PDA

View Full Version : Anh Tuấn và ban tư vấn giúp em với- gấp lắm !!!huhu.

mongtrogiup
04-12-2014, 20:43
hum nay em có đi với gmd, vào phòng gmd tắm dùng tay rửa âm đạo, lúc quan hệ gmd dùng tay cho vào ad, em bảo bỏ tay ra, rồi nó bỏ tay ra, dùng tay đó đeo bcs cho em (tay dính dịch) , trong lúc qh, gdm có tự thọc tay vào ad, vô tình móng tay nó cào xước một đường dài khoảng 8cm trên cánh tay em ( cũng là tay vừa cho vào ad có dịch) lúc qh xong, t thấy tay đau, thì nhìn thấy rỉ máu dài 8cm , cũng hơi sâu đấy. Các anh chị tư vấn giúp xem em nen làm gì. Có cần uống thuốc không. Em xin cảm ơn!

Nguyen Ha
04-12-2014, 20:44
hum nay em có đi với gmd, vào phòng gmd tắm dùng tay rửa âm đạo, lúc quan hệ gmd dùng tay cho vào ad, em bảo bỏ tay ra, rồi nó bỏ tay ra, dùng tay đó đeo bcs cho em (tay dính dịch) , trong lúc qh, gdm có tự thọc tay vào ad, vô tình móng tay nó cào xước một đường dài khoảng 8cm trên cánh tay em ( cũng là tay vừa cho vào ad có dịch) lúc qh xong, t thấy tay đau, thì nhìn thấy rỉ máu dài 8cm , cũng hơi sâu đấy. Các anh chị tư vấn giúp xem em nen làm gì. Có cần uống thuốc không. Em xin cảm ơn!

Những gì bạn kể không có nguy cơ, không cần dùng phơi nhiễm

Charles
04-12-2014, 20:45

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ nên không cần uống thuốc.

mongtrogiup
04-12-2014, 20:46
Anh ơi, nhưg tay đó vừa cho vào ad, co dịch , ( cái bao thì nó quận , nên lúc đeo dịch đó nhất định sẽ vào đầu dv được) vói lại tay nó dính dịch, khía em chảy máu dài 8cm, không có nguy cơ ak? anh giải thích giúp em được không à>.

Charles
04-12-2014, 20:50
Anh ơi, nhưg tay đó vừa cho vào ad, co dịch , ( cái bao thì nó quận , nên lúc đeo dịch đó nhất định sẽ vào đầu dv được) vói lại tay nó dính dịch, khía em chảy máu dài 8cm, không có nguy cơ ak? anh giải thích giúp em được không à>.

HIV không lây gián tiếp như vậy, khi ra môi trường ngoài virus bị bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm, khi nào bạn đưa DV vào bên trong AD mới lo.

Nguyen Ha
04-12-2014, 20:51

HIV không lây theo kiểu dính dịch rồi chạm vào dv hay cào vết thương.. Dịch AD dính ở tay cũng khô ngay trong tích tắc, tóm lại là không có nguy cơ.

mongtrogiup
04-12-2014, 20:53
HIV không lây gián tiếp như vậy, khi ra môi trường ngoài virus bị bất hoạt ngay không còn khả năng lây nhiễm, khi nào bạn đưa DV vào bên trong AD mới lo.

Anh ơi nó cứ thọc vào ad, em lấy tay đẩy nó ra, thế là tay nó cào, em tưởng chỉ cham nhẹ. trường hợp này là vừa thọc vào xong là cào trúng tay em luôn, gần như không có thời gian gián tiếp anh ạ. Em thấy lo lắm.

mongtrogiup
04-12-2014, 20:54
HIV không lây theo kiểu dính dịch rồi chạm vào dv hay cào vết thương.. Dịch AD dính ở tay cũng khô ngay trong tích tắc, tóm lại là không có nguy cơ.
trường hợp của em gần như không có gián tiếp anh ạ. nó đang cho tay vào, em đẩy tay ra thì quẹt vào tay em, chảy máu cả đường dài , có chỗ gần thành dọt, em có cần đi xn và uống thuốc không anh?

Charles
04-12-2014, 20:55
Anh ơi nó cứ thọc vào ad, em lấy tay đẩy nó ra, thế là tay nó cào, em tưởng chỉ cham nhẹ. trường hợp này là vừa thọc vào xong là cào trúng tay em luôn, gần như không có thời gian gián tiếp anh ạ. Em thấy lo lắm.

Yên tâm đi, chúng tôi không tư vấn bừa đâu.

mongtrogiup
04-12-2014, 21:03
Yên tâm đi, chúng tôi không tư vấn bừa đâu.
các anh ơi em thật sự không biết hỏi ai, lo lắng lên lang thang google tìm được diễn đàn này. Nói thật mong các anh đừng giận em được không, có thể đây là suy nghĩ khi em quá lo lắng. Có khi nào trường hợp của em chưa ai rơi phải không ak.

trungan1987
04-12-2014, 21:06
các anh ơi em thật sự không biết hỏi ai, lo lắng lên lang thang google tìm được diễn đàn này. Nói thật mong các anh đừng giận em được không, có thể đây là suy nghĩ khi em quá lo lắng. Có khi nào trường hợp của em chưa ai rơi phải không ak.
Bạn yên tâm về trường hợp của bạn... những j bạn kể ko có nguy cơ...

mongtrogiup
04-12-2014, 21:16
Bạn yên tâm về trường hợp của bạn... những j bạn kể ko có nguy cơ...

