PDA

View Full Version : Đi massa có kích dục và sờ âm đạo có dính dịch

Tội lỗi
13-12-2014, 08:41
Thưa các anh chị trên diễn đàn, tuần trc em có đi massa và có đc nhân viên kích dục bằng tay ( có dùng dầu bôi trơn ), em cũng có cho tay sờ âm đạo của cô nhân viên đó. Sau khi xong thì do bất cẩn em lại dùng tay đấy dụi mắt và sờ vào dương vật khi rửa. H em đang thấy đau họng và mặc cảm tội lỗi vì còn 1 tháng nữa là cưới vợ, em thương cô ấy nếu biết mình bị nguy cơ này thì chắc cô ấy suy sụp mất. Mong anh chị tư vấn cho trường hợp của em với.

Tội lỗi
13-12-2014, 09:28
Sao ko ai tư vấn cho em hết vậy?? :(

Tuanmecsedec
13-12-2014, 09:29
Thưa các anh chị trên diễn đàn, tuần trc em có đi massa và có đc nhân viên kích dục bằng tay ( có dùng dầu bôi trơn ), em cũng có cho tay sờ âm đạo của cô nhân viên đó. Sau khi xong thì do bất cẩn em lại dùng tay đấy dụi mắt và sờ vào dương vật khi rửa. H em đang thấy đau họng và mặc cảm tội lỗi vì còn 1 tháng nữa là cưới vợ, em thương cô ấy nếu biết mình bị nguy cơ này thì chắc cô ấy suy sụp mất. Mong anh chị tư vấn cho trường hợp của em với.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

peheounin
13-12-2014, 09:31

Hành vi kích dục = tay là không có nguy cơ nên bạn yên tâm đi nhé.

Tội lỗi
13-12-2014, 10:07
Anh tuấn ơi, tay dính dịch mà dụi mắt cũng ko sao à anh?

peheounin
13-12-2014, 10:13

Thì anh ấy vừa trả lời cho bạn ở trên rồi đó.Không có nguy cơ.

ptsu3
13-12-2014, 10:17

khi nào dịch chảy thẳng vào mắt mới có nguy cơ , còn tay dính và dụi mắt thì hoàn toàn không có nguy cơ

Tuanmecsedec
13-12-2014, 10:54

Vấn đề này không sao bạn.Vì dịch âm đạo ra môi trường sẽ khô ngay và không ai có thể dụi trúng vào con ngươi mắt được.