PDA

View Full Version : Tư vấn gấp dùm em.Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su

Hiv112
28-11-2014, 16:18
Cách đây 2 ngày em có quan hệ với gmd, có dùng bcs, bcs không rách ko tụt. Hôm qua em thấy ngứa dương vật nên đi khám bác sĩ và đước kết luận nấm chàm hoà. Em về cạo hết lông mu và thấy có nhiều mụn và mụn nước ngứa đỏ. Cho em hỏi nếu dịch âm đạo gmd dính vào vùng có mụn em có bị H ko ạh. Em lo mất ăn mất ngủ, mấy anh tư vấn gấp giúp em với. Em có cần uống PEP và đi xét nghiệm không ạh

cuocsongmoituoidep
28-11-2014, 16:25
Bạn k có nguy cơ đâu bạn vì bạn QHTD có xài bcs bảo vệ mà. Bệnh nào khám bệnh đó bạn nhé!!! Đừng để triệu chứng H đánh gục bạn nha

Hiv112
28-11-2014, 16:28
Vùng có mụn bị ngứa và mình gãi rất nhiều, mình sợ sẽ có những vết trầy. Sợ dịch âm đạo sẽ dính vào vết trầy. Có nguy cơ ko bạn, tư vấn dùm mình với. Mình mệt đến nổi đi không nổi

Buonqua
28-11-2014, 16:29
Cách đây 2 ngày em có quan hệ với gmd, có dùng bcs, bcs không rách ko tụt. Hôm qua em thấy ngứa dương vật nên đi khám bác sĩ và đước kết luận nấm chàm hoà. Em về cạo hết lông mu và thấy có nhiều mụn và mụn nước ngứa đỏ. Cho em hỏi nếu dịch âm đạo gmd dính vào vùng có mụn em có bị H ko ạh. Em lo mất ăn mất ngủ, mấy anh tư vấn gấp giúp em với. Em có cần uống PEP và đi xét nghiệm không ạh
Cái quan trọng là bạn quan hệ có dùng BCS không có sự cố gì. Trường hợp bạn nêu không lây nhiễm hiv đâu.

cuocsongmoituoidep
28-11-2014, 16:32
Mình cũng bị giống bạn nhưng cái quan trong là qhtd có xài bcs là an toàn... bạn an toàn với H...đừng để các triệu chứng đánh gục bạn... Còn không bạn có thể để 28 ngày xet nghiem HIV combo để xã STRESS!!!

Hiv112
28-11-2014, 16:32
Mình sợ những vết trầy ở vùng lông mu là vết thương hở, sẽ lây H qua đó. Mình có cần uống PEP ko ạh, có cần đi XN ko ạh

cuocsongmoituoidep
28-11-2014, 16:35
tùy vào thời gian tiếp xúc và mức độ vết thương của bạn nữa. vết thương nhỏ k chảy máu thì bạn yên tâm an toàn. sẽ k sao đâu k cần uống PEP. xét nghiệm chỉ mang tính xã stress bạn à

Buonqua
28-11-2014, 16:35
Mình sợ những vết trầy ở vùng lông mu là vết thương hở, sẽ lây H qua đó. Mình có cần uống PEP ko ạh, có cần đi XN ko ạh
Mụn bị trầy vùng lông mu không phải là vết thương hở để hiv (nếu có) xâm nhập, bạn an tâm.

