PDA

View Full Version : tay vết cắt sau 3 giờ cho vào âm đạo

muonmanh
12-12-2014, 05:49
Cách đây hơn tháng e có quan hệ có bao cao su nhưng lúc đó tay e bị vết cắt sâu chảy máu .sau 3 tiếng e quan hệ dung tay sờ nặn cho vào âm đạo .e sợ lúc đó do mình sờ bóp mạnh vết cắt hở ra chảy máu lại.cho vào âm đạo dính dịch .giờ e bị giảm 4 cân.đau nhức cơ bắp khắp người .e bị rồi hả a chị.e không dám đi xét nghiệm

muonmanh
12-12-2014, 06:07
Mong anh chị tư vấn giúp e

Charles
12-12-2014, 06:11
Cách đây hơn tháng e có quan hệ có bao cao su nhưng lúc đó tay e bị vết cắt sâu chảy máu .sau 3 tiếng e quan hệ dung tay sờ nặn cho vào âm đạo .e sợ lúc đó do mình sờ bóp mạnh vết cắt hở ra chảy máu lại.cho vào âm đạo dính dịch .giờ e bị giảm 4 cân.đau nhức cơ bắp khắp người .e bị rồi hả a chị.e không dám đi xét nghiệm

Vết thương trước đó 3 tiếng niêm mạc đóng rồi, chỉ cần ngay lúc bạn cho tay vào AD không chảy máu là không sao cả.

Tuanmecsedec
12-12-2014, 06:57

Quan trọng bạn quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề tay bạn có vết thương sau 3 giờ kích thích âm đạo thì không sao.Bạn xem các chủ đề tương tự được trả lời :

Chủ đề: Tay có vết thương khoảng 3 giờ dính dịch AD (http://diendanhiv.vn/threads/23412-Tay-co-vet-thuong-khoang-3-gio-dinh-dich-AD)
Chủ đề: Tay có vết thương đã 3 tiếng cho vào AD,có bị HIV (http://diendanhiv.vn/threads/23321-Tay-co-ve-t-thuong-da-3-tieng-cho-va-o-AD-co-bi-HIV)

muonmanh
12-12-2014, 08:21
E đọc nhiều tư vấn nói cứ vết thương là sẽ có nguy cơ.lúc đó tay cầm dương vật đang có dịch nữa vô tình để dịch tiếp xúc trực tiếp vết cắt .tại sao e bị giảm cân nhanh ma còn bị mệt mỏi đau nhức cơ khớp thế này .ma nguên nhân giảm cân nhanh không rõ lý do đầu tiên là do h i v đúng không anh chị.

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 08:23
tay e bị vết cắt sâu chảy máu .sau 3 tiếng e quan hệ dung tay sờ nặn cho vào âm đạo => Vết cắt sau 3 giờ niêm mạc đóng hoàn toàn HIV ko thể theo mao mạch xâm nhập, No Problem

muonmanh
12-12-2014, 08:32
Giờ e mệt mỏi cảm cúm .e biết hiv không biết qua triệu chứng nhưng giờ e sao lại có nhiều biểu hiện vậy

muonmanh
12-12-2014, 08:34
Lúc đó do dùng tay bóp nặn sờ soạng vô tình làn vết cắt hở ra và chảy máu lại thì sao a

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 08:35
Giờ e mệt mỏi cảm cúm .e biết hiv không biết qua triệu chứng nhưng giờ e sao lại có nhiều biểu hiện vậy
Những gì bạn thắc mắc nằm hết trong link này:
Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

peheounin
12-12-2014, 08:35

HIV không có TC gì rõ ràng ở giai đoạn đầu hết,chỉ có XN mới biết.Trường hợp của bạn có xài BCS là không có nguy cơ,vết thương sau 3h nó đã đóng niêm mạc rồi nên không sao,trừ khi tay bạn vẫn còn chảy nhiều máu và vết cắt lớn.

muonmanh
12-12-2014, 08:46
Lúc đó do dùng tay bóp nặn sờ soạng vô tình làn vết cắt hở ra và chảy máu lại thì sao a

muonmanh
12-12-2014, 08:51
Vết cắt không lớn do cầm dao thái thịt mà dùng tay ấn lên mạnh và lâu thân dao nên bị rách nhưng e nghĩ là sâu ma do minh co bóp mạnh nên niêm mạc lại hở ra .trực tiếp tiếp xúc dịch nữa.mấy năm nay e chưa bao giờ giảm nhiều cân thế này lại đau nhức mình mảy nữa mà e vẩn sinh hoạt bình thường mà

