PDA

View Full Version : kích dục âm đạo bằng tay và ngón tay bị xước móng rô mong các anh chị giúp đỡ

quahoihan007
26-11-2014, 22:25
hôm nay e có đi nhậu với bạn vì quá chén nên em và đám bạn vào cafe ôm ... cô nhân viên đó âm đạo trần (không ) trườn lên trườn xuống dương vật của em mà em thì không có cởi đồ vẫn mặc nguyên đồ ... e có cho tay vào âm đạo của cô gái đó khi đi vể thì e thấy ngón giữa bị xước móng rô nhưng không có chảy máu như vậy có bị nhiễm HIV không các anh chị mong các anh chị giúp đỡ em xin cho e hỏi thêm là những nguy cơ nào mới có khả năng nhiễm HIV vậy các anh .. mong các anh liệt kê dùm em

Tuanmecsedec
26-11-2014, 22:30
hôm nay e có đi nhậu với bạn vì quá chén nên em và đám bạn vào cafe ôm ... cô nhân viên đó âm đạo trần (không ) trườn lên trườn xuống dương vật của em mà em thì không có cởi đồ vẫn mặc nguyên đồ ... e có cho tay vào âm đạo của cô gái đó khi đi vể thì e thấy ngón giữa bị xước móng rô nhưng không có chảy máu như vậy có bị nhiễm HIV không các anh chị mong các anh chị giúp đỡ em xin cho e hỏi thêm là những nguy cơ nào mới có khả năng nhiễm HIV vậy các anh .. mong các anh liệt kê dùm em

Tay xướt măng rô không phải vết thương hở.Vì vậy những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Chủ đề: tay có vết xước măng rô kích thích âm đạo sợ nhiễm hiv ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/7233-tay-co-vet-xuoc-mang-ro-kich-thich-am-dao-so-nhiem-hiv)

Chủ đề: Tay xước măng rô đưa vào AT ,khi quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/3771-Tay-xuoc-mang-ro-dua-vao-AT-khi-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)

Chủ đề: Dùng tay xướt măng rô sờ vào âm đạo có bị HIV? (http://diendanhiv.vn/threads/12993-Dung-tay-xuot-mang-ro-so-vao-am-dao-co-bi-HIV)

quahoihan007
26-11-2014, 22:35
anh tuấn ơi e thấy nó hơi rát có khi nào nó có chảy máu mà e đưa vào âm đạo cô ta nên k thấy k anh ..với lại cô gái đó cứ trườn lên duơng vật e mà e có mặc quần cô gái đó thì không vậy có khi nào dịch âm đạo chui vô được không anh

Tuanmecsedec
26-11-2014, 22:38
anh tuấn ơi e thấy nó hơi rát có khi nào nó có chảy máu mà e đưa vào âm đạo cô ta nên k thấy k anh ..với lại cô gái đó cứ trườn lên duơng vật e mà e có mặc quần cô gái đó thì không vậy có khi nào dịch âm đạo chui vô được không anh

Dù vết thương vẫn còn thấy đỏ mà máu không chảy ra tức là niêm mạc đã đóng cửa.

Vấn đề thứ 2,cô gái đó trườn lên người bạn,bạn vẫn mặc quần thì làm gì có nguy cơ kiểu này bạn,bạn làm như HIV là con vật gì ấy,biết thoát ra chui vào.

quahoihan007
26-11-2014, 22:44
Dù vết thương vẫn còn thấy đỏ mà máu không chảy ra tức là niêm mạc đã đóng cửa.

Vấn đề thứ 2,cô gái đó trườn lên người bạn,bạn vẫn mặc quần thì làm gì có nguy cơ kiểu này bạn,bạn làm như HIV là con vật gì ấy,biết thoát ra chui vào.

xin lỗi anh e hỏi hơi nhiều nhưng do e lo lắng thôi , vết xước móng rô thì e thấy nó k đỏ cũng không chảy máu mà thấy hơi rát chút thôi anh tuấn như vậy là em không cần xét nghiệm đúng k anh

Tuanmecsedec
26-11-2014, 22:46
xin lỗi anh e hỏi hơi nhiều nhưng do e lo lắng thôi , vết xước móng rô thì e thấy nó k đỏ cũng không chảy máu mà thấy hơi rát chút thôi anh tuấn như vậy là em không cần xét nghiệm đúng k anh

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,theo bạn thì cần đi xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

quahoihan007
26-11-2014, 22:48
Bạn được tư vấn không có nguy cơ,theo bạn thì cần đi xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.

thanks anh rất nhiều ... anh Tuấn ơi a có thể liệt kê những nguy có có khả năng lây nhiễm dùm e không vì không hiểu biết nên mới suy nghĩ lung tung .. làm phiền anh

Tuanmecsedec
26-11-2014, 22:50
thanks anh rất nhiều ... anh Tuấn ơi a có thể liệt kê những nguy có có khả năng lây nhiễm dùm e không vì không hiểu biết nên mới suy nghĩ lung tung .. làm phiền anh

Nằm gọn ở chủ đề này:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

quahoihan007
26-11-2014, 22:53
Nằm gọn ở chủ đề này:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://www.diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

thanks anh rất nhiều

Charles
27-11-2014, 05:46

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ. Vết xước móng rô không phải là vết thương hở nên không có cửa ngõ cho vi rút vào. Chỉ khi bạn thực hiện hành vi QHTD mà không sử dụng biện pháp an toàn mới có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
27-11-2014, 07:20
Những gì bạn kể ko phải hành vi nguy cơ với HIV

quahoihan007
27-11-2014, 22:10
thanks các anh chị tư vấn cho em ... e còn vài điều muốn hỏi là nếu mà hôn môi với cô gmd mà không phải hôn sâu thì có bị lây nhiễm HIV hay bệnh tình dục không , ngón tay đưa vào âm đạo gmd nếu gmd đó rồi mình đụng vào dương vật thì có bị gì không mấy anh .. mong mấy anh tư vấn để e biết thêm nhiều kiến thức ạ

Tuanmecsedec
27-11-2014, 22:13
thanks các anh chị tư vấn cho em ... e còn vài điều muốn hỏi là nếu mà hôn môi với cô gmd mà không phải hôn sâu thì có bị lây nhiễm HIV hay bệnh tình dục không , ngón tay đưa vào âm đạo gmd nếu gmd đó rồi mình đụng vào dương vật thì có bị gì không mấy anh .. mong mấy anh tư vấn để e biết thêm nhiều kiến thức ạ

Hôn như vậy thì không lây bệnh tình dục bạn.Nhưng có thể lây nhiễm Lao,vì Lao lây qua đường hô hấp.

quahoihan007
27-11-2014, 22:16
Hôn như vậy thì không lây bệnh tình dục bạn.Nhưng có thể lây nhiễm Lao,vì Lao lây qua đường hô hấp.

thanks anh Tuấn

songchungvoi_HIV
28-11-2014, 07:24
Hôn mà lây nhiễm HIV thì thế giới 8 tỷ người đi về đâu hả bạn, bạn động não tí đi. Tay kích dục AD chạm DV ko có nguy cơ, HIV chi lây khi QHTD trực trực DV thâm nhập vào AD mà ko có áo giáp