Hiv112
28-11-2014, 16:38
Vậy là không cần uồng PEP đúng không ah. Mình xin lỗi vì hỏi nhiều lần các bạn thông cảm. Nhưng mình đang sợ quá

Buonqua
28-11-2014, 16:40
Vậy là không cần uồng PEP đúng không ah. Mình xin lỗi vì hỏi nhiều lần các bạn thông cảm. Nhưng mình đang sợ quá
uhm, nếu chỉ có vậy và bạn dùng BCS an toàn thì không cần dùng pep

Hiv112
28-11-2014, 16:49
Ko phải vì mình không tin bạn Buonqua nhưng mình cần thêm ý kiến của nhiều người để chắc chắn ạh, bởi vì mình con thời gian dùng PEP mình không muốn ân hận. Cảm ơn bạn Buonqua nhiều. Bác nào đọc được bài của em thì tư vấn thêm giúp e với ạh. Nhanh nhanh ngày mai là hết 3 ngày rồi Huhu

cuocsongmoituoidep
28-11-2014, 16:51
Mọi người đã tư vấn cho bạn rất nhiều và bạn hoàn toàn k có nguy cơ. Nếu bạn sợ thì cứ việc dùng PEP trong 72 giờ vàng đó là quyền riêng của bạn.^_~

Hiv112
28-11-2014, 16:56
Dạ Em chết mất

Nguyen Ha
28-11-2014, 16:58

Bạn yên tâm với những gì bạn kể không có nguy coe với HIV, không cần dùng PEP.

Hiv112
28-11-2014, 17:07
Dạ, vậy em 100% không sao đúng không ạh

Nguyen Ha
28-11-2014, 17:22
Dạ, vậy em 100% không sao đúng không ạh

Đúng vậy bạn.

Hiv112
28-11-2014, 17:38
Em cảm ơn ạh

Hiv112
28-11-2014, 21:12
Các anh tư vấn giúp em, em đau họng đau cơ tay quá. Có phải em nhiễm H ko ạh. Em sợ quá

Charles
28-11-2014, 21:18

Bạn qhtd có sử dụng bao cao su là an toàn với HIV.

Charles
28-11-2014, 21:22
Các anh tư vấn giúp em, em đau họng đau cơ tay quá. Có phải em nhiễm H ko ạh. Em sợ quá

Đau họng là bệnh bình thường ai cũng có thể bị, có thể do thời tiết, có thể do hút thuốc lá, uống đồ lạnh, cũng có thể stress gây ra. Với HIV bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Hiv112
28-11-2014, 21:35
Em ngu dốt mấy anh cho em hỏi 1 câu nữa thôi ạh. Nếu giả sử vùng lông mu của em ko phải bị nấm mà bị những bênh lây qua đường tình dục như giang mai, lậu thì em có nguy cơ lây nhiễm cao ko ạh. Tại vì em đọc trên mạng thấy nhiều trang nói có bênh tình dục làm tăng nguy cơ lâynghiễm H. Mấy anh tư vấn giúp e, e sợ quá ạh

Charles
28-11-2014, 21:45
Em ngu dốt mấy anh cho em hỏi 1 câu nữa thôi ạh. Nếu giả sử vùng lông mu của em ko phải bị nấm mà bị những bênh lây qua đường tình dục như giang mai, lậu thì em có nguy cơ lây nhiễm cao ko ạh. Tại vì em đọc trên mạng thấy nhiều trang nói có bênh tình dục làm tăng nguy cơ lâynghiễm H. Mấy anh tư vấn giúp e, e sợ quá ạh

Không có chuyện "NẾU, GIẢ SỬ ...".

Hiv112
28-11-2014, 21:47
Tư vấn giúp rm vs ạh các anh ơu

Tuanmecsedec
28-11-2014, 22:41

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ,những gì bạn kể không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Tuanmecsedec
28-11-2014, 22:43

Bạn không tự suy diễn là hù mình.Nhưng gì bạn kể bài đầu là tình dục an toàn.

Hiv112
28-11-2014, 23:14
Ngày mai em sẽ đi khám lại coi chắc chắn có bị nấm không. Nếu là bệnh lây từ đường tình dục thì em rất dễ nhiễm H phải ko anh Tuan

Tuanmecsedec
28-11-2014, 23:19
Ngày mai em sẽ đi khám lại coi chắc chắn có bị nấm không. Nếu là bệnh lây từ đường tình dục thì em rất dễ nhiễm H phải ko anh Tuan

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa bạn không có nguy cơ.

