PDA

View Full Version : Bị tuột BCS khi QHTD

Tommy1
24-11-2014, 14:56
Ngày hôm qua mình có qhtd có sd bcs với cô bạn! Nhưng khi gần xuất tinh do ngấm rượu mình bắt đầu thấm mệt nên dv bị xìu, khi xuất tinh mình có nhấp thêm 6-7 cái nữa đến khi rút dv ra thì mới giật mình !! Dv đã bị tuột khỏi bao , bcs nằm trong âm đạo của cô ấy thò cửa bao ra ngoài, ở trên dv của mình có dính khá nhiều tinh dịch còn bị đớt ra giường khoảng 2-3 giọt, tinh dịch có nằm trong bao. Thấy thế cô ấy vội rút bcs ra và vào toilet rửa âd, mình hỏi thế có bị bắn vào trog ko? thì ô ấy bảo có! Vì lần cuối mình nhìn vào dv vẫn đc bao trọn bởi bcs nhưng cách lúc xuất tinh và phát hiện tuột bao là khá lâu khoảng 3p nên mình rất mơ hồ k biết là tuột khi đag qh hay xuất tinh xog mới bị tuột, và nếu như xuất tinh xog bị tuột thì nhấp thêm 6-7 cái nữa thì có nguy cơ ko?
Trường hợp của mình là như vậy mong các bạn tư vấn dùm mình xem có nguy cơ lây nhiẽm các bệnh về đg td ko? Đặc biệt là hiv? Và đối với cô ấy thì có nguy cơ có thai ko?
Mong các bạn tư vấn cho mình sớm, nếu có nguy cơ thì mình chỉ còn 1 ngày với cơ hội uống PEP thôi!

Mình xin cảm ơn!

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 14:59
Ngày hôm qua mình có qhtd có sd bcs với cô bạn! Nhưng khi gần xuất tinh do ngấm rượu mình bắt đầu thấm mệt nên dv bị xìu, khi xuất tinh mình có nhấp thêm 6-7 cái nữa đến khi rút dv ra thì mới giật mình !! Dv đã bị tuột khỏi bao , bcs nằm trong âm đạo của cô ấy thò cửa bao ra ngoài, ở trên dv của mình có dính khá nhiều tinh dịch còn bị đớt ra giường khoảng 2-3 giọt, tinh dịch có nằm trong bao. Thấy thế cô ấy vội rút bcs ra và vào toilet rửa âd, mình hỏi thế có bị bắn vào trog ko? thì ô ấy bảo có! Vì lần cuối mình nhìn vào dv vẫn đc bao trọn bởi bcs nhưng cách lúc xuất tinh và phát hiện tuột bao là khá lâu khoảng 3p nên mình rất mơ hồ k biết là tuột khi đag qh hay xuất tinh xog mới bị tuột, và nếu như xuất tinh xog bị tuột thì nhấp thêm 6-7 cái nữa thì có nguy cơ ko?
Trường hợp của mình là như vậy mong các bạn tư vấn dùm mình xem có nguy cơ lây nhiẽm các bệnh về đg td ko? Đặc biệt là hiv? Và đối với cô ấy thì có nguy cơ có thai ko?
Mình xin cảm ơn!
Như vậy ko có nguy cơ, chứng tỏ BCS tuột ngoài AD tức khi DV nhịp khi DV ra khỏi AD BCS tuột ra khỏi DV, khi nào BCS tuột bên trong AD mớ tạo ra nguy cơ

Buonqua
24-11-2014, 15:04
Mong các bạn tư vấn cho mình sớm, nếu có nguy cơ thì mình chỉ còn 1 ngày với cơ hội uống PEP thôi!

Mình xin cảm ơn!

Chào bạn: bạn có các chủ đề ở đây
http://diendanhiv.vn/threads/13627-Qh-voi-gai-mai-dam-co-su-dung-bcs-nhung-trong-khi-qh-bi-xiu
http://diendanhiv.vn/threads/16386-Ket-qua-XN-HIV-nhanh

Tommy1
24-11-2014, 15:05
Như vậy ko có nguy cơ, chứng tỏ BCS tuột ngoài AD tức khi DV nhịp khi DV ra khỏi AD BCS tuột ra khỏi DV, khi nào BCS tuột bên trong AD mớ tạo ra nguy cơ
Mình ko rõ là rút ra mới tuột hay là tuột trong âd . Xét về trường hợp xấu nhất có thể sảy ra là khi xuất tinh thì dv vẫn ở trong bao, xuất tinh xong dv xìu nhỏ lại và bị tuột bao, nhưng vẫn nhấp thêm độ gần 10s trong âd rồi mới rút dv ra. Liệu trường hợp đó có nguy cơ hay k?

