PDA

View Full Version : Mọi NGười Xem Giúp Em Với . Em Sợ quá . Không Làm Gì Được

Phiền Não
16-09-2013, 13:50
Cái Đây 2 Tuần Em Bị Ngã Xe Gãy 1 Ngón Tay .Lúc Đó Em Có Vào Bệnh Viện Phòng Khám Tư Gần Nhất Để Khám Xem Là Bị Gì ... Và NGười Ta Muốn Em Chụp X-quang . Người Ta Muốn Rửa Sạch Vết Thương Rồi Lấy Máu Xét NGhiệm. E Ko Nghĩ Là Phải Làm Nhiều Như Thế . Lúc Lấy Máu Người Ta Bảo Em Để Tay Lên 1 Cái Gối . Rồi Lấy Máu . Lúc Lấy Xong Em Thấy Cái Gối dính Máu . E xem khỉu tay em có 1 vết thương chỉ có tí màu ở giữa vết thương đỏ đỏ nhưng không hề chảy máu nhiều ra để làm cái gối dính nhiều máu thế. chỉ là 1 vết sát rách da nhỏ chảy nước có 1 . 2 giọt máu bám ở vết thương thôi . . hình tròn thoi khoảng gần 2cm . em không hiểu máu ở đâu . mà em thấy trên bàn có 1 phiếu vừa xn hiv . Em Rất Bàng hoàng . em biết cái gối đấy để kê tay người đến lấy máu làm xét nghiệm và ở trong 1 môi trường như thế nên em rất no.

Nguyen Ha
16-09-2013, 14:18
Cái Đây 2 Tuần Em Bị Ngã Xe Gãy 1 Ngón Tay .Lúc Đó Em Có Vào Bệnh Viện Phòng Khám Tư Gần Nhất Để Khám Xem Là Bị Gì ... Và NGười Ta Muốn Em Chụp X-quang . Người Ta Muốn Rửa Sạch Vết Thương Rồi Lấy Máu Xét NGhiệm. E Ko Nghĩ Là Phải Làm Nhiều Như Thế . Lúc Lấy Máu Người Ta Bảo Em Để Tay Lên 1 Cái Gối . Rồi Lấy Máu . Lúc Lấy Xong Em Thấy Cái Gối dính Máu . E xem khỉu tay em có 1 vết thương chỉ có tí màu ở giữa vết thương đỏ đỏ nhưng không hề chảy máu nhiều ra để làm cái gối dính nhiều máu thế. chỉ là 1 vết sát rách da nhỏ chảy nước có 1 . 2 giọt máu bám ở vết thương thôi . . hình tròn thoi khoảng gần 2cm . em không hiểu máu ở đâu . mà em thấy trên bàn có 1 phiếu vừa xn hiv . Em Rất Bàng hoàng . em biết cái gối đấy để kê tay người đến lấy máu làm xét nghiệm và ở trong 1 môi trường như thế nên em rất no.

Những gì bạn kể bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

Tuanmecsedec
16-09-2013, 15:46
Phong chữ đầu được viết HOA thấy quen quen lắm.Nhất là ở box này.

Phiền Não
16-09-2013, 18:18
Những gì bạn kể bạn không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

sao lại thế . anh nguyên hà phân tích giúp em . tại lúc anh y tá lấy kim xong em nhấc tay lên em mới thấy cái gối kê có dính máu màu đỏ em không hề biết máu của ai và từ bao giờ . mà tay em vừa bị chầy xong ... e nghĩ là không phải máu của em . vì tay em bị sát nhiều nước dịch vàng . có 1 tí máu nhưng ở vết thương / không làm dây nhiều ra như thế được:(

Phiền Não
16-09-2013, 18:18
Phong chữ đầu được viết HOA thấy quen quen lắm.Nhất là ở box này.
Là sao hả anh . em có nguy cơ hả anh . phân tích giúp em với lo quá . em xin cảm ơn

songchungvoi_HIV
16-09-2013, 19:42
Câu hỏi này là câu hỏi thuộc thể loại hoang tưởng nè, Chính khi mình ngồi vào ghế và đặt cánh tay lên lấy máu mà không hề biết cái gối trước đó đã dấy máu chưa. Chắc mắt anh này bị CMV mắt hay sao áh. Hoặc mắt bị mù... Lần sau có đặt câu hỏi thì xem mình đang hỏi gì nhé. HOANG TƯỞNG
:zk2044:

Phiền Não
16-09-2013, 22:55
Thực Sự Lúc Ý Em không để ý . e chỉ thấy anh ý xé cái kim tiêm . xong cô y tá đi vào em ngoảnh sang . thì anh ý đã đưa cái gối vào khỉu tay em rồi . lúc em đưa tay lên mới biết

chacemchetwa
17-09-2013, 00:44
Bạn k cần lo lắng. Kim tiêm chỉ tiếp xúc vào bạn và rút ra. máu ai dính dưới gối kê tay thì kệ máu đó. k lây qua bạn được. Tránh lo lắng thái quá dẫn tới suy diễn lung tung. Hiv k dễ lây như bạn nghĩ.

Phiền Não
17-09-2013, 13:43
Không Phải Là Do Kim Tiêm Mà Là Do . Em Bị sát ở khuỷu tay chảy nước nhưng mình ko biết và để ý em kê vào cái gối ý . lúc xong dơ tay lên thì mới biết cái gối dính máu . mà em nhìn vết thương của em . ko nhiều máu để dính như vậy được . vết thương của em chỉ bị tí máu lấm chấm . chứ không chảy mạnh ra ngoài . hu hu mọi người bảo em nên phải làm sao

Phiền Não
17-09-2013, 13:53
Câu hỏi này là câu hỏi thuộc thể loại hoang tưởng nè, Chính khi mình ngồi vào ghế và đặt cánh tay lên lấy máu mà không hề biết cái gối trước đó đã dấy máu chưa. Chắc mắt anh này bị CMV mắt hay sao áh. Hoặc mắt bị mù... Lần sau có đặt câu hỏi thì xem mình đang hỏi gì nhé. HOANG TƯỞNG
:zk2044:
HOang Tưởng Là Thế Nào Hả Anh . Mắt Em Thấy . Cái Gối Dính MÁu . Tay Em Thì Bị Chầy . Em Đều Nhìn Thấy . Em Chỉ Muốn Hỏi Nguy Cơ Bao NHiêu % Là Em Bị . Em Có Suy Diễn Hoang Tưởng Gì Đâu . Anh Đọc Kỹ Rồi Tư Vấn Giúp Em