Hiv112
28-11-2014, 23:19
Em vừa tham khảo trên mạng. Nấm candida ở vùng kín làm gia tăng nguy cơ nhiễm H. Em có nguy cơ cao lắm phải không mấy anh. Chết rồi huhu

Tuanmecsedec
28-11-2014, 23:20
Em vừa tham khảo trên mạng. Nấm candida ở vùng kín làm gia tăng nguy cơ nhiễm H. Em có nguy cơ cao lắm phải không mấy anh. Chết rồi huhu

Bạn vẫn cố tình Spam không đọc những gì tư vấn.Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Hiv112
28-11-2014, 23:27
Em xin lỗi anh ạh, chỉ là e sợ quá nên lúc viết bài em không thấy trả lời của anh. Em xin lỗi, e sợ quá

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 08:19
có dùng bcs, bcs không rách ko tụt => Hoàn toàn ko có nguy cơ. HIV chỉ lây qua niêm mạc đầu khất DV và lỗ sáo

Hiv112
29-11-2014, 22:33
Em cảm ơn tất cả các anh đã tư vấn cho em ạh. Các anh đang làm những điều thật ý nghĩa và tuyêyj vời.

Hiv112
01-12-2014, 12:20
Mặc dù đã được các anh tư vấn là không có nguy cơ nhưng sao em không thể bỏ đc con H ra khỏi đầu. Gặp mấy hôm nay đang là lễ phòng chống Ết. Báo đài tivi đi đâu cũng thấy. Em nghe thấy là rụng rời tay chân. Em sợ quá, stress nặng. Các anh có cách nào giúp em với. Em tìm đến diễn đàn với mong muốn đc giải toả tâm lí. Mong các anh đừng la em ạh. Em cảm ơn hichic

songchungvoi_HIV
01-12-2014, 12:35
Mặc dù đã được các anh tư vấn là không có nguy cơ nhưng sao em không thể bỏ đc con H ra khỏi đầu. Gặp mấy hôm nay đang là lễ phòng chống Ết. Báo đài tivi đi đâu cũng thấy. Em nghe thấy là rụng rời tay chân. Em sợ quá, stress nặng. Các anh có cách nào giúp em với. Em tìm đến diễn đàn với mong muốn đc giải toả tâm lí. Mong các anh đừng la em ạh. Em cảm ơn hichic
Bạn buồn cười quá, khi thông tin đại chúng tuyên truyền nhằm giúp chống kỳ thị và gai3m hành vi nguy cơ thì bạn nghe bạn lại sợ, bạn không chịu khó lắng nghe và nắm bắc kiến thức thì xin thưa bạn nên lên sao hỏa ở đi

Hiv112
01-12-2014, 12:46
Da anh. Em xin loi :((

Hiv112
01-12-2014, 22:21
Mệt mỏi, mong thời gian trôi nhanh đế 4 tuần để đi xét nghiệm. 1 lên bờ 2 xuống ruộng cho rồi. Chớ để kiểu này chắc chết quá. Có anh chị nào biết địa chỉ xét nghiệm 4 tuần ở Đà Nẵng không ạh

Tuanmecsedec
02-12-2014, 07:41
Mệt mỏi, mong thời gian trôi nhanh đế 4 tuần để đi xét nghiệm. 1 lên bờ 2 xuống ruộng cho rồi. Chớ để kiểu này chắc chết quá. Có anh chị nào biết địa chỉ xét nghiệm 4 tuần ở Đà Nẵng không ạh

Địa chỉ xét nghiệm HIV combo là Trung tâm xét nghiệm y khoa medilab. số 27, đường Hải Phòng, thành phố Đà Nẵng.