Vâng, cũng vơi được phần nào suy sụp. Nhưng thực sự em rất lo. sợ một lần mà mất cả đời. :zk2039:

trungan1987
04-12-2014, 21:18
Vâng, cũng vơi được phần nào suy sụp. Nhưng thực sự em rất lo. sợ một lần mà mất cả đời. :zk2039:
Bạn lo là do tâm lý của bạn thôi...
Bạn nên tìm hiểu kiến thức về H tại diễn đàn này...
Bạn biết sợ thì từ h trở đi tránh xa những cái đó nhe bạn... ^^

mongtrogiup
04-12-2014, 21:20
Bạn lo là do tâm lý của bạn thôi...
Bạn nên tìm hiểu kiến thức về H tại diễn đàn này...
Bạn biết sợ thì từ h trở đi tránh xa những cái đó nhe bạn... ^^
Vâng , một lần là sợ lắm rồi . em sẽ tìm hiểu và cố gắng sống lành mạnh.

Tuanmecsedec
04-12-2014, 21:48

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

mongtrogiup
04-12-2014, 22:04
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Em yên tâm rồi. Cảm ơn các anh chị, đã tư vấn cho em. Em muốn hỏi thế em có nguy cơ lây các bệnh xã hội khác không ah?

Tuanmecsedec
04-12-2014, 22:11
Em yên tâm rồi. Cảm ơn các anh chị, đã tư vấn cho em. Em muốn hỏi thế em có nguy cơ lây các bệnh xã hội khác không ah?

Bạn yên tâm không bị bệnh gì hết.

songchungvoi_HIV
05-12-2014, 12:41
Những gì bạn kể ko có nguy cơ =>
gdm có tự thọc tay vào ad => cào xước một đường dài khoảng 8cm trên cánh tay em => HIV ko lây gián tiếp.
tay rửa âm đạo, lúc quan hệ gmd dùng tay cho vào ad, em bảo bỏ tay ra, rồi nó bỏ tay ra, dùng tay đó đeo bcs cho em (tay dính dịch)

tay rửa âm đạo, lúc quan hệ gmd dùng tay cho vào ad, em bảo bỏ tay ra, rồi nó bỏ tay ra, dùng tay đó đeo bcs cho em (tay dính dịch)
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: OS, Tay kích dục dính dịch đeo BCS, sợ HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11132-OS-Tay-kich-duc-dinh-dich-deo-BCS-so-HIV)Chủ đề: Dịch âm đạo dính vào tay và em dùng tay kích thích dv..Mọi người hãy tư vấn giúp em! (http://diendanhiv.vn/threads/13600-Dich-am-dao-dinh-vao-tay-va-em-dung-tay-kich-thich-dv-Moi-nguoi-hay-tu-van-giup-em)Chủ đề: Kích dục AD tay dính dịc thủ dâm + QHTD có BCS (http://diendanhiv.vn/threads/15794-Kich-duc-AD-tay-dinh-dic-thu-dam-QHTD-co-BCS)

mongtrogiup
05-12-2014, 18:33
Những gì bạn kể ko có nguy cơ =>
gdm có tự thọc tay vào ad => cào xước một đường dài khoảng 8cm trên cánh tay em => HIV ko lây gián tiếp.

Bấm vào đây xem:
Chủ đề: OS, Tay kích dục dính dịch đeo BCS, sợ HIV (http://diendanhiv.vn/threads/11132-OS-Tay-kich-duc-dinh-dich-deo-BCS-so-HIV)

Chủ đề: Dịch âm đạo dính vào tay và em dùng tay kích thích dv..Mọi người hãy tư vấn giúp em! (http://diendanhiv.vn/threads/13600-Dich-am-dao-dinh-vao-tay-va-em-dung-tay-kich-thich-dv-Moi-nguoi-hay-tu-van-giup-em)

Chủ đề: Kích dục AD tay dính dịc thủ dâm + QHTD có BCS (http://diendanhiv.vn/threads/15794-Kich-duc-AD-tay-dinh-dic-thu-dam-QHTD-co-BCS)