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 15:07
Mình ko rõ là rút ra mới tuột hay là tuột trong âd . Xét về trường hợp xấu nhất có thể sảy ra là khi xuất tinh thì dv vẫn ở trong bao, xuất tinh xong dv xìu nhỏ lại và bị tuột bao, nhưng vẫn nhấp thêm độ gần 10s trong âd rồi mới rút dv ra. Liệu trường hợp đó có nguy cơ hay k?
Khi nào BCS nằm hoàn toàn bên trong AD mớ chứng tỏ bạn tuột BCS trong quá trình QHTD khi đó DV mớ có diện tiếp xuất lẫn thời gian tiếp xúc dịch AD

Tommy1
Chào bạn: bạn có các chủ đề ở đây
http://diendanhiv.vn/threads/13627-Qh-voi-gai-mai-dam-co-su-dung-bcs-nhung-trong-khi-qh-bi-xiu
http://diendanhiv.vn/threads/16386-Ket-qua-XN-HIV-nhanh

Trường hợp đó và trươngf hợp này hoàn toàn khác nhau và mình hòn toàn tránh xa khỏi gmd

Tuanmecsedec

Mình xin cảm ơn!

Những gì bạn kể cho thấy bị tuột bao cao su khi xong trận rút ra thì không sao.Trong trường hợp này đánh giá nguy cơ là Nữ(nếu người Nam có HIV) và có thai ngoài ý muốn,vì tinh dịch của người Nam có thể bị tràn vào âm đạo.

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 15:08
Trường hợp đó và trươngf hợp này hoàn toàn khác nhau
Không có nguy cơ = ko cần PEP = Ko cần XN

Tuanmecsedec
24-11-2014, 15:10

Theo những gì bạn kể cho thấy khi bạn xuất tinh vẫn cố tình nhấp thêm khi ấy dương vật nhỏ lại hoặc do tinh dịch bạn đã trơn chu nên bao cao su không còn ôm sát dương vật,nên bị tuột khi rút ra thôi.

Tommy1
24-11-2014, 15:28
Theo những gì bạn kể cho thấy khi bạn xuất tinh vẫn cố tình nhấp thêm khi ấy dương vật nhỏ lại hoặc do tinh dịch bạn đã trơn chu nên bao cao su không còn ôm sát dương vật,nên bị tuột khi rút ra thôi.

có lẽ mình hơi hoang tưởng nhưng có trường hợp nào là đã tuột bao và cửa bao ở ngoài do tinh dịch có dính trên dv làm trơn nên k còn ma sát đối với bcs nên ko đẩy đc bcs vào trong âd ko? Và nếu như vậy thì liệu dv nằm trong âd khoảng 10 giây thì có nguy cơ ko?

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 15:31
có lẽ mình hơi hoang tưởng nhưng có trường hợp nào là đã tuột bao và cửa bao ở ngoài do tinh dịch có dính trên dv làm trơn nên k còn ma sát đối với bcs nên ko đẩy đc bcs vào trong âd ko? Và nếu như vậy thì liệu dv nằm trong âd khoảng 10 giây thì có nguy cơ ko?
Bạn biết bộ ngoái trầu của các bạn cụ ko?? DV và AD cũng gần như vậy DV ví như cái chày bạn cứ thọc ra thọt vô thì thử hỏi nếu BCS tuột bên trong AD mà bạn ko biết thì khi DV nhịp như vậy đến một lúc nào đó BCS đó ở đâu?? Trong AD hay ngoài AD

Nguyen Ha
24-11-2014, 15:32

Nói thật chả hiểu bạn hỏi gì nữa. Đúng là bạn hoang tưởng quá rồi

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 15:33
BQT nhắc nhở khi các bạn lên DD tham vấn xin vui lòng xưng hô một cách lịch sự và lễ phép cho dù bạn hay các TV chưa rõ BQT thuộc U nào nhưng cũng phải xưng hô anh chị, chứ ko có xưng hô mình đầu tay chân như vậy, và các TV trong trong BQT từ U 30 trở lên, ko ai thuộc U dưới 30 cả

