng hay thèm ngủ và mệt mỏi hơn!vậy ổng có dính HIV không anh

Bạn nên nhớ rằng bạn không quan hệ tình dục là không có nguy cơ.
Không có dấu hiệu nào nhận biết HIV cả, muốn biết có bị HIV hay không chỉ có đi Xét nghiệm máu.

Tuanmecsedec
22-11-2014, 21:34

Vấn đề này hình như bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec rồi thì phải,bạn yên tâm những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

ptsu3
23-11-2014, 01:07
Dù tay bạn có thọt liên tục vào vùng kín cũng ko có nguy cơ, bạn yên tâm ! HIV phải có vết thương hở để xâm nhập, bạn an toàn 100%

thientaicon
23-11-2014, 13:41
Do bạn lo lắng quá mà ra cả, ngày xưa mình cũng o trong trường hợp lo lắng giong bạn, tim thientaicon và xem tinh trang của mình bạn xem rồi sẽ hiểu hơn và bớt lo lắng hơn thoi a

xboxvn
23-11-2014, 13:44
nếu tay bạn có vết thương hở đang chảy máu thì liệu bạn có dám thọt tay vào vùng kín của bạn bạn ko? Mà nếu tay bạn chảy máu nhỏ đó cũng chẳng cho bạn thọt tay vào đâu, bạn yên tâm không sao đâu bạn

ptsu3
23-11-2014, 19:23
Bạn hoàn toàn có thể yên tâm, kích dục = tay là tình dục an toàn !

Charles
23-11-2014, 19:46

QHTD không sử dụng BCS là có nguy cơ với HIV (nếu một trong hai người có HIV). Muốn biết có nhiễm hay không duy nhất chỉ có XN máu chứ không chuẩn đoán HIV qua triệu chứng.

ptsu3
23-11-2014, 20:20
QHTD ko BCS là có nguy cơ, anh của bạn QH với con bé 2 lần ko sử dụng BCS là có nguy cơ ! mặc dù ko có triệu chứng nhưng cũng rất có thể anh ta đã nhiễm

kiyoshy
23-11-2014, 21:12
Chưa QH thì hoàn toàn không có 1 % nguy cơ nào,

songchungvoi_HIV
28-11-2014, 10:28
Đây ko phải hành vi nguy cơ.
Bạn thân mến!

Có lẽ bạn đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này bạn nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh bạn nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho bạn thì bạn có thể yên tâm là bạn không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu bạn ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên bạn lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao bạn cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy bạn yên tâm nhé!
Cho dù cô ta có sữa bạn có nuốt hết bầu sữa cũng ko có nguy cơ.
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Sữa GMD và hôn môi GMD (http://diendanhiv.vn/threads/22772-Su-a-GMD-va-hon-moi-GMD)
Chủ đề: nguy cơ nhiễm hiv từ sữa? (http://diendanhiv.vn/threads/3123-nguy-co-nhiem-hiv-tu-sua)

Chủ đề: Mút ti nghi ngờ có sữa sợ lây nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/9407-Mut-ti-nghi-ngo-co-sua-so-lay-nhiem-HIV)

Chủ đề: Mút vú người HIV, có bị nhiệm HIV không? (http://diendanhiv.vn/threads/13066-Mut-vu-nguoi-HIV-co-bi-nhiem-HIV-khong)

Chủ đề: Bú vú,liếm trúng vết thương trên vú có lây hiv không (http://diendanhiv.vn/threads/15505-Bu-vu-liem-trung-vet-thuong-tren-vu-co-lay-hiv-khong)

Chủ đề: xin tư vấn,em có mút đầu vú,hôn và sờ khắp nguoi gái mai dâm (http://diendanhiv.vn/threads/11482-xin-tu-van-em-co-mut-dau-vu-hon-va-so-khap-nguoi-gai-mai-dam)