Hiv112
02-12-2014, 12:16
Bây h mới 5 ngày. Chờ đến 4 tuần là 1 khoảng thời gian dài vô tận. Anh chị cho em 1 lời khuyên nên làm gì trong thời gian này ạh. Em lo sợ quá ko làm đc gì nên hồn. Đau họng đau cơ đau dương vật nữa. Ko biết bị gì, e mệt quá. Xin 1 lời khuyên chân thành ạh

Hiv112
02-12-2014, 12:17
Cho em hỏi quan hệ có bcs có an toàn 100% vs bệnh stds ko ạ

ptsu3
02-12-2014, 12:30
Bạn có BJ ko? nếu ko có hành vi quan hệ tình dục đường miệng mà chỉ QH có dùng BCS thì ko có nguy cơ với bệnh gì hết

Hiv112
02-12-2014, 12:40
Dạ chỉ quan hệ bằng bcs. Nhưng e sợ dịch âm đạo dính vào vết thương ở vùng nấm lông mu. Nên sẽ lây các bênh stds và hiv ạ

Hiv112
02-12-2014, 12:42
Các bệnh stds có lây kiểu đó ko các anh. Cho e 1 lời tư vấn

Tuanmecsedec
02-12-2014, 13:51
Dạ chỉ quan hệ bằng bcs. Nhưng e sợ dịch âm đạo dính vào vết thương ở vùng nấm lông mu. Nên sẽ lây các bênh stds và hiv ạ

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ đâu.

Hiv112
02-12-2014, 14:28
100% đối với hiv và stds hả anh.

Tuanmecsedec
02-12-2014, 14:30
100% đối với hiv và stds hả anh.

100% không sao.

Hiv112
02-12-2014, 14:33
Dạ em cảm ơn anh ạh. Vậy e cũng ko cần phải chờ 4 tuần đi xn hả anh. Bây h 1 ngày vs e như 1 năm vậy. Từ hồi có nguy cơ đến h. Em bỏ fb toàn sống trong diễn đàn này ko. Đọc đi đọc lại biết ko có nguy cơ mac vẫn run

ptsu3
02-12-2014, 14:34
Dạ em cảm ơn anh ạh. Vậy e cũng ko cần phải chờ 4 tuần đi xn hả anh. Bây h 1 ngày vs e như 1 năm vậy. Từ hồi có nguy cơ đến h. Em bỏ fb toàn sống trong diễn đàn này ko. Đọc đi đọc lại biết ko có nguy cơ mac vẫn run

Tình dục an toàn là gì ? Là luôn sử dụng BCS, vì thế bạn an tâm không có nguy cơ ko cần XN .

ptsu3
02-12-2014, 14:34
Sống lành mạnh lại đi nhé

Hiv112
02-12-2014, 15:38
Sao em cứ đau cơ chân hoài vậy, đau tới mức đi ko nổi. Anh chị cho em hỏi, các triệu chứng ban đầu của hiv như sốt, nổi hạch, đau cơ, nổi ban... Các triệu chứng này khi xuất hiện sẽ xuất hiện cùng 1 lúc hay sao ạh

Tuanmecsedec
02-12-2014, 15:46
Sao em cứ đau cơ chân hoài vậy, đau tới mức đi ko nổi. Anh chị cho em hỏi, các triệu chứng ban đầu của hiv như sốt, nổi hạch, đau cơ, nổi ban... Các triệu chứng này khi xuất hiện sẽ xuất hiện cùng 1 lúc hay sao ạh

Do bạn quá lo lắng nên gây ra thôi.

