PDA

View Full Version : thay bao khi quan hệ

lacayroi
12-12-2014, 06:23
Các bác có kinh nghiệm làm ơn cho em hỏi
Em quan hệ với gái md, tuy nhiên lại gặp đúng kì cuối kinh,vẫn còn dớt dịch hồng, bao k rách nhưng vấn đề là ở chỗ lúc đổi tư thế gái lại yêu cầu thay bao,lúc xong rửa ráy e cũng quên béng hướng đầu dương vật lên, 2 nguy cơ là thay bao và rửa như vậy làm e khá lo lắng, ai có thể chia sẻ giúp e không ạ, e xin cám ơn

Charles
12-12-2014, 06:26
Em quan hệ với gái md, tuy nhiên lại gặp đúng kì cuối kinh,vẫn còn dớt dịch hồng, bao k rách nhưng vấn đề là ở chỗ lúc đổi tư thế gái lại yêu cầu thay bao,lúc xong rửa ráy e cũng quên béng hướng đầu dương vật lên, 2 nguy cơ là thay bao và rửa như vậy làm e khá lo lắng, ai có thể chia sẻ giúp e không ạ, e xin cám ơn

Quan trọng lúc quan hệ bạn luôn mang BCS là an toàn với HIV. Còn vấn đề thay bao thì ảnh hưởng gì đâu.

lacayroi
12-12-2014, 06:34
Em chỉ sợ trong qua trinh thay bao, tay gmd dính dịch từ bao cũ lại vô tình quẹt vào bao mới và đầu dv thôi ạ

Tuanmecsedec
12-12-2014, 07:03

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
12-12-2014, 07:04
Em chỉ sợ trong qua trinh thay bao, tay gmd dính dịch từ bao cũ lại vô tình quẹt vào bao mới và đầu dv thôi ạ

HIV chỉ có khả năng lây nhiễm khi quan hệ trực tiếp không dùng biện pháp bảo vệ thôi bạn,trường hợp lỡ đụng, quẹt như vậy không sao.

lacayroi
12-12-2014, 07:08
Vâng em xin cám ơn các bác, được tư vấn, e đã mở được lòng lo lắng mấy hôm nay :)

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 07:36
Không có nguy cơ. Nguy cơ chỉ khi bạn QHTD trực tiếp DV tiếp xúc trong AD ko BCS, HIV không lây khi tay dính dịch chạm hay rữa DV

lacayroi
12-12-2014, 10:45
Không có nguy cơ. Nguy cơ chỉ khi bạn QHTD trực tiếp DV tiếp xúc trong AD ko BCS, HIV không lây khi tay dính dịch chạm hay rữa DV

Ơ chi tiết này giờ em mới biết, rất cám ơn bác ạ :zk2039:

lacayroi
12-12-2014, 13:44

Em có 1 thắc mắc ạ, thế nếu k may dính dich vào đầu dương vật nhưng vì lý do gì đó mà sau 1 đến 2 h mình mới có thể vệ sinh thì sao ạ

ptsu3
12-12-2014, 13:45
Em có 1 thắc mắc ạ, thế nếu k may dính dich vào đầu dương vật nhưng vì lý do gì đó mà sau 1 đến 2 h mình mới có thể vệ sinh thì sao ạ

Cũng ko sao bạn

songchungvoi_HIV
12-12-2014, 13:46
Khi nào dùng bơm chứa dịch bơm vào bên trong lỗ sáo mới tạo ra nguy cơ

lacayroi
12-12-2014, 15:48
Khi nào dùng bơm chứa dịch bơm vào bên trong lỗ sáo mới tạo ra nguy cơ

:khi875437: hì các bác tư vấn thật vui, em cám ơn :)

lacayroi
13-12-2014, 17:29
Cho em xin phép được hỏi thêm chút ạ
Trong trường hợp tay mình bi xước móng rô khoảng 1 cm mà bi dính dịch ad hoặc máu mà không vệ sinh ngay coa nguy cơ cao không ạ

Tuanmecsedec
13-12-2014, 17:33
Trong trường hợp tay mình bi xước móng rô khoảng 1 cm mà bi dính dịch ad hoặc máu mà không vệ sinh ngay coa nguy cơ cao không ạ

Xướt măng rô không phải là một vết thương hở.Vì vậy có lấy dịch hay máu tưới lên cũng không sao.

ptsu3
13-12-2014, 17:35

Xước măng rô không phải là vết thương hở , không phải cửa ngõ để HIV xâm nhập , trừ khi vết xước đó do bạn bóc ra miệng hở toác ra và máu bạn chảy ra ngay lúc đó đưa sâu vào âm đạo mới có nguy cơ .

Còn vết xước măng rô thông thường HIV không thể xâm nhập

lacayroi
13-12-2014, 17:45
Nó cũng rách rách phần da 1 chút, nhưng k bị chảy máu ạ, chỉ là vết thâm thâm, nhưng rửa tay vẫn thấy xót ạ, và cg là vô tình quẹt vào dịch chứ k phải cho tay vào ad ạ

Tuanmecsedec
13-12-2014, 17:51
Nó cũng rách rách phần da 1 chút, nhưng k bị chảy máu ạ, chỉ là vết thâm thâm, nhưng rửa tay vẫn thấy xót ạ, và cg là vô tình quẹt vào dịch chứ k phải cho tay vào ad ạ

Vết thương không còn chảy máu dù mắt còn thấy đỏ đỏ.Nhưng không còn chảy máu là niêm mạc đã đóng cửa.

ptsu3
13-12-2014, 17:51

Thế thì bạn an tâm, không có nguy cơ trong trường hợp này !

lacayroi
13-12-2014, 18:01
Em rất cám ơn diễn đàn ạ