PDA

View Full Version : qh vs người lạ có dùng bcs nhưng thấy lỗ kim đâm

namtran
04-12-2014, 22:08
Cách đây 3 ngày, em có qh với gmd, có sử dụng bcs, em thấy bcs ko rách, nhưng khi em cho nước vào thì thấy 1 lỗ giống như lỗ kim đâm nên có 1 tia nước bắn ra, anh chị cho em hỏi có nguy cơ ko?

Tuanmecsedec
04-12-2014, 22:14
Cách đây 3 ngày, em có qh với gmd, có sử dụng bcs, em thấy bcs ko rách, nhưng khi em cho nước vào thì thấy 1 lỗ giống như lỗ kim đâm nên có 1 tia nước bắn ra, anh chị cho em hỏi có nguy cơ ko?

Những gì bạn kể không có nguy cơ.Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

namtran
04-12-2014, 22:24
Em cho nước vào thì thấy 1 tia nước nhỏ bắn ra, như lỗ kim đâm vậy anh, em an toàn chưa anh?

Tuanmecsedec
04-12-2014, 22:26
Em cho nước vào thì thấy 1 tia nước nhỏ bắn ra, như lỗ kim đâm vậy anh, em an toàn chưa anh?

Bạn đọc lại bài ở trên đã tư vấn rồi.

namtran
04-12-2014, 22:29
Dạ, vậy là em an toàn rồi

songchungvoi_HIV
05-12-2014, 12:24
Những gì bạn kể ko có nguy cơ, HIV ko thể theo ngược dòng khi bạn xuất tinh, Nếu bạn nhiễm HIV thì nguy cơ thuộc về GMD trong trường hợp này