PDA

View Full Version : E còn non kém nên lo lắm mấy tiền bối giúp e

hoipro26
02-12-2014, 19:44
Người em nổi mụn trên người lâu ngày nó thâm lại li ti vài chỗ ít lắm, rồi cách đây 2, 3 tuần nách e có nổi 1 cục gì đó bé lắm sờ vào rất đau. Vậy có phải bị HIV không mọi người :(

Nguyen Ha
02-12-2014, 19:51
Người em nổi mụn trên người lâu ngày nó thâm lại li ti vài chỗ ít lắm, rồi cách đây 2, 3 tuần nách e có nổi 1 cục gì đó bé lắm sờ vào rất đau. Vậy có phải bị HIV không mọi người :(

Bạn vui lòng nói xem nguy cơ của bạn là gi?
Không chẩn đoán HIV qua triệu chứng mà chỉ có XN máu mới biết có bị HIV hay không

hoipro26
02-12-2014, 20:04
E có qhtd vs bạn gái nhưng có xài bcs an toàn , hiện trạng mụn trên ngực nó đã nổi trước khi e qhtd , e xin nhắc lại là mụn thâm đen chứ không phải ban đỏ nha a

Nguyen Ha
02-12-2014, 20:07
E có qhtd vs bạn gái nhưng có xài bcs an toàn , hiện trạng mụn trên ngực nó đã nổi trước khi e qhtd , e xin nhắc lại là mụn thâm đen chứ không phải ban đỏ nha a

Bạn QHTD có dùng BCS là bạn an toàn . Không cần lo lắng nữa . mụn nổi khi đã lành thì thành sẹo thâm đen đó là bình thường mà

hoipro26
02-12-2014, 20:10
Còn cục nhỏ nhỏ nổi ở nách là hạch phải k a

Nguyen Ha
02-12-2014, 20:13
Còn cục nhỏ nhỏ nổi ở nách là hạch phải k a

Do bạn quá để ý cơ thể bạn thôi, không sao đâu, đừng sờ nắn nhiều mà lại đau thêm

Tuanmecsedec
03-12-2014, 08:40

HIV muốn biết hay không thì phải đi xét nghiệm bạn.

songchungvoi_HIV
03-12-2014, 08:53

Nếu bạn ko có hành vi TD ko an toàn lấy đâu ra HIV