PDA

View Full Version : Đây có phải đổ mồ hôi vào ban đêm?

hanbanthan
16-09-2013, 17:19
Chiều hôm đó em đi học về không tắm cho đến khi ngủ, nhảy vào phòng lạnh ngồi làm bài. Tới lúc ngủ, tự nhưng 3 giờ tối em giật mình dậy và cảm thấy nóng, khi lấy tay sờ vào cổ thấy rích rích, hình như lúc ngủ máy lạnh để 28~ 29 độ C. Đến sáng dậy đi học kiểm tra lại thì quần áo mặc lúc tối không bị ướt. Em sợ em bị đổ mồ hôi trộm vào ban đêm rồi máy lạnh làm cho giọt mồ hôi khô, bay hơi để lại cái cảm giác rích rích trên cổ khi sờ vào.

hanbanthan
16-09-2013, 17:22
P/s: em cũng đã thử là hôm nay tập thể dục về mệt, người toát mồ hôi, sau đó vào phòng máy lạnh ngồi, cổ sờ vào không thấy rích rích

Tuanmecsedec
16-09-2013, 17:27
Câu hỏi ai trả lời được chết liền.

abc123
16-09-2013, 17:35
Hay hay, trời thời tiet như vậy, k đổ mồ hôi, tớ đi bằng đầu

hanbanthan
16-09-2013, 17:36
Câu hỏi ai trả lời được chết liền.
sao vậy anh :|

abc123
16-09-2013, 17:40
A tuấn ơi, e có ý kiến này đc k a tuấn
Từ giờ nếu ai còn hỏi ve tc hiv khi mà đã co kqua xn thì bị đóng topic lại
Còn chưa có kqua xn thì dc hỏi tc
Dc k a tuan ơi

Tuanmecsedec
16-09-2013, 17:51
A tuấn ơi, e có ý kiến này đc k a tuấn
Từ giờ nếu ai còn hỏi ve tc hiv khi mà đã co kqua xn thì bị đóng topic lại
Còn chưa có kqua xn thì dc hỏi tc
Dc k a tuan ơi

Một ý kiến hay,để không làm ảnh hưởng thành viên khác và tạo điều kiện cho có thời gian tự tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn.

songchungvoi_HIV
16-09-2013, 19:48
Chiều hôm đó em đi học về không tắm cho đến khi ngủ, nhảy vào phòng lạnh ngồi làm bài. Tới lúc ngủ, tự nhưng 3 giờ tối em giật mình dậy và cảm thấy nóng, khi lấy tay sờ vào cổ thấy rích rích, hình như lúc ngủ máy lạnh để 28~ 29 độ C. Đến sáng dậy đi học kiểm tra lại thì quần áo mặc lúc tối không bị ướt. Em sợ em bị đổ mồ hôi trộm vào ban đêm rồi máy lạnh làm cho giọt mồ hôi khô, bay hơi để lại cái cảm giác rích rích trên cổ khi sờ vào.
Cái này gọi là ở dơ, hem tắm khi sau một ngày học mệt nhọc, người đầy bụi bám, mồ hôi, khi về để nguyên cum lê ngủ thì dĩ nhiên là rít rùi, lý do dễ hiểu thui, trong môi trường phòng lạnh, ở dơ bẩn thế thì làm sao mà mà ra mồ hôi, không khí ẩm thì bay hơi sao được.
:zk2047: