PDA

View Full Version : Thắc mắc về kích dục = tay

cuong_qn
09-12-2014, 08:56
Xin ac giúp em và dừng dưa bài của em vào mục kì thị vì em ko biết nên mới hỏi :

Em dọc qua nhiều bài viết diển dàn thì có nc người nam kích dục cho người nử thì người nam có nguy cơ . Chứ em chưa thấy bài viết tay người nam dính máu hiv kích dục cho người nử thì người nử xẻ bị hiv ko . Nên hôm nay em gặp phải tình huống này mong ac giúp em .

Số là người lạ bị dức tay chảy ít máu làm dây máu vào duôi xe em . Sau 10 phut dến 15 phut em có chở bạn gái di tâm sự . Em có chạm tay vào duôi xe dính máu làm dính ít máu vào tay khoảng 1 giọt dến hai giọt nhưng do trời tối em ko dể ý và em có rờ tay dính máu dó vào bên ngoài bpsd cua bạn gái em và có cho tay vào chính giửa hai mép một xíu chứ em ko có dút ngón tay vào bên trong ad của bạn gái em . Sau này em mới thấy tay em dính một ít vệt dỏ dỏ . Em hỏi thì bạn gái em chua có kinh nên dó ko phải la máu kinh .

Ac cho em hỏi máu dinh trên duôi xe sau 10 dến 15phut thi máu dó chết chưa . Và tay em dính máu cho vào bpsd của bạn gái em thì em có bị hiv ko . Em xin cảm ơn ac .

Em dọc chỉ thấy anh songchung nc tay phải dính máu người hiv nhiều sau dó dv chảy máu nhiều . Thì tay dính máud1 cầm vào dv thủ dâm thì mới có nguy cơ .

Còn dây là tay em dính ít máu kích dục cho bạn gái em . Thì em ko biết hiểu sao cho dúng và ko biet bạn gái em co bi hiv ko . Xin ac giup em .

cuong_qn
09-12-2014, 08:59
Em thật sự lo nên mới nhờ ac tu vấn xem tay em dính it máu kích dục bên ngoài ad bạn gái e. . Thi ban gái em có nguy cơ hiv ko và vì sao ạ . Chứ ac xoá bài và ko nc gì . Em ko hiểu va lo lắng quá . Có gì ac bỏ qua cho e . E cảm ơn ac .

songchungvoi_HIV
09-12-2014, 09:05
Xin ac giúp em và dừng dưa bài của em vào mục kì thị vì em ko biết nên mới hỏi :

Em dọc qua nhiều bài viết diển dàn thì có nc người nam kích dục cho người nử thì người nam có nguy cơ . Chứ em chưa thấy bài viết tay người nam dính máu hiv kích dục cho người nử thì người nử xẻ bị hiv ko . Nên hôm nay em gặp phải tình huống này mong ac giúp em .

Số là người lạ bị dức tay chảy ít máu làm dây máu vào duôi xe em . Sau 10 phut dến 15 phut em có chở bạn gái di tâm sự . Em có chạm tay vào duôi xe dính máu làm dính ít máu vào tay khoảng 1 giọt dến hai giọt nhưng do trời tối em ko dể ý và em có rờ tay dính máu dó vào bên ngoài bpsd cua bạn gái em và có cho tay vào chính giửa hai mép một xíu chứ em ko có dút ngón tay vào bên trong ad của bạn gái em . Sau này em mới thấy tay em dính một ít vệt dỏ dỏ . Em hỏi thì bạn gái em chua có kinh nên dó ko phải la máu kinh .

Ac cho em hỏi máu dinh trên duôi xe sau 10 dến 15phut thi máu dó chết chưa . Và tay em dính máu cho vào bpsd của bạn gái em thì em có bị hiv ko . Em xin cảm ơn ac .

Em dọc chỉ thấy anh songchung nc tay phải dính máu người hiv nhiều sau dó dv chảy máu nhiều . Thì tay dính máud1 cầm vào dv thủ dâm thì mới có nguy cơ .

