PDA

View Full Version : qhtd rách bao cao su rút ra liền

tinhtam
28-11-2014, 14:53
Xin chào mọi người.Cách đây 2 hôm e có wan hệ td với gái mại dâm.E wan hệ có dùng bao cao su nhưng trong lúc wan hệ bao cao su của e bị rách và e rút ra liền ,lúc đó e có quan sát đầu dương vật của e thấy nó có dính chút máu kinh và dịch nhầy của cô gái mại dâm,e có hỏi thì cô ta nói đang trong kì kinh nguyệt.sau đó e thay bao khac và quan hệ đến lúc xuất tinh.Bửa giờ e suy nghĩ quá trời không biết e có sao không nữa mọi người.

Tuanmecsedec
28-11-2014, 15:41
Xin chào mọi người.Cách đây 2 hôm e có wan hệ td với gái mại dâm.E wan hệ có dùng bao cao su nhưng trong lúc wan hệ bao cao su của e bị rách và e rút ra liền ,lúc đó e có quan sát đầu dương vật của e thấy nó có dính chút máu kinh và dịch nhầy của cô gái mại dâm,e có hỏi thì cô ta nói đang trong kì kinh nguyệt.sau đó e thay bao khac và quan hệ đến lúc xuất tinh.Bửa giờ e suy nghĩ quá trời không biết e có sao không nữa mọi người.

Nếu bạn phát hiện bị rách bao cao su rút là liền thì không có nguy cơ.

Chủ đề: Quan hệ tình dục bị rách bao cao su xong lấy ra liền- có bị nhiễm HIV không,hichic (http://diendanhiv.vn/threads/20145-Quan-he-tinh-duc-bi-rach-bao-cao-su-xong-lay-ra-lien-co-bi-nhiem-HIV-khong-hichic)
Chủ đề: quan hệ với gái mại dâm bị rách bcs gmd bảo rách và rút ra liền,xin cứu e (http://diendanhiv.vn/threads/21316-quan-he-vo-i-ga-i-ma-i-dam-bi-ra-ch-bcs-gmd-ba-o-ra-ch-va-ru-t-ra-lie-n-xin-cu-u-e)
Chủ đề: QHTD với GMD rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/15027-QHTD-voi-GMD-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Quan hệ tình dục GMD rách bao cao su rút ra liền.anh tuấn và mọi người tư vấn giúp (http://diendanhiv.vn/threads/1734-Quan-he-tinh-duc-GMD-rach-bao-cao-su-rut-ra-lien-anh-tuan-va-moi-nguoi-tu-van-giup)

tinhtam
28-11-2014, 15:53
Vân e phát hiện thấy rách và rút ra liền nhưng trên lỗ sáo đầu dương vật của e có dính máu kinh của gái mại dâm.​như vậy có sao không.

Nguyen Ha
28-11-2014, 16:43
Vân e phát hiện thấy rách và rút ra liền nhưng trên lỗ sáo đầu dương vật của e có dính máu kinh của gái mại dâm.​như vậy có sao không.

Bạn yên tâm, như vậy không có nguy cơ.

tinhtam
28-11-2014, 16:58
cho e hỏi lỗ sáo đầu dương vật có phải là niêm mạc sống không ạ.

Nguyen Ha
28-11-2014, 17:01
cho e hỏi lỗ sáo đầu dương vật có phải là niêm mạc sống không ạ.

Là niêm mạc sống thì sao? Rách bao bạn phát hiện và rút ra ngay như thế thì không có nguy cơ. Yên tâm đi.

tinhtam
28-11-2014, 17:06
E sợ máu kinh của gái mại dâm dính vào lỗ sáo đầu dương vật mà lỗ sáo đầu dương vật là niêm mạc sống nên nó có thể lây nhiễm.Như vậy có đúng không ạ?

Nguyen Ha
28-11-2014, 17:24
E sợ máu kinh của gái mại dâm dính vào lỗ sáo đầu dương vật mà lỗ sáo đầu dương vật là niêm mạc sống nên nó có thể lây nhiễm.Như vậy có đúng không ạ?

Nhưng không có thời gian tiếp xúc thì không có nguy cơ.

tinhtam
28-11-2014, 18:09
À cho e hỏi câu cuối.Em quan hệ với gái mại dâm bị rách bao cao su em phát hiện và rút ra liền,em thấy có chút máu kinh của gái mại dâm dính vào đầu dương vật đặc biệt là lỗ sáo,lúc đó em sơ ý không rữa lại dương vật mà đeo bao khác vào chiến tiếp(dương vật em lúc đó có tấy đỏ nhưng không chảy máu).Tới lúc về nhà em mới lấy khăn lau lại dương vật.Mong anh chị đọc và xem coi có nguy cơ không.Em sợ lúc thấy máu dính vào đầu dương vật mà em không lau lại nên nó dính luôn và tạo ra thời gian tiếp xúc.

