PDA

View Full Version : chị hà ơi..chị tư vấn dùm em cái này với?

phanvantan
29-11-2014, 11:51
Chuyện là thế này cuộc đời em nó lận đận lắm chị ạ.mới xét nghiệm hiv âm tính ở pastuer sau 7 tháng nguy cơ chưa vui mừng hết thì giờ bạn gái em lại có thai rồi :yociexp76:..đi siêu âm nói có túi thai chưa có nhịp tim..bác sĩ bảo tử cung bạn gái em bị nhỏ nên uống thuốc phá không được..giờ phải hút thai..chị ơi hút thai ng.ta có xét nghiệm máu không ạ...với em hút ở bệnh viện trung ương cần thơ có an toàn không chị...mà em q.hệ vs bạn gái e lúc nào cũng có bcs với lại em chưa xuất tinh ra được mà sao có thai..chị là phụ nữ chị tư vấn cho em với chị ơi..em lo cho bạn gái em quá huhu

phanvantan
29-11-2014, 11:55
Mà bạn gái em chỉ q.hệ duy nhất vs em thôi

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 11:58
Chuyện là thế này cuộc đời em nó lận đận lắm chị ạ.mới xét nghiệm hiv âm tính ở pastuer sau 7 tháng nguy cơ chưa vui mừng hết thì giờ bạn gái em lại có thai rồi :yociexp76:..đi siêu âm nói có túi thai chưa có nhịp tim..bác sĩ bảo tử cung bạn gái em bị nhỏ nên uống thuốc phá không được..giờ phải hút thai..chị ơi hút thai ng.ta có xét nghiệm máu không ạ...với em hút ở bệnh viện trung ương cần thơ có an toàn không chị...mà em q.hệ vs bạn gái e lúc nào cũng có bcs với lại em chưa xuất tinh ra được mà sao có thai..chị là phụ nữ chị tư vấn cho em với chị ơi..em lo cho bạn gái em quá huhu
Bạn hỏi BQT tại sao bạn luôn QHTD an toàn với bạn gái mà bạn gái có thai Ông Lội BQT cũng ko biết sau trả lời, còn chuyện hút thai thì ko có XN HIV, BV nào cũng đảm bảo an toàn cho BN hết, ko có chuyện BV nọ tốt hơn BV kia, cái chính là BN có dấu hiệu lân sàn bất thường trong khi BS làm nhiệm vụ hay ko mà thôi. Nếu bạn lo lắng thì nên đưa bạn gái bạn lên BV Hùng Vương hoặc BV Từ Dũ TpHCM

phanvantan
29-11-2014, 12:04
Có 1 lần e đổi bề mặt bao cao su tại nó khô quá..mà lúc đó chỉ ra chút chất nhờn ít thôi...không lẽ súng đạn em mạnh dữ dậy tr :zk2038:

songchungvoi_HIV
29-11-2014, 12:22
Có 1 lần e đổi bề mặt bao cao su tại nó khô quá..mà lúc đó chỉ ra chút chất nhờn ít thôi...không lẽ súng đạn em mạnh dữ dậy tr :zk2038:
Trong tinh dịch hay gọi là dịch hưng phấn vẫn có tinh trùng dù 1 giọt bé tẹo vẫn làm cho phụ nữ mang thai

phanvantan
03-12-2014, 21:15
A hiếu em thấy ng.ta hút thai có xét nghiệm máu mà q hiếu