Còn dây là tay em dính ít máu kích dục cho bạn gái em . Thì em ko biết hiểu sao cho dúng và ko biet bạn gái em co bi hiv ko . Xin ac giup em .
Vuốt ve bạn cùng giới có lây HIV

07/9/2014 10:34
Trong lúc say xỉn, em và một bạn cùng lớp về nhà nghỉ ngơi. Là đồng tính nam, chúng em không quan hệ, chỉ sờ soạng nhau.

http://static.xaluan.com/images/news/Image/2014/09/07/6540bd25bf2210.img.jpg
ảnh minh họa
Bây giờ em vẫn lo lắng có khi nào bạn nam kia lây HIV (http://citinews.net/doi-song/who-chinh-thuc-cong-bo-phuong-phap-phong-tranh-ebola-6THLZAI/) cho em không? Em muốn được tư vấn để giải tỏa tâm lý. (Lâm Vĩnh Huy).
Trả lời:
Chào em,
Nếu chỉ dừng lại ở những hành vi em mô tả thì đây được xem là quan hệ không xâm nhập.

Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".

Vì vậy em có thể yên tâm về khả năng bản thân bị lây bệnh. Nếu vẫn còn lo ngại, em có thể tham gia xét nghiệm HIV tự nguyện.

Theo www.xaluan.com (http://citinews.net/Redirect.aspx?url=-587015674)
Được "kích dục" bằng tay liệu có bị lây HIV?

Chào anh chị ạ,Anh chị cho em hỏi như sau ạ, Cách đây khoảng gần 4 tháng em có đi công tác và ở khách sạn có dịch vụ massage, sau khi quá chén em có xuống phòng massage, sau khi massage khoảng 30p thì cô đó gợi ý kích dục bằng tay cho em, cô đó có sử dụng dầu bôi trơn, khoảng 1 lúc thì em xuất ra và không thấy đau hay trầy xước gì.Em đang rất lo lắng em có nguy cơ bị hiv hay không ạ, em lo lắng vì biết đâu gái massage cố tình lây cho em thì sao?

Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!

CửaSổTìnhYêu

cuong_qn
09-12-2014, 09:15
Dó là nam mà anh songchung . Còn dây là người dó dức tay máu dính một ít lên xe em . Sau do em chạm vào mà không dể ý máu dính vào tay và em dùng tay dó kích dục cho bạn gái em . Bên trong mép ad một xíu chứ ko vào xâu bên trong thì tay em dinh mau chạm vào ad bạn gái em . Thi ban gái em có bị hiv ko a . Vì cơ quan sinh dục nử to khác nam giới mà a . E sợ máu dính vào bên trong bạn gai em dó a . Làm cho bạn gai e bi hiv hix .

songchungvoi_HIV
09-12-2014, 09:18
Dó là nam mà anh songchung . Còn dây là người dó dức tay máu dính một ít lên xe em . Sau do em chạm vào mà không dể ý máu dính vào tay và em dùng tay dó kích dục cho bạn gái em . Bên trong mép ad một xíu chứ ko vào xâu bên trong thì tay em dinh mau chạm vào ad bạn gái em . Thi ban gái em có bị hiv ko a . Vì cơ quan sinh dục nử to khác nam giới mà a . E sợ máu dính vào bên trong bạn gai em dó a . Làm cho bạn gai e bi hiv hix .
Khi nào bạn thực hiện hành vi QHTD ko an toàn DV thâm nhập vào bên trong AD mới có nguy cơ, kích dục = tay ko phải con đường lây nhiễm HIV

cuong_qn
09-12-2014, 09:20
E thấy a nc tay phải dính nhiều máu hiv . Dv phải dag chảy máu nhiều thì dung tay do thủ dâm dv moi co nguy cơ .

Còn dây tay em chạm vào của người ta dính it mau vào tay . Ko may máu dó có hiv . Tay em dính it mau hiv sau dó thủ dâm cho bạn gái e thì sao a . Tại e thấy nc nử thu dâm cho nam chứ chua thay nc nam tay dinh mau thủ dâm cho nử dó a nên e ko biet . Em lam vay ban gai e sao ko .

songchungvoi_HIV
09-12-2014, 09:21
E thấy a nc tay phải dính nhiều máu hiv . Dv phải dag chảy máu nhiều thì dung tay do thủ dâm dv moi co nguy cơ .