Anh ơi, như các anh tư vấn thì em cũng yên tâm hơn rồi. Nhưng hôm nay dậy thấy dv hơi ngứa một chút, rãnh dv có một nốt hơi đỏ khoãng 2-3mm. em không biết do đeo bao hay do bị sao? . Em hỏi ngoài lề chút là bệnh như viêm gan, v. v còn lây qua cả nước bọt, bị dịch sinh dục bắn vào mắt là nguy cơ cao.Em đọc tài liệu anh gửi rùi. Vậy trường hợp của em, tay vừa đưa vào ad rồi cào vào tay em dài, chảy máu. sao lại không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
05-12-2014, 18:48
Anh ơi, như các anh tư vấn thì em cũng yên tâm hơn rồi. Nhưng hôm nay dậy thấy dv hơi ngứa một chút, rãnh dv có một nốt hơi đỏ khoãng 2-3mm. em không biết do đeo bao hay do bị sao? . Em hỏi ngoài lề chút là bệnh như viêm gan, v. v còn lây qua cả nước bọt, bị dịch sinh dục bắn vào mắt là nguy cơ cao.Em đọc tài liệu anh gửi rùi. Vậy trường hợp của em, tay vừa đưa vào ad rồi cào vào tay em dài, chảy máu. sao lại không có nguy cơ.
Ngứa là do vệ sinh vùng kính kém, hoặc do bao qui đầu chưa cắt dẫn đến dơ bẩn đầu khất => viêm nhiễm, mua nước phụ khoa vệ sinh DV
Nước bọt ko có HIV, dịch sinh dục bắn vào mắt bạn diễn tả như phim kinh dị Mỹ dùng bơm chứa đầy dịch bơm thẳng vào mắt vậy, suy diễn cũng vừa thôi

mongtrogiup
05-12-2014, 18:50
Ngứa là do vệ sinh vùng kính kém, hoặc do bao qui đầu chưa cắt dẫn đến dơ bẩn đầu khất => viêm nhiễm, mua nước phụ khoa vệ sinh DV
Nước bọt ko có HIV, dịch sinh dục bắn vào mắt bạn diễn tả như phim kinh dị Mỹ dùng bơm chứa đầy dịch bơm thẳng vào mắt vậy, suy diễn cũng vừa thôi
vậy là không lo cả giang mai, sùi mào gà, viêm gan... đúng không anh? tâm lý em thật sự thoải mái rùi. cảm ơn các anh và diễn đàn giúp em giải toả căng thẳng.

songchungvoi_HIV
05-12-2014, 18:52
vậy là không lo cả giang mai, sùi mào gà, viêm gan... đúng không anh? tâm lý em thật sự thoải mái rùi. cảm ơn các anh và diễn đàn giúp em giải toả căng thẳng.
Nếu có thì ko tới lượt bạn hỏi lại câu này

mongtrogiup
05-12-2014, 19:00
Nếu có thì ko tới lượt bạn hỏi lại câu này
Vâng. Em hết băn khoăn rùi. Từ giờ em se tránh xa cám dỗ.

mongtrogiup
27-12-2014, 15:43
Các anh ơi, E rất tin tưởng cà cảm ơn các anh nhiệt tình tư vấn cho em. Nhưng em cứ cảm thấy không yên tâm, hôm nay em lam xét nghiệm Anti . Kết quả At. Như vậy tính từ khi có nguy cơ 22 ngày. Kết quả nầy có phản ánh đúng không hay được bao nhiêu % đúng không ạ.

songchungvoi_HIV
27-12-2014, 15:46
Các anh ơi, E rất tin tưởng cà cảm ơn các anh nhiệt tình tư vấn cho em. Nhưng em cứ cảm thấy không yên tâm, hôm nay em lam xét nghiệm Anti . Kết quả At. Như vậy tính từ khi có nguy cơ 22 ngày. Kết quả nầy có phản ánh đúng không hay được bao nhiêu % đúng không ạ.
Một là bạn tự đọc lại những gì BQT chia sẻ, hai là songchung khóa chủ đề nhãm của bạn để bạn có thời gian tìm hiểu kiến thức tại diễn đàn

mongtrogiup
27-12-2014, 15:48
Một là bạn tự đọc lại những gì BQT chia sẻ, hai là songchung khóa chủ đề nhãm của bạn để bạn có thời gian tìm hiểu kiến thức tại diễn đàn
Vâng mong anh thông cảm, ai rơi vào hoàn cảnh mới hiểu anh ạ. Em biết là phải 2 tháng kết quả anti mới đúng. Nhưng 22 ngày thì chắc cũng khả quan được bao nhiêu phần trăm chứ anh.

songchungvoi_HIV
27-12-2014, 15:51
Vâng mong anh thông cảm, ai rơi vào hoàn cảnh mới hiểu anh ạ. Em biết là phải 2 tháng kết quả anti mới đúng. Nhưng 22 ngày thì chắc cũng khả quan được bao nhiêu phần trăm chứ anh.
Rơi cái gì, nếu có nguy cơ chúng tôi nói ngay cho bạn, những gì bạn kể ko phải hành vi nguy cơ, đó là sự thiếu hiểu biết kiến thức

Tuanmecsedec
27-12-2014, 15:52

Ngay từ đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này xét nghiệm âm tính.

mongtrogiup
27-12-2014, 16:19
Vâng thanks các anh rat nhiều một lần nữa. Em sẽ sống cho tốt.! chúc các anh luôn hp, diễn đàn ngày càng phát triển.