Hiv112
02-12-2014, 21:36
Các anh chị cho em hỏi. Combo là pp xét nghiệm từ 4-6tuần. Vậy vs pp xn combo có thể xn đối vs hành vi cách đây khoảng 6 tháng ko ạh. Em nằm nhớ lại cách đây vài tháng em có quan hệ vs 1 cô bạn quen ở sàn, có dùng bsc. Nằm nghỉ đến mà sợ quá

visao
02-12-2014, 21:41
XN combi tuần thư 4 có giá trị từ ngày nguy cơ trở về trước....nên nguy cơ hành vi 6 tháng vẫn ttính vào luôn bạn à....bạn qhtd có BCS là an toàn....BCS ko bị sự cố là ko có nguy cơ bạn yên tâm mà làm tiệc ăn mừng...mua ếch về àm ăn...chứ xn ko tìm ra ếch mô

Hiv112
02-12-2014, 21:45
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình vẫn biết là ko có nguy cơ nhưng vẫn sợ. Vừa đọc bài báo có title đà nẵng 80%người nhiễm mới do quan hệ tình dục. Stress nặng tới mức buồn nôn luôn. Mệt mỏi quá

Nguyen Ha
02-12-2014, 21:50
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mình vẫn biết là ko có nguy cơ nhưng vẫn sợ. Vừa đọc bài báo có title đà nẵng 80%người nhiễm mới do quan hệ tình dục. Stress nặng tới mức buồn nôn luôn. Mệt mỏi quá

Bạn hãy đọc lại những gì chúng tôi tư vấn cho bạn đi, như thế mới thiết thực cho bạn

Hiv112
02-12-2014, 21:52
Chị Hà ơi, cho em hỏi xn combo có tác dụng vs hành vi của các tháng trước không??

Nguyen Ha
02-12-2014, 22:00
Chị Hà ơi, cho em hỏi xn combo có tác dụng vs hành vi của các tháng trước không??

Lấy nguy cơ cuối cùng làm mốc thời gian đi XN.

Hiv112
02-12-2014, 22:05
Có nghĩa nếu xn combo 4 tuần âm tính thì tất cả các hành vi trước đều âm tính đúng ko ạh

ptsu3
02-12-2014, 23:01
Có nghĩa nếu xn combo 4 tuần âm tính thì tất cả các hành vi trước đều âm tính đúng ko ạh

yes , combo có giá trị từ đây kể về 4 tuần trước và trước cả 4 tuần về trước nữa luôn bạn

Hiv112
02-12-2014, 23:31
Em đang dùng thuốc trị nấm spobet và thuốc vitacap. Nếu đi xn, các loại thuốc này có ảnh hưởng đến kết qua ko ah. Em đang đinh mai đi xn đây ạh

ptsu3
03-12-2014, 00:46
Em đang dùng thuốc trị nấm spobet và thuốc vitacap. Nếu đi xn, các loại thuốc này có ảnh hưởng đến kết qua ko ah. Em đang đinh mai đi xn đây ạh

Ko ảnh hưởng nha bạn !

Nguyen Ha
03-12-2014, 07:20

Đúng vậy!

Không ảnh hưởng tới kết quả XN

songchungvoi_HIV
03-12-2014, 08:22
Bạn có hiểu thế nào là hở ko?? Hở tức đang há mồm, và bưng mữ viêm nhiễm, chảy máu, với một vết thương như vậy liệu vạn có hành sự nổi hay k???

Ko có nguy cơ

Hiv112
03-12-2014, 09:16
Các anh chị ơi. Em vừa đi xn về. Âm tính các anh chị ạ. Tự thưởng cho mình 2 tô mì quảng, 2 hộp sữa liền. Vãi cả hạnh phúc các anh chị a. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các anh chị trong diễn đàn đã bên em và tư vấn cho em trong những ngày qua. Àh, còn nguy cơ của em cách đây đã đc 6 tuần rồi ạh, em nói dối trong diễn đàn là em đang trong 72h vàng để anh chị tư vấn cho em nhiệt tình. Em xin lỗi về thái độ của em ạ, tất cả cũng vì quá lo sợ. Anh chị thông cảm ạ. 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn diễn đàn ạh

