PDA

View Full Version : Cần tư vấn về Qhtd

kkanh123
23-11-2014, 00:17
Vì say dương vật không cương cứng nên chỉ để trên bụng em và lấy âm vật cà lên cho đến khi xuất tinh lục này ko có bao. vậy em có nguy cơ không. em có hun bàng miệng vào âm vật vậy cần bao lâu thì đi xét nghiệm được khi đi thì xét nghiệm tất cả các bẹnh thì dùng gói xét nghiệm nào, em cần tư vấn. vì sợ nên em đã được uống pep do bác sĩ kê toa. em xin cảm ơn

Tùng đẹp trai
23-11-2014, 00:20
2 hôm trước vì quá say nên em có quan hệ vói gái vì say quá nên dương vật ko cúng lên được gái có cố để vô nhưng có bao cao su. Vì dương vật không cương cứng nên chỉ để trên bụng em và lấy âm vật cà lên cho đến khi xuất tinh lục này ko có bao. vậy em có nguy cơ không. em có hun bàng miệng vào âm vật vậy cần bao lâu thì đi xét nghiệm được khi đi thì xét nghiệm tất cả các bẹnh thì dùng gói xét nghiệm nào, em cần tư vấn. vì sợ nên em đã được uống pep do bác sĩ kê toa. em xin cảm ơn

không có nguy cơ không cần uống thuốc chi hết.

ptsu3
23-11-2014, 00:57
Trường hợp của bạn ko sao, khi nào đưa DV vào Âm Đạo ko sử dụng BCS mới có nguy cơ, tuy nhiên vì hành vi hun bằng miệng vào âm vật thì bạn có nguy cơ các bệnh : Giang Mai, lậu , mồng gà ...

Nguyen Ha
23-11-2014, 07:19
2 hôm trước vì quá say nên em có quan hệ vói gái vì say quá nên dương vật ko cúng lên được gái có cố để vô nhưng có bao cao su. Vì dương vật không cương cứng nên chỉ để trên bụng em và lấy âm vật cà lên cho đến khi xuất tinh lục này ko có bao. vậy em có nguy cơ không. em có hun bàng miệng vào âm vật vậy cần bao lâu thì đi xét nghiệm được khi đi thì xét nghiệm tất cả các bẹnh thì dùng gói xét nghiệm nào, em cần tư vấn. vì sợ nên em đã được uống pep do bác sĩ kê toa. em xin cảm ơn

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.
Có nguy cơ với lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan b.
Về lậu nếu sau nguy cơ 7 ngày ko có biểu hiện tiểu buốt, đau rát DV, chảy mủ thì xem như không bị.
Về giang mai và viêm gan b bạn Xét nghiệm sau nguy cơ 1 đến 3 tháng.
Về sùi mào gà, sau nguy cơ 90 ngày nếu không có biểu hiện gì xem như không bị.

Tuanmecsedec
23-11-2014, 08:03

Những gì bạn kể chưa quan hệ có xâm nhập,tức là chưa đưa dương vật trực tiếp vào âm đạo quan hệ.Vì vậy không có nguy cơ,bạn nên ngưng thuốc phơi nhiễm.

ptsu3
23-11-2014, 19:19
Thuốc phơi nhiễm không nên lạm dụng đâu bạn , ko có nguy cơ nên ko cần sử dụng

kkanh123
24-11-2014, 08:07
em cũng hỏi bác sĩ bác sĩ khuyên nên uống vì sợnluca say ko nhớ, con quan hệ bằng miệng em không bị chảy máu răng hay bi sướt thì có bị lăy không mấy anh chị

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 08:12
Vì say dương vật không cương cứng nên chỉ để trên bụng em và lấy âm vật cà lên cho đến khi xuất tinh lục này ko có bao. vậy em có nguy cơ không. em có hun bàng miệng vào âm vật vậy cần bao lâu thì đi xét nghiệm được khi đi thì xét nghiệm tất cả các bẹnh thì dùng gói xét nghiệm nào, em cần tư vấn. vì sợ nên em đã được uống pep do bác sĩ kê toa. em xin cảm ơn
10000000000000000000% ko có nguy cơ = ko cần PEP

Tuanmecsedec
24-11-2014, 10:53
em cũng hỏi bác sĩ bác sĩ khuyên nên uống vì sợnluca say ko nhớ, con quan hệ bằng miệng em không bị chảy máu răng hay bi sướt thì có bị lăy không mấy anh chị

Tùy bạn quyết định uống thuốc hay không.Tuanmecsedec không can thiệp.Nhưng với Tuanmecsedec trường hợp này không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm.