PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su

doilabekho
09-12-2014, 20:18
Em là gay và có quan hệ với 1 người nam,trước khi quan hệ ,em có mua bcs ở tiệm thuốc tây,và khi vào trận em yêu cầu anh ấy dùng bcs , trong lúc
quan hệ em xuất tinh trước, và anh ấy vẫn chưa xuất tinh ,và anh ấy rút dương vật ra,và em có quan sát là bao cao su không bị rách, nhưng em sợ trong lúc quan hệ lỡ bị rách lỗ nhỏ mà em k thấy......vậy em có nguy cơ ko

doilabekho
09-12-2014, 20:20
Em là gay và có quan hệ với 1 người nam,trước khi quan hệ ,em có mua bcs ở tiệm thuốc tây,và khi vào trận em yêu cầu anh ấy dùng bcs , trong lúc
quan hệ em xuất tinh trước, và anh ấy vẫn chưa xuất tinh ,và anh ấy rút dương vật ra,và em có quan sát là bao cao su không bị rách, nhưng em sợ trong lúc quan hệ lỡ bcs có bị rách lỗ nhỏ mà em không nhìn thấy được......vậy em có nguy cơ ko ( anh ấy đâm vào hậu môn em)

Charles
09-12-2014, 20:29
quan hệ em xuất tinh trước, và anh ấy vẫn chưa xuất tinh ,và anh ấy rút dương vật ra,và em có quan sát là bao cao su không bị rách, nhưng em sợ trong lúc quan hệ lỡ bị rách lỗ nhỏ mà em k thấy......vậy em có nguy cơ ko

Theo như bạn kể là quan hệ an toàn. Yên tâm không có nguy cơ với HIV.

doilabekho
09-12-2014, 20:36
cảm ơn anh em chỉ lo bao cao su bị thủng lỗ nhỏ khi quan hê mà em ko nhìn thây

Charles
09-12-2014, 20:39
cảm ơn anh em chỉ lo bao cao su bị thủng lỗ nhỏ khi quan hê mà em ko nhìn thây

Khi nào bao rách lòi đầu DV ra mới có nguy cơ.

doilabekho
09-12-2014, 20:46
dạ cảm ơn anh, tại vì em có đọc được bình luận này của 1 anh nên em mới sợ, mong anh góp ý kiến (vì trong trường hợp này,em coi như là người nữ rồi)
( Những gì bạn kể do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.)

Charles
09-12-2014, 21:04
dạ cảm ơn anh, tại vì em có đọc được bình luận này của 1 anh nên em mới sợ, mong anh góp ý kiến (vì trong trường hợp này,em coi như là người nữ rồi)
( Những gì bạn kể do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.)

Chuyện bao thủng nhỏ li ti là do các bạn suy diễn ra thôi. Và trường hợp bạn bạn nói anh ta chưa xuất tinh đã rút ra, vậy lấy đâu ra tinh mà tràn vào với tràn ra???

doilabekho
09-12-2014, 21:11
em còn thắc mắc 1 vấn đề này nữa mong anh giải đáp, chất dịch màu trắng không màu trước khi chưa xuất tinh với tinh trùng có giống nhau ko,và H+ có sống trong chất dịch màu trắng ko màu mà em nói ko

Charles
09-12-2014, 21:17
em còn thắc mắc 1 vấn đề này nữa mong anh giải đáp, chất dịch màu trắng không màu trước khi chưa xuất tinh với tinh trùng có giống nhau ko,và H+ có sống trong chất dịch màu trắng ko màu mà em nói ko

Đã có người hùng là BCS bảo vệ rồi bạn còn lo gì nữa??

ptsu3
09-12-2014, 21:46
QHTD có BCS là an toàn, trong quá trình quan hệ nếu bao rách hay tuột bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền, vì vậy chứng tỏ BCS ko có vấn đề gì, bạn an toàn trong trường hợp này

songchungvoi_HIV
10-12-2014, 07:14
Nếu rách thì tinh dịch phóng ra từ BCS và HM bạn ước mẹp tinh dịch lúc vệ sinh HM bạn sẽ cảm nhận ra có chất tinh dịch trong HM, Và một điều HM ko phải cấu tạo như AD của phụ nữ, một khi BCS đã rách thì nó toẹt móng lợn lòi cà DV ra khỏi BCS => Túm lại No Problem

Tuanmecsedec
10-12-2014, 07:50

Những gì kể cho thấy không có nguy cơ ,do bạn lo lắng thôi.Bạn có thể tìm hiu63 thêm chủ đề này để trang bị cho mình

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Tuanmecsedec
10-12-2014, 07:53

Người đàn ông khi hương phấn có tiết ra một dịch rất ít,dịch này vẫn có vi rút.Nhưng khả năng lây nhiễm từ dịch này cũng có thể xảy ra.