Charles
03-12-2014, 09:19
Các anh chị ơi. Em vừa đi xn về. Âm tính các anh chị ạ. Tự thưởng cho mình 2 tô mì quảng, 2 hộp sữa liền. Vãi cả hạnh phúc các anh chị a. Một lần nữa xin chân thành cảm ơn các anh chị trong diễn đàn đã bên em và tư vấn cho em trong những ngày qua. Àh, còn nguy cơ của em cách đây đã đc 6 tuần rồi ạh, em nói dối trong diễn đàn là em đang trong 72h vàng để anh chị tư vấn cho em nhiệt tình. Em xin lỗi về thái độ của em ạ, tất cả cũng vì quá lo sợ. Anh chị thông cảm ạ. 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn diễn đàn ạh

Bạn giải tỏa được tâm lý là mừng rồi.

Hiv112
03-12-2014, 09:22
Anh chị có hoạt động nào trong diễn đàn cho em tham gia với đước không ạh. Tuy kiến thức em hạn hẹp nhưng em sẽ cố học hỏi ạh. Em muốn tham gia diễn đàn 1 là muốn có thêm kiến thức hiv 2 là để tránh xa mấy em quần đùi tên bằng số. Hãi lắm

Tuanmecsedec
03-12-2014, 09:36
Anh chị có hoạt động nào trong diễn đàn cho em tham gia với đước không ạh. Tuy kiến thức em hạn hẹp nhưng em sẽ cố học hỏi ạh. Em muốn tham gia diễn đàn 1 là muốn có thêm kiến thức hiv 2 là để tránh xa mấy em quần đùi tên bằng số. Hãi lắm

Bạn có thể thu nhập kiến thức ở diễn đàn và giúp đỡ bạn khác,khi bạn là thành viên diễn đàn như vậy bạn là một thành viên của ngôi nhà chung này rồi.

Charles
03-12-2014, 09:37

Kiến thức có sẵn trên diễn đàn rất nhiều, bạn nên dành thời gian tự tìm hiểu. Chỉ khi hiểu về HIV mới có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Hiv112
03-12-2014, 09:47
Dạ các anh. Cho em hỏi chỉ số ag/ab của em là 0.447. Em đọc ở diễn đàn mình các bạn chỉ có 0.13 0.34 Sao của em cao vậy mấy anh. Em có sao ko

Hiv112
03-12-2014, 10:48
Giải thích dùm em vs các anh chi ơi

Charles
03-12-2014, 11:05
Dạ các anh. Cho em hỏi chỉ số ag/ab của em là 0.447. Em đọc ở diễn đàn mình các bạn chỉ có 0.13 0.34 Sao của em cao vậy mấy anh. Em có sao ko

Chỉ số đó dành cho BS chứ đâu phải dành cho bạn.

Thắc mắc về kết quả : NEG,S/CO và chỉ số S/CO mỗi lần khác nhau.

+ NEG (Viết tắt của từ tiếng Anh là Negative), nghĩa là kết quả âm tính. (http://www.diendanhiv.vn/)

+ S/Co là viết tắt của từ Sample/Cutoff Value. Trong đó S là giá trị kháng thể kháng HIV trong máu và CO là giá trị mẫu, hay còn gọi là ngưỡng. (http://www.diendanhiv.vn/)

Nếu bị nhiễm HIV, cơ thể sẽ sản xuất ra kháng thể chống lại virus làm cho nồng độ kháng thể tăng cao trong máu, tức S tăng. Khi lượng kháng thể kháng virus HIV (S) tăng quá ngưỡng (CO) thì tỉ lệ S/CO>1 và kết quả với HIV là dương tính. (http://www.diendanhiv.vn/)

Do đây là chỉ số đánh giá lượng kháng thể kháng virus HIV trong huyết thanh nên nó thường thay đổi và ảnh hưởng bởi các thành phần trong huyết thanh. Do đó chỉ khi giá trị S/CO>1 mới có ý nghĩa chẩn đoán HIV dương tính.