Tommy1
24-11-2014, 15:53
Nói thật chả hiểu bạn hỏi gì nữa. Đúng là bạn hoang tưởng quá rồi
có lẽ là như vậy thật @@

Tommy1
24-11-2014, 15:59
BQT nhắc nhở khi các bạn lên DD tham vấn xin vui lòng xưng hô một cách lịch sự và lễ phép cho dù bạn hay các TV cho rõ BQT thuộc U nào nhưng cũng phải xưng hô anh chị, chứ ko có xưng hô mình đầu tay chân như vậy, và các TV trong trong BQT từ U 30 trở lên, ko ai thuộc U dưới 30 cả
ở mục avart và thông tin hiện trên bảng cmt đâu có ghi rõ tuổi đâu anh BQT? Và xưng hô mình và bạn khi chưa biết tuổi của nhau là lịch sự chứ ko là mình đầu tay chân như anh nói đâu ạ!

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 16:03
ở mục avart và thông tin hiện trên bảng cmt đâu có ghi rõ tuổi đâu anh BQT? Và xưng hô mình và bạn khi chưa biết tuổi của nhau là lịch sự chứ ko là mình đầu tay chân như anh nói đâu ạ!
Bạn ko cần thấy tuổi, nhưng ít ra phép lịch sự khi giao lưu qua thông tin mạng vì bạn ko biết họ bi nhiêu nhiêu xưng hô Anh hay chị vẫn tạo cho người đọc có sự thei65n cảm và chứng tỏ bạn tôn trọng người đối diện, bạn quên mất vấn đền kiến thức phổ thông rùi

Tommy1
24-11-2014, 16:26
Bạn ko cần thấy tuổi, nhưng ít ra phép lịch sự khi giao lưu qua thông tin mạng vì bạn ko biết họ bi nhiêu nhiêu xưng hô Anh hay chị vẫn tạo cho người đọc có sự thei65n cảm và chứng tỏ bạn tôn trọng người đối diện, bạn quên mất vấn đền kiến thức phổ thông rùi
nếu anh cảm thấy bị xúc phạm thì cho em xin lỗi!! Em bất lịch sự và bảo thủ quá :)

songchungvoi_HIV
24-11-2014, 16:35
nếu anh cảm thấy bị xúc phạm thì cho em xin lỗi!! Em bất lịch sự và bảo thủ quá :)
Ko phải bạn xúc phạm, nhưng BQT muốn cho bạn hiểu và tốt hơn trong giao tiếp đời thường, chứ nếu bạn xúc phạm thì nảy giờ bài của bạn BQT đã khóa ngay và cho vào nhà kho níck bạn sẽ bị phạt khóa níck trong 30 ngày rùi

Charles
24-11-2014, 17:05

Mình xin cảm ơn!

Theo lời bạn kể miệng bao cao su còn ở cửa AD chứng tỏ khi rút ra mới bị tuột, như vậy bạn không có nguy cơ trong trường hợp này.

amanhloso
24-11-2014, 18:14
1. Đó không phải GMD.
2. Khi quan hệ bạn vẫn Xt trong BCS, chứng tỏ quy đầu và lỗ sáo được bảo vệ.
3. Sau khi QH xong, BCS vẫn còn ở Cửa mình AD.=> trước khi rút ra DV vẫn nằm trong phạm vi của BCS.
Do vậy theo mình Bạn sẽ không phải lo lắng nữa, và sẽ an toàn.

Tommy1
25-11-2014, 12:00
Ok!! Cảm ơn tất cả mọi người, em cũng đỡ lo hơn rồi!

Tommy1
25-11-2014, 12:15
Ah! Mọi người cho em hỏi, xét nhiệm ở bv 108 có chuẩn k ạ? Và nhanh nhất là bao nhiêu ngày kể từ ngày có nguy cơ thì xét nhiệm ra kết quả chính xác ?

Tuanmecsedec
25-11-2014, 14:18
Ah! Mọi người cho em hỏi, xét nhiệm ở bv 108 có chuẩn k ạ? Và nhanh nhất là bao nhiêu ngày kể từ ngày có nguy cơ thì xét nhiệm ra kết quả chính xác ?
Bệnh viện Trung ương Quân Đội 108 xét nghiệm chính xác,về thời gian xét nghiệm HIV với phương pháp HIV Combo (Ag/Ab) thì sau 4 tuần,còn phương pháp test nhanh tìm kháng thể thì để ít nhất 6 tuần và chính xác nhất 12 tuần.