tinhtam
28-11-2014, 18:21
À cho e hỏi câu cuối.Em quan hệ với gái mại dâm bị rách bao cao su em phát hiện và rút ra liền,em thấy có chút máu kinh của gái mại dâm dính vào đầu dương vật đặc biệt là lỗ sáo,lúc đó em sơ ý không rữa lại dương vật mà đeo bao khác vào chiến tiếp(dương vật em lúc đó có tấy đỏ nhưng không chảy máu).Tới lúc về nhà em mới lấy khăn lau lại dương vật.Mong anh chị đọc và xem coi có nguy cơ không.Em sợ lúc thấy máu dính vào đầu dương vật mà em không lau lại nên nó dính luôn và tạo ra thời gian tiếp xúc.
Cho e câu trả lời đi chị hà.Em sợ lúc thấy máu dính vào đầu dương vật mà em không lau lại nên nó dính luôn và tạo ra thời gian tiếp xúc

Nguyen Ha
28-11-2014, 18:30
Cho e câu trả lời đi chị hà.Em sợ lúc thấy máu dính vào đầu dương vật mà em không lau lại nên nó dính luôn và tạo ra thời gian tiếp xúc

HIV không lây nhiễm như vậy. Không có nguy cơ.

tinhtam
28-11-2014, 18:37
Chị giải thích kỹ cho em được không.Em thấy máu dính trên đầu dương vật của em nó còn ướt lắm.Em quên lúc đó không rữa dương vật lại mà đeo khác vào chiến tiếp.À dương vật em lúc đó có xây xước nhẹ nhưng không chảy máu và máu kinh của gái bán dâm có dính vào vết xây xước không chảy máu đó.​Chị đọc lại lần cuối và nói cho em hiểu nha.

Nguyen Ha
28-11-2014, 18:41
Chị giải thích kỹ cho em được không.Em thấy máu dính trên đầu dương vật của em nó còn ướt lắm.Em quên lúc đó không rữa dương vật lại mà đeo khác vào chiến tiếp.À dương vật em lúc đó có xây xước nhẹ nhưng không chảy máu và máu kinh của gái bán dâm có dính vào vết xây xước không chảy máu đó.​Chị đọc lại lần cuối và nói cho em hiểu nha.

HIV muốn lây được phải có thời gian tiếp xúc. Thời gian tiếp xúc càng lâu thì nguy cơ lây bệnh càng cao. Bạn rách bao và rút ra liền như vậy không có đủ thời gian để virut xâm nhập, hơn nữa vết trầy xước không phải là vết thương hở cho virut tấn công. Bạn yên tâm đi, trường hợp của bạn không có nguy cơ.

tinhtam
28-11-2014, 18:51
Em xin lỗi vì e hỏi hơi nhiều.Chị trả lời giúp em để em có thêm kiến thức về hiv nha chị.Lúc máu kinh của gái mại dâm dính lên dương vật của em,em không có lâu vết máu đó mà tròng bao khác vào quan hệ,tới lúc về đến nhà em mới lâu lại dương vật.Tức thời gian vết máu đó dính trên lỗ niệu đạo và vết xây xước đầu dương vật là trên 1 tiếng.Vậy thời gian tiếp xúc của nó là quá lâu rồi(trên 1 tiếng).Vậy tại sao chị nói không có thời gian tiếp xúc.Em viết hơi dài dòng,chị ráng hình dung và trả lời cho em nha chị.

Charles
28-11-2014, 19:29
Em xin lỗi vì e hỏi hơi nhiều.Chị trả lời giúp em để em có thêm kiến thức về hiv nha chị.Lúc máu kinh của gái mại dâm dính lên dương vật của em,em không có lâu vết máu đó mà tròng bao khác vào quan hệ,tới lúc về đến nhà em mới lâu lại dương vật.Tức thời gian vết máu đó dính trên lỗ niệu đạo và vết xây xước đầu dương vật là trên 1 tiếng.Vậy thời gian tiếp xúc của nó là quá lâu rồi(trên 1 tiếng).Vậy tại sao chị nói không có thời gian tiếp xúc.Em viết hơi dài dòng,chị ráng hình dung và trả lời cho em nha chị.

Ngay khi rách bao bạn rút DV ra để thay bao khác là HIV đã bị bất hoạt rồi (nếu thời gian DV đầu trần tiếp xúc trong AD lâu thế mới lo).

tinhtam
28-11-2014, 19:34
Vậy là em an toàn cho dù đầu dương vật của em có dính máu kinh của gái mại dâm phải không.

Nguyen Ha
28-11-2014, 19:36
Vậy là em an toàn cho dù đầu dương vật của em có dính máu kinh của gái mại dâm phải không.

Đúng vậy, trường hợp của bạn không có nguy cơ.

tinhtam
28-11-2014, 19:37
Ờ máu dính trên đầu dương vật của em là máu còn tươi và ướt đó nha anh và máu đó dính ngay vào lỗ niệu đạo và vết xây xước không chảy máu trên đầu dương vật.Như thế cũng không sao phải không.Tại em còn trong 72h vàng nên hơi rối.

