PDA

View Full Version : xin tư vấn: kích dục bằng tay

monglaylaitinhthan
11-12-2014, 10:32
ngày 11/11 vừa rồi mình có uống rượu rồi đi masge nhưng mình vẫn đủ tỉnh táo để biết rằng mình không quan hệ tình dục cũng k cho gái hj hay bj nhưng vì có tí hơi men nên có cho tay vào âm đạo của gái tay mình không xước gì cả nhưng sao thấy lo quá

Buonqua
11-12-2014, 10:42
ngày 11/11 vừa rồi mình có uống rượu rồi đi masge nhưng mình vẫn đủ tỉnh táo để biết rằng mình không quan hệ tình dục cũng k cho gái hj hay bj nhưng vì có tí hơi men nên có cho tay vào âm đạo của gái tay mình không xước gì cả nhưng sao thấy lo quá
Có Bị gì mà lo?????????

Nguyen Ha
11-12-2014, 10:45
Những gì bạn kể ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
11-12-2014, 11:46

HIV muốn xâm nhập là phải có cửa vào.Tay bạn không có vết thương hở thì làm sao có nguy cơ.Vì vậy những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

monglaylaitinhthan
11-12-2014, 12:51
HIV muốn xâm nhập là phải có cửa vào.Tay bạn không có vết thương hở thì làm sao có nguy cơ.Vì vậy những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

em hiểu các nguy cơ lây nhiễm nhưng mà tự nhiên mắc chứng sợ chứ :(

Charles
11-12-2014, 13:32

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn, đây không phải là đường lây HIV nên bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

monglaylaitinhthan
11-12-2014, 14:05
cảm ơn các anh chị :D

Tuanmecsedec
11-12-2014, 15:40
em hiểu các nguy cơ lây nhiễm nhưng mà tự nhiên mắc chứng sợ chứ :(

cảm ơn các anh chị :D

Bạn 100% yên tâm những gì đã được tư vấn.

monglaylaitinhthan
11-12-2014, 17:44
vét thương hở là chảy máu đúng không sao hôm đó không chảy máu gì cả ở tay mà về sợ, hôm đó có tí men ngu quá hiểu rõ các nguy cơ lây mà ngu

Tuanmecsedec
11-12-2014, 18:51
vét thương hở là chảy máu đúng không sao hôm đó không chảy máu gì cả ở tay mà về sợ, hôm đó có tí men ngu quá hiểu rõ các nguy cơ lây mà ngu

Đúng rồi,vết thương hở là vết thương đang chảy máu.Trường hợp của yên tâm khi đã được tư vấn.

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 08:29
Được "kích dục" bằng tay liệu có bị lây HIV?

Chào anh chị ạ,Anh chị cho em hỏi như sau ạ, Cách đây khoảng gần 4 tháng em có đi công tác và ở khách sạn có dịch vụ massage, sau khi quá chén em có xuống phòng massage, sau khi massage khoảng 30p thì cô đó gợi ý kích dục bằng tay cho em, cô đó có sử dụng dầu bôi trơn, khoảng 1 lúc thì em xuất ra và không thấy đau hay trầy xước gì.Em đang rất lo lắng em có nguy cơ bị hiv hay không ạ, em lo lắng vì biết đâu gái massage cố tình lây cho em thì sao?

Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!
Trích nguồn:
Chủ đề: Hành vi hôn sâu, FingeringTản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! Tổng hợp . (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-FingeringTan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB-Tong-hop)