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 08:51
Khi nào tay bạn như hình này mới có nguy cơ

muonmanh
12-12-2014, 09:08
E xem nhiều topic như vậy nhưng tài sao e bijbgiamr cân va mệt mỏi dau nhức hả a.không trùng lặp vậy được

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 09:09
E xem nhiều topic như vậy nhưng tài sao e bijbgiamr cân va mệt mỏi dau nhức hả a.không trùng lặp vậy được
Những gì bạn thắc mắc nằm hết trong link này:
Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

muonmanh
12-12-2014, 09:18
Stress chỉ làm tăng cân mà a.giờ xn nhanh đã bt chưa a.gần 7 tuần.e sợ ko dàm đi

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 09:21
Stress chỉ làm tăng cân mà a.giờ xn nhanh đã bt chưa a.gần 7 tuần.e sợ ko dàm đi
Có stress nào làm tăng cân hả Ông Lội

muonmanh
12-12-2014, 09:45
Người e giờ suy sụp lắm a à.

ptsu3
12-12-2014, 09:47
Người e giờ suy sụp lắm a à.
Khi nào tay bạn như hình này mới có nguy cơ

muonmanh
12-12-2014, 09:52
E cần xn ko a.

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 09:53
E cần xn ko a.
Nếu bạn vẫn cố tình hỏi những gì BQT trả lời rùi BQT khóa ngay chủ đề để bạn có thời gian đọc

muonmanh
12-12-2014, 09:59
Tại giờ e đang khủng hoảng quá nên e muốn a c trả lời kĩ hơn thôi.chứ e ki hiểu tại sao thể trạng e lại tự nhiên suy sụp vậy nửa

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 10:05
Tại giờ e đang khủng hoảng quá nên e muốn a c trả lời kĩ hơn thôi.chứ e ki hiểu tại sao thể trạng e lại tự nhiên suy sụp vậy nửa
Bạn hỏi lại chính bản thân bạn xem mình có xì trét k??

muonmanh
12-12-2014, 10:11
E có thời gian stresd và mất ngủ.e mong đó là lý do e giản cân mệtmỏi chứ không phải do h

Tuanmecsedec
12-12-2014, 10:14
E có thời gian stresd và mất ngủ.e mong đó là lý do e giản cân mệtmỏi chứ không phải do h

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn không có nguy cơ.

muonmanh
12-12-2014, 10:18
Nhưng giảm gần 10% cơ thể trong 3tuần thì ngoài h ra ko co nguyên nhân nào như vậy khi mình ăn uống bt

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 10:19
Nhưng giảm gần 10% cơ thể trong 3tuần thì ngoài h ra ko co nguyên nhân nào như vậy khi mình ăn uống bt
Tào lao..............

ptsu3
12-12-2014, 10:20

Nếu đúng là bạn giảm 10% cơ thể do HIV thì có nghĩa bạn đã nhiễm HIV từ 5 - 10 năm trước và bước sang giai đoạn AIDS, hội chứng suy giảm miễn dịch, chia buồn với bạn

Tuanmecsedec
12-12-2014, 10:23

Bạn có nói quá không,nếu có như vậy thì nên đi khám bệnh khác, không có lý do nào dù nhiễm HIV thật mà sau 3 tuần giảm 10% cơ thể.Không phải bạn ăn uống bình thường mà không sụt kg.đôi khi bạn lo lắng suy nghĩ nhiều thì vẫn sụt kg là bình thường hoặc bạn nên đi khám tìm bệnh khác,không chừng lòi ra cái bệnh STRESS đấy.

muonmanh
12-12-2014, 10:27
E có đọc file khi chăm sóc bệnh nhân h thì người chăm sóc khi có vết thương hở hay vết rĩ nước cần đeo găng tay hoắc băng kín khi chăm sóc bênh nhân vậy là sao .và triệu chưng ngươi nhiểm h mà giản cân là chiếm 63% .e lo thêm

Tuanmecsedec
12-12-2014, 10:32
E có đọc file khi chăm sóc bệnh nhân h thì người chăm sóc khi có vết thương hở hay vết rĩ nước cần đeo găng tay hoắc băng kín khi chăm sóc bênh nhân vậy là sao .và triệu chưng ngươi nhiểm h mà giản cân là chiếm 63% .e lo thêm

Trường hợp của bạn được tư vấn không có nguy cơ,bạn không tin thì đi xét nghiệm,chứ đừng đem ba cái chuyện vớ vẫn này đem ra hoạnh họe.Tuanmecsedec thấy chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa,nên khóa lại.