PDA

View Full Version : Tay có vết thương đã 3 tiếng cho vào AD,có bị HIV

tuvangiumem
09-12-2014, 10:49
Dạ em chào các anh,hôm qua em có đi thư giãn matxa,em có dùng tay cho vào AD cô gái đó.Đến khi về em mới nhớ ra là ngón tay đó lúc chiều cỡ 3 tiếng trước,e có cắt móng tay giật khóe chảy máu bị lủng 1 lỗ sâu.Lúc ra em nhìn lại ngón tay thì thấy máu vẫn còn động trên khóe đó nhưng đã khô rồi.Trường hợp của em có thể bị nhiễm HIV ko ak,em sợ quá,cô gái đó còn dùng miệng kích thích DV em khoảng 5 phút nữa ak.Mong các anh tư vấn dùm em ạ,em đang lo quá

songchungvoi_HIV
09-12-2014, 10:51
Dạ em chào các anh,hôm qua em có đi thư giãn matxa,em có dùng tay cho vào AD cô gái đó.Đến khi về em mới nhớ ra là ngón tay đó lúc chiều cỡ 3 tiếng trước,e có cắt móng tay giật khóe chảy máu bị lủng 1 lỗ sâu.Lúc ra em nhìn lại ngón tay thì thấy máu vẫn còn động trên khóe đó nhưng đã khô rồi.Trường hợp của em có thể bị nhiễm HIV ko ak,em sợ quá,cô gái đó còn dùng miệng kích thích DV em khoảng 5 phút nữa ak.Mong các anh tư vấn dùm em ạ,em đang lo quá
ngón tay đó lúc chiều cỡ 3 tiếng trước,e có cắt móng tay giật khóe chảy máu bị lủng 1 lỗ sâu => Vết thương sau 3 tuiếng đóng niêm mạc hoàn toàn HIV ko thể xâm nhập theo niêm mạc => No Problem

Tuanmecsedec
09-12-2014, 11:11

Thời gian sau 3 giờ vết thương bạn đã đóng niêm mạc,vì vậy những gì bạn kể cho dù có cho ngón tay đó vào âm đạo cũng không sao.

tuvangiumem
09-12-2014, 23:26
Dạ em cảm ơn các anh đã tư vấn.Nhưng nếu lỡ sau 3 tiếng mà tay em vẫn chưa lành kịp thì sau ak.Lúc về rửa tay,tay em còn hơi rát rát vậy là có sao không ạ?

peheounin
09-12-2014, 23:47
Dạ em cảm ơn các anh đã tư vấn.Nhưng nếu lỡ sau 3 tiếng mà tay em vẫn chưa lành kịp thì sau ak.Lúc về rửa tay,tay em còn hơi rát rát vậy là có sao không ạ?

Thời gian 3 tiếng là quá đủ để vết thương lành rồi bạn trừ phi bạn dạng người đặc biệt.

songchungvoi_HIV
10-12-2014, 06:43
Bạn ko biết đọc chữ phải k??

Tuanmecsedec
10-12-2014, 07:48

Tuanmecsedec khẳng định 100% không có nguy cơ,bạn yên tâm đi.

tuvangiumem
10-12-2014, 23:40
dạ,em xin cảm ơn ak.Em đã yên tâm hơn rồi ak.Cám ơn các anh đã tư vấn gỡ rối dùm em :D