Còn dây tay em chạm vào của người ta dính it mau vào tay . Ko may máu dó có hiv . Tay em dính it mau hiv sau dó thủ dâm cho bạn gái e thì sao a . Tại e thấy nc nử thu dâm cho nam chứ chua thay nc nam tay dinh mau thủ dâm cho nử dó a nên e ko biet . Em lam vay ban gai e sao ko .
Khi nào bạn dùng bơm chứa máu bơm máu vào lỗ sáo mới có nguy cơ

cuong_qn
09-12-2014, 09:24
Em củng nghỉ như là tay e phải dính nhiều máu có hiv . Ad bạn gái em phai chảy nhiều máu thì kgi em thủ dâm bằng tay dính máu cho bạn gái em thi ban gai em mới bị hiv . E nghi vay ko biet dúng ko .

Như a nc vậy tay em dính it máu hiv thủ dâm bằng tay dính máu hiv dó cho bạn gái e . Thi ban gái e cug ko bị hiv hả a . Hay la sao ha a .

cuong_qn
09-12-2014, 09:26
Ko phải bơm máu vao lổ sao a ơi . Ý e muốn hỏi tay em chạm vào ít máu của người ta có hiv dính trên duôi xe em . Sau dó em dùng tay dính máu dó thủ dâm ad cho bạn gái em dó a . Mà tay em ko có vào sâu bên trong lổ ad thi bạn gai em co sao ko a .

songchungvoi_HIV
09-12-2014, 09:28
Em củng nghỉ như là tay e phải dính nhiều máu có hiv . Ad bạn gái em phai chảy nhiều máu thì kgi em thủ dâm bằng tay dính máu cho bạn gái em thi ban gai em mới bị hiv . E nghi vay ko biet dúng ko .

Như a nc vậy tay em dính it máu hiv thủ dâm bằng tay dính máu hiv dó cho bạn gái e . Thi ban gái e cug ko bị hiv hả a . Hay la sao ha a .
Dính máu của ai?? Bạn đọc lại câu hỏi của bạn xem?? Nếu bạn kích dục = tay AD GMD rùi đến thời gian bạn kích dục AD bạn gái bạn là bao lâu?? Câu hỏi bạn có phi lý k?? Không lẽ GMD nằm 1 bên bạn gái bạn nằm 1 bên bạn vừa kích dục cho GMD vừa kích dục cho bạn gái bạn àh?? Nhãm quáaaaaaaaaaaaaaaaaa

cuong_qn
09-12-2014, 09:35
Ko phải a ơi . Người dó dứng gần xe e . E thấy người dó bị dức tay chảy ít va chạm tay vào duôi xe máy e . E củng ko dể ý xem dính mau ko . Sau dó e dắt xe ra chở bạn gái di dạo . Tầm 5 phút sau em dừng xe chạm tay vào dui xe ít máu dính vào tay mà e ko dể y vì trời tối . Sau dó e dung tay dính ít máu dó thủ dâm ad cho bạn gái e . Bên ngoài mép va ben trong mép gần lổ ad . Chứ e ko có cho tay vô sâu trong lổ ad thì ban gai e co sao ko a .

songchungvoi_HIV
09-12-2014, 09:39
Ko phải a ơi . Người dó dứng gần xe e . E thấy người dó bị dức tay chảy ít va chạm tay vào duôi xe máy e . E củng ko dể ý xem dính mau ko . Sau dó e dắt xe ra chở bạn gái di dạo . Tầm 5 phút sau em dừng xe chạm tay vào dui xe ít máu dính vào tay mà e ko dể y vì trời tối . Sau dó e dung tay dính ít máu dó thủ dâm ad cho bạn gái e . Bên ngoài mép va ben trong mép gần lổ ad . Chứ e ko có cho tay vô sâu trong lổ ad thì ban gai e co sao ko a .
BQT khóa chủ đề này lại, vì chủ đề mang tính chất thiếu kiến thức hoang tưởng cần đọc kiến thức tại diễn đàn