PDA

View Full Version : Đang sợ nhiểm H

dangso
01-12-2014, 22:26
Chuyện là cách đây 2 tuần e có đi hớt tóc mà ko đế ý là người thợ đó có thay dao cạo ko? E về nhớ lại sợ quá ! Giả sử dao cáo đó có dính máu H rồi làm chảy máu e thì e có bị nhiểm ko? Mà tự dưng hôm nay bên cắm e như nỏi hạch hay j đó đè vô e thay đau . A c ơi như vậy có phải lá dấu hiệu của bệnh H ko? E sợ quá

ptsu3
01-12-2014, 23:03
HIV ko sống trên dao cạo , trường hợp của bạn ko sao cho dù thế nào đi chăng nữa, trừ khi bạn chính mắt thấy dao cạo nhúng đầy máu tươi mới đáng lo, đừng tự hù mình nữa

dangso
01-12-2014, 23:18
Còn vấn đề nõi hạch thì sau minh rất lo hhuhu ai tv giúp mình với

suc khoe la vang
01-12-2014, 23:26
mình nghĩ trường hợp của bạn ko sao đâu. H ko lây như vậy đâu mà bạn có bị chảy máu khi cạo đâu mà sợ nhỉ

Charles
02-12-2014, 07:23
Chuyện là cách đây 2 tuần e có đi hớt tóc mà ko đế ý là người thợ đó có thay dao cạo ko? E về nhớ lại sợ quá ! Giả sử dao cáo đó có dính máu H rồi làm chảy máu e thì e có bị nhiểm ko? Mà tự dưng hôm nay bên cắm e như nỏi hạch hay j đó đè vô e thay đau . A c ơi như vậy có phải lá dấu hiệu của bệnh H ko? E sợ quá

Bạn đã được chia sẻ trong chủ đề này, cần thắc mắc gì post tiếp bài vào đó, không mở nhiều chủ đề cho cùng một nội dung câu hỏi:

Chủ đề: Hớt tóc thợ quên thay lưỡi lam cạo (http://diendanhiv.vn/threads/22408-Hot-toc-tho-quen-thay-luoi-lam-cao)