Charles
28-11-2014, 19:38
Ờ máu dính trên đầu dương vật của em là máu còn tươi và ướt đó nha anh.

Thời gian tiếp xúc được tính khi DV bạn còn đang bên trong AD, còn khi rách bao bạn rút DV ra HIV bị bất hoạt ngay rồi, vì thế chúng tôi mới tư vấn bạn không có nguy cơ.

tinhtam
28-11-2014, 19:41
Ờ máu dính trên đầu dương vật của em là máu còn tươi và ướt đó nha anh và máu đó dính ngay vào lỗ niệu đạo và vết xây xước không chảy máu trên đầu dương vật.Như thế cũng không sao phải không.Tại em còn trong 72h vàng nên hơi rối.​Mong anh thông cảm

Nguyen Ha
28-11-2014, 19:42
Ờ máu dính trên đầu dương vật của em là máu còn tươi và ướt đó nha anh và máu đó dính ngay vào lỗ niệu đạo và vết xây xước không chảy máu trên đầu dương vật.Như thế cũng không sao phải không.Tại em còn trong 72h vàng nên hơi rối.​Mong anh thông cảm

Bạn yên tâm không cần dùng PEP.

Charles
28-11-2014, 19:43

Tư vấn rồi, nếu bạn không tin thì đừng hỏi nữa. Nếu bạn hỏi đi hỏi lại một câu hỏi khi đã được tư vấn tôi sẽ đóng chủ đề.

tinhtam
28-11-2014, 19:47
Tại em lo quá nên hỏi hơi nhiều.Cho em hỏi câu cuối.Dịch tiết âm đạo và máu kinh thì khả năng lây nhiễm trong TH rách bao cao su là như nhau phai không anh.

Charles
28-11-2014, 19:51
Tại em lo quá nên hỏi hơi nhiều.Cho em hỏi câu cuối.Dịch tiết âm đạo và máu kinh thì khả năng lây nhiễm là như nhau phai không anh.

Cùng có khả năng lây nhiễm, nhưng vấn đề phải ở tình huống nào mới có nguy cơ.

tinhtam
28-11-2014, 19:54
Tình huống là rách bao cao su mà dương vật của người nam có xây xát nhưng không chảy máu.Tình huông này thì máu kinh và dịch tiết có khả năng lây nhiễm như nhau đúng không anh.

Charles
28-11-2014, 20:02
Tình huống là rách bao cao su mà dương vật của người nam có xây xát nhưng không chảy máu.Tình huông này thì máu kinh và dịch tiết có khả năng lây nhiễm như nhau đúng không anh.

Bạn chưa hiểu, máu kinh và dịch tiết khi ở trong cơ thể thì cùng có khả năng lây nhiễm. Vấn đề ở chỗ để lây nhiễm phải phụ thuộc vào nhiều yếu tố: thời gian tiếp xúc, tình trạng nơi tiếp xúc, nồng độ tiếp xúc... Nếu thiếu một trong các yếu tố đó cũng không có nguy cơ.

Nguyen Ha
28-11-2014, 20:10

Bạn vui lòng đọc lại những gì được tư vấn

Tuanmecsedec
28-11-2014, 22:34
Ờ máu dính trên đầu dương vật của em là máu còn tươi và ướt đó nha anh và máu đó dính ngay vào lỗ niệu đạo và vết xây xước không chảy máu trên đầu dương vật.Như thế cũng không sao phải không.Tại em còn trong 72h vàng nên hơi rối.

Bạn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 08:27
Bạn QHTD có BCS phát hiện rách BCS và rút DV ra ngay là k có nguy cơ vì k đủ thời gian và diện tiếp xúc.
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
=> Đây chính là yếu tố bạn k có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.
Bấm vào đây tham khảo thêm:
Chủ đề: các A/C giúp e với: QHTD rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/14448-cac-A-C-giup-e-voi-QHTD-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: Quan hệ tình dục với gái mại dâm bị rách bao cao su, em đang rất hoang mang lo lắng:( (http://diendanhiv.vn/threads/14325-Quan-he-tinh-duc-voi-gai-mai-dam-bi-rach-bao-cao-su-em-dang-rat-hoang-mang-lo-lang)

Chủ đề: QHTD phát hiện rách BCS thay BCS mới có nguy cơ k?? (http://diendanhiv.vn/threads/12282-QHTD-phat-hien-rach-BCS-thay-BCS-moi-co-nguy-co-k)

Chủ đề: giup e voi quan hệ gái mại dâm bị rách bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/14256-giup-e-voi-quan-he-ga-i-ma-i-dam-bi-ra-ch-bao-cao-su)

Chủ đề: QHTD với GMD phát hiện rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11714-QHTD-voi-GMD-phat-hien-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: GMD phát hiện BCS rách rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13780-GMD-phat-hien-BCS-rach-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: QHTD với GMD rách BCS rút ra ngay sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/15027-QHTD-voi-GMD-rach-BCS-rut-ra-ngay-so-nhiem-HIV)