Trong trường hợp S/CO cho các kết quả đều nhỏ hơn 1, có nghĩa HIV âm tính.Mỗi lần xét nghiệm chỉ số có thể sẽ khác nhau Sự thay đổi chỉ là do các thành phần trong huyết thanh làm ảnh hưởng đến kết quả của xét nghiệm, chứ không phải bệnh nặng lên

Chỉ số S/CO là một thuật ngữ kỹ thuật. Nó là chỉ số cao nhất để phân biệt giữa âm tính và dương tính. Giả sử tất cả các xét nghiệm của bạn đều được thực hiện sau thời kỳ cửa sổ của nhiễm HIV (ngưỡng giới hạn để bộ xét nghiệm có thể phát hiện HIV), thì khi S/CO duới 1 ( <1) nghĩa là âm tính, tức là không bị nhiễm vi rút.Nhưng các loại xét nghiệm này chỉ số trên 1 (dương tính ) thì cần xét nghiệm lại các phương pháp khác,như bằng 3 phương pháp.

Nếu các loại xét nghiệm khác vẫn kết quả là dương tính thì các cơ sở y tế mới được phép khẳng định dương tín với HIV. Chỉ số S/CO rất khác nhau khi xét nghiệm được thực hiện bởi các máy xét nghiệm khác nhau. (http://www.diendanhiv.vn/)

+ Chữ Signal trong tiếng Anh có nghĩa là tín hiệu. Để dễ hình dung, bạn hãy nghĩ đến các tín hiệu xuất hiện trên màn hình ra-đa. Các sóng điện từ gây nhiễu, chim chóc bay trên trời, thời tiết xấu,... có thể làm màn hình ra-đa bị nhiễu. Tuy nhiên, các mục tiêu trên không cần phát hiện và nhận dạng của ra-đa là các khí tài bay, như máy bay chẳng hạn. Khi gặp mục tiêu này, ra-đa thường sẽ thực hiện một số giải pháp kỹ thuật để hiện rõ mục tiêu cần phát hiện, theo dõi. Tương tự như vậy, một số chất lẫn trong máu có thể làm nhiễu tín hiệu nhận biết của xét nghiệm, tuy nhiên các nhiễu này thường không ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm.

Hai hay ba .v.v.v ..lần xét nghiệm có hàm lượng chất gây nhiễu khác nhau nên sẽ khác nhau, đó cũng là điều bình thường. Hơn nữa, thường thì các chất gây nhiễu này không đủ làm thay đổi kết quả cuối cùng của xét nghiệm. (http://www.diendanhiv.vn/)

Hiv112
03-12-2014, 11:29
Vậy vs trường hợp của em và xét nghiệm 0.447 là yên tâm 100%đúng ko ạh. Cho em xin 1 lời xác nhận cuối cùng, sẽ hứa sẽ bỏ H ra khỏi đầu và không làm phiền mấy anh nữa ạh

songchungvoi_HIV
03-12-2014, 11:33

Vậy vs trường hợp của em và xét nghiệm 0.447 là yên tâm 100%đúng ko ạh. Cho em xin 1 lời xác nhận cuối cùng, sẽ hứa sẽ bỏ H ra khỏi đầu và không làm phiền mấy anh nữa ạh
Bạn có biết đọc chữ ko?? Có thấy cái tiêu đề ghi cái gì k??

Hiv112
03-12-2014, 11:36
Em lo lắng quá nên mới vậy. Em xin lỗi. Mà tiêu đề nào anh, nói rõ cho e vs ạh

songchungvoi_HIV
03-12-2014, 11:40
Em lo lắng quá nên mới vậy. Em xin lỗi. Mà tiêu đề nào anh, nói rõ cho e vs ạh
Chủ đề: Tư vấn gấp dùm em.Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/22807-Tu-van-gap-dum-em-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su/page4)

Hiv112
03-12-2014, 12:11
Dạ em cảm ơn anh. Em ko lăn tăn nữa ạh