PDA

View Full Version : kích dục bằng tay nhưng có nước bọt của Gmd có bị phơi nhiễm không ạ

buonbuon
30-11-2014, 16:19
Tối hôm wa do say xỉn e có đi tẩm quất kích dục bằng tay va gmd có cho nước bọt để bôi trơn . ma dưới bìu của e có bị chầy xước vậy e có nguy cơ không vây. Va cách đây 2 tháng e có đi kích dục bằng tay nhưng do ít hưng phấn e có dùng dv cọ vài lần qua quần lót cúa gmd vậy e co mối nguy nào không a. E thấy hoang mang quá hix hic.
:k4744254:

Charles
30-11-2014, 16:36
Tối hôm wa do say xỉn e có đi tẩm quất kích dục bằng tay va gmd có cho nước bọt để bôi trơn . ma dưới bìu của e có bị chầy xước vậy e có nguy cơ không vây. Va cách đây 2 tháng e có đi kích dục bằng tay nhưng do ít hưng phấn e có dùng dv cọ vài lần qua quần lót cúa gmd vậy e co mối nguy nào không a. E thấy hoang mang quá hix hic.

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

buonbuon
30-11-2014, 16:41
Vâng e cám ơn a. Nhưng a ơi dưới bìu có chầy xước thì có nguy cơ không a nhỉ. Vì e sợ quần lót của họ có dính dịch thì sao.

Charles
30-11-2014, 16:54
Vâng e cám ơn a. Nhưng a ơi dưới bìu có chầy xước thì có nguy cơ không a nhỉ. Vì e sợ quần lót của họ có dính dịch thì sao.

Không có nguy cơ.

buonbuon
30-11-2014, 17:00
Vâng cám ơn a nhiều ạ.

Nguyen Ha
30-11-2014, 18:19

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

songchungvoi_HIV
01-12-2014, 07:46
Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!

Tuanmecsedec
01-12-2014, 08:55

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)

Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)

em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)

Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)

Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)

handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)

Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)

Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

buonbuon
01-12-2014, 15:59
Vâng e biết thế nhưng lúc đó cô gái matsxa kia còn cho nước bọt vào dv của e để bôi trơn a ah. Mà dưới bìu của e bị chầy xước vì ngứa gãi có thể chảy máu mà e không để ý nữa thế nên e rất lo lắng k biết có thực sự ổn không . e cũng biết nc bọt là chất enzym bất hoạt vs víu hiv nhưng chẳng may trong nc bọt của họ có dính máu do chảy máu chsan răng mà mình không thể biết đc không. Sắp đc 48h rồi a à. Mong a chị cho e lời khuyên cuối cùng e có nên mua thuốc phơi nhiễm để uống k vậy. E lo quá hiz hiz

Tuanmecsedec
01-12-2014, 16:02
Vâng e biết thế nhưng lúc đó cô gái matsxa kia còn cho nước bọt vào dv của e để bôi trơn a ah. Mà dưới bìu của e bị chầy xước vì ngứa gãi có thể chảy máu mà e không để ý nữa thế nên e rất lo lắng k biết có thực sự ổn không . e cũng biết nc bọt là chất enzym bất hoạt vs víu hiv nhưng chẳng may trong nc bọt của họ có dính máu do chảy máu chsan răng mà mình không thể biết đc không. Sắp đc 48h rồi a à. Mong a chị cho e lời khuyên cuối cùng e có nên mua thuốc phơi nhiễm để uống k vậy. E lo quá hiz hiz

Trường hợp của bạn Tuanmecsedec khẳng định không cần thuốc phơi nhiễm.

buonbuon
01-12-2014, 16:39
Chị nguyễn hà cho em số đt đc không chị em mình gần nhau đây. Em có chuyện muốn kể với chị.

buonbuon
01-12-2014, 16:40
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.
Chị cho em số đt của chị với e mất đt nên mất số của chị rồi

Muagiao
01-12-2014, 17:22
Chị cho em số đt của chị với e mất đt nên mất số của chị rồi
bạn không có nguy cơ

Charles
01-12-2014, 18:03

Nước bọt là môi trường kiềm HIV không tồn tại. Bạn yên tâm không có nguy cơ nên không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Phúc Trần
01-12-2014, 19:21
Không có nguy cơ . Không cần uông thuốc đâu ban. Nếu lo lang qua đợi 4 tuần xét nghiệm giải tỏa tâm lý

buonbuon
05-12-2014, 17:31
Vâng e cảm ơn cả nhà đã tư vấn cho e. Hôm rồi e có qua 50C Hàng Bài hỏi bác sĩ thêm và được tư vấn là k có nguy cơ tồi ạ. H e yên tám rồi . tiện cho e hỏi muốn xét nghiệm combo pp thì bh xét nghiệm đc và địa chỉ ở đâu tại HN vậy ạ. E muốn cho chắc ăn . h e chưa dám gần vợ cho đến khi cầm đc cái phiếu xét nghiệm âm tính.

Charles
05-12-2014, 17:33
Vâng e cảm ơn cả nhà đã tư vấn cho e. Hôm rồi e có qua 50C Hàng Bài hỏi bác sĩ thêm và được tư vấn là k có nguy cơ tồi ạ. H e yên tám rồi . tiện cho e hỏi muốn xét nghiệm combo pp thì bh xét nghiệm đc và địa chỉ ở đâu tại HN vậy ạ. E muốn cho chắc ăn . h e chưa dám gần vợ cho đến khi cầm đc cái phiếu xét nghiệm âm tính.

Bạn không có nguy cơ không cần XN.

songchungvoi_HIV
05-12-2014, 17:34
50C Hàng Bài hỏi bác sĩ thêm và được tư vấn là k có nguy cơ tồi ạ => Vậy theo bạn BS nói vậy bạn cần XN ko?? Ết đây ra mà XN với tìm????

Tùng đẹp trai
05-12-2014, 17:36

Muốn xét nghiệm combo thì bạn nhìn ở chữ ký mình có mấy địa chỉ đó :)
Còn 3pp thì bạn có thể qua bệnh viện 103 đăng ký làm xét nghiệm.

Bạn không có nguy cơ nhưng nếu bạn thừa máu với thừa tiền thì cứ zô :v

Tuanmecsedec
05-12-2014, 21:40

Trường hợp của bạn không cần thiết xét nghiệm,vì đã được tư vấn rồi,xét nghiệm chỉ phí tiền ,phí sức.

buonbuon
10-12-2014, 17:43
Vâng e cám ơn va xin lỗi đã làm phiền mọi người e nghĩ e hơi lo quá rồi hihi. Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