PDA

View Full Version : Vệt máu lạ

yeucuocsong26
29-11-2014, 10:08
Anh Tuan đừng khóa nick em. Lần này là e thấy thật sự. Hôm nay em đang ngồi vô tình em thấy ngón tay trỏ em dính vệt máu, cũng đang gần khô. Em lo sợ quá, ko biết trước đó e có quệt lung tung lên mắt hay mụn hay ko.. Em lo quá.

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 10:17
Anh Tuan đừng khóa nick em. Lần này là e thấy thật sự. Hôm nay em đang ngồi vô tình em thấy ngón tay trỏ em dính vệt máu, cũng đang gần khô. Em lo sợ quá, ko biết trước đó e có quệt lung tung lên mắt hay mụn hay ko.. Em lo quá.
Bạn đi khám tâm thần dùm điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii:khi87543 7:

Tuanmecsedec
29-11-2014, 10:19

Bạn có bị gì về thần kinh không?. chẳng hạn có đứt dây nào không?.Nếu có đứt thì đến tiệm vá xe để kết nối lại.

yeucuocsong26
29-11-2014, 10:30
Không đâu hai anh ơi. Em thấy thật mà. Vệt nho nhỏ cỡ nửa cm, đang muốn khô. Huhu. Lần này e ko hoang tưởng đâu. e sợ e quệt lung tung vào mặt và mắt ạ.:(

Tuanmecsedec
29-11-2014, 10:33
Không đâu hai anh ơi. Em thấy thật mà. Vệt nho nhỏ cỡ nửa cm, đang muốn khô. Huhu. Lần này e ko hoang tưởng đâu. e sợ e quệt lung tung vào mặt và mắt ạ.:(

Nếu có đi nữa,chẳng lẽ bạn có quẹt hay không mà không biết?.Tuanmecsedec khẳng định thần kinh bạn có vấn đề về HIV.

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 10:33
Tôi nói bạn đi nhập viện tâm thần 192 Hàm Tử

yeucuocsong26
29-11-2014, 13:40
Tôi nói bạn đi nhập viện tâm thần 192 Hàm Tử
Dạ, em không sao phải không mấy anh. :( thật sự em lo thật mà, Cho em hỏi thêm là, em bị nổi nhiều hột mẩn đỏ, ngứa. có phải bị Ban không anh ạ :(

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 13:43
Dạ, em không sao phải không mấy anh. :( thật sự em lo thật mà, Cho em hỏi thêm là, em bị nổi nhiều hột mẩn đỏ, ngứa. có phải bị Ban không anh ạ :(
Đó là do viêm da cơ điạ, đi khám da liễu chứ ban gì ở đây

yeucuocsong26
29-11-2014, 13:53
Đó là do viêm da cơ điạ, đi khám da liễu chứ ban gì ở đây
Dạ, nhưng anh à, tự nhiên em dính vệt máu lạ đó. em lo lắm. :( lúc em phát hiện thì nó gần khô rồi, không biết trước đó em có dùng tay đó chạm vào chỗ này chỗ nọ không :( anh đừng mắng em :( em không sao chứ ạ. hic.

yeucuocsong26
29-11-2014, 14:06
HIV có lây như vậy không anh? nếu như máu đó chạm vào nốt mụn của em chẳng hạn? hay em dụi mắt thì nếu dính chắc em phải biết đúng không mấy anh? :( đừng la em mà. tư vấn em với.

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 14:07
Dạ, nhưng anh à, tự nhiên em dính vệt máu lạ đó. em lo lắm. :( lúc em phát hiện thì nó gần khô rồi, không biết trước đó em có dùng tay đó chạm vào chỗ này chỗ nọ không :( anh đừng mắng em :( em không sao chứ ạ. hic.

HIV có lây như vậy không anh? nếu như máu đó chạm vào nốt mụn của em chẳng hạn? hay em dụi mắt thì nếu dính chắc em phải biết đúng không mấy anh? :( đừng la em mà. tư vấn em với.
Đi khám tâm thần, đây là diễn đàn HIV chứ không phải diễn đàn tư vấn tâm thần

yeucuocsong26
29-11-2014, 14:12
Đi khám tâm thần, đây là diễn đàn HIV chứ không phải diễn đàn tư vấn tâm thần
Vậy là em an toàn phải không anh? :( Không phải em làm phiền mấy anh đâu, thật sự em thấy máu thật nên em lo mà.. :( em xin lỗi các anh.
-Cho em hỏi là: Nếu dụi mắt thì cái tay dính máu không thể nào làm cho máu dính vào con ngươi được phải không anh? nếu như quẹt vào mụn thì cũng không phải nguy cơ hả các anh? trả lời giúp em đi.

Tuanmecsedec
29-11-2014, 14:38
Thành viên yeucuocsong26 ,Tuanmecsedec đã nhắc nhở rồi, không tự tìm hiểu kiến thức HIV có sẵn trên diễn đàn,hỏi những câu vớ vẩn.Tuanmecsedec khóa nick 03 ngày kể từ hôm nay.

thoatkhoiamanh
29-11-2014, 15:52
Em xin lỗi anh, do em lo lắng quá anh à, ko phải em định làm phiền các anh đâu. :( huhu.

thoatkhoiamanh
29-11-2014, 17:24
Anh Tuấn ơi, em chắc chắn không sao trong vấn đề cái tay dính máu này phải không anh? A khẳng định cho em yên tâm đi ạ. Em xin lỗi vì đã làm phiền...

Nguyen Ha
29-11-2014, 19:01
Anh Tuấn ơi, em chắc chắn không sao trong vấn đề cái tay dính máu này phải không anh? A khẳng định cho em yên tâm đi ạ. Em xin lỗi vì đã làm phiền...Khóa nick này hỏi nick khác. Bạn vui lòng đọc lại đi.

Charles
29-11-2014, 19:02
Anh Tuấn ơi, em chắc chắn không sao trong vấn đề cái tay dính máu này phải không anh? A khẳng định cho em yên tâm đi ạ. Em xin lỗi vì đã làm phiền...

Bạn được chia sẻ rất nhiều rồi mà vẫn hỏi những câu thiếu kiến thức và hoang tưởng thì nếu không chịu tìm hiểu bạn tạo thêm nick nào BQT khóa nick đó.

thoatkhoiamanh
29-11-2014, 19:10
Bạn được chia sẻ rất nhiều rồi mà vẫn hỏi những câu thiếu kiến thức và hoang tưởng thì nếu không chịu tìm hiểu bạn tạo thêm nick nào BQT khóa nick đó.
Dạ, mấy lần trước em do em quá hoảng sợ nên em suy nghĩ lung tung, còn cái này là em thấy máu thật, rất rất giống. Dạ nhưng mà nếu tay mình dính vệt máu ướt nếu dụi lên mắt thì có cảm giác liền phải ko anh? em thật sự cần các anh nói chuyện mà, đừng chửi em. :(