PDA

View Full Version : Lỡ trót dại quan hệ với gái mại dâm, tuy có dùng Bao Cao Su nhưng rất sợ bị HIV

kho_dai
13-12-2014, 18:04
Em 21 tuổi, cách đây vài ngày do buồn chuyện tình cảm bị người yêu bỏ, trong lúc khờ dại và buồn bã em đã quan hệ với gái mại dâm.

Cô thứ nhất là vào 8/12/2014, em ấy mới 19 tuổi mới hành nghề và cũng không chịu Oral Sex với em, bao cao su em dùng là của em ấy, trong quá trình dạo đầu em có lếm âm vật của em ấy, đồng thời cũng chọt tay vào âm đạo của em ấy.

Cô thứ hai là vào 11/12/2014, em nhìn hình trên mạng thấy rất đẹp và thông tin là 19 tuổi, nhưng khi vào khách sạn gặp thì hóa ra cô ấy rất già, khoảng 24 tuổi. Cô này có kinh nghiệm nên đã Oral Sex kích thích dương vật của em rồi tự trồng Bao Cao Su vào, ngồi lên người em. Lúc Oral Sex cổ nhổ nước bọt vào dương vật em khá nhiều. Trong lúc quan hệ, lúc vừa xuất tinh em đã cố đẩy thêm vài cái nên bao cao su bị tuột ra một nửa. Em tháo BCS ra bỏ sọt rác rồi đi rửa dương vật bằng nước, với tay em cũng dính dịch âm đạo của cổ nữa, em sợ bị lây nhiễm HIV và mấy bệnh đường tình dục khác quá.

Còn một điều nữa là đêm đó sau khi về phòng do bị cúp nước nên em không đi tắm được, đến hôm sau mới tắm. Giờ bình tĩnh lại em thấy hối hận quá, em cảm thấy mình thật ngốc nghếch và nông nổi, em sợ bị HIV và mấy bệnh khác quá mong anh chị trong diễn đàn hãy tư vấn giúp em, xem em có nguy cơ bị nhiễm HIV không và em có nên đi xét nghiệm HIV và mấy bệnh khác không?

Với còn một điều nữa là do không có kinh nghiệm nên em cũng quên không kiểm tra xem bao cao su có bị lủng hay rách không, vì bao cao su là của gái mại dâm hết. Khi đối diện mới sự sống và cái chết em cảm thấy yêu đời hẳn, sau lần này em sẽ không bao giờ dám làm những hành động thiếu suy nghĩ như thế nữa.

Tuanmecsedec
13-12-2014, 18:12
Em 21 tuổi, cách đây vài ngày do buồn chuyện tình cảm bị người yêu bỏ, trong lúc khờ dại và buồn bã em đã quan hệ với gái mại dâm.

Cô thứ nhất là vào 8/12/2014, em ấy mới 19 tuổi mới hành nghề và cũng không chịu Oral Sex với em, bao cao su em dùng là của em ấy, trong quá trình dạo đầu em có lếm âm vật của em ấy, đồng thời cũng chọt tay vào âm đạo của em ấy.

Cô thứ hai là vào 11/12/2014, em nhìn hình trên mạng thấy rất đẹp và thông tin là 19 tuổi, nhưng khi vào khách sạn gặp thì hóa ra cô ấy rất già, khoảng 24 tuổi. Cô này có kinh nghiệm nên đã Oral Sex kích thích dương vật của em rồi tự trồng Bao Cao Su vào, ngồi lên người em. Lúc Oral Sex cổ nhổ nước bọt vào dương vật em khá nhiều. Trong lúc quan hệ, lúc vừa xuất tinh em đã cố đẩy thêm vài cái nên bao cao su bị tuột ra một nửa. Em tháo BCS ra bỏ sọt rác rồi đi rửa dương vật bằng nước, với tay em cũng dính dịch âm đạo của cổ nữa, em sợ bị lây nhiễm HIV và mấy bệnh đường tình dục khác quá.

Còn một điều nữa là đêm đó sau khi về phòng do bị cúp nước nên em không đi tắm được, đến hôm sau mới tắm. Giờ bình tĩnh lại em thấy hối hận quá, em cảm thấy mình thật ngốc nghếch và nông nổi, em sợ bị HIV và mấy bệnh khác quá mong anh chị trong diễn đàn hãy tư vấn giúp em, xem em có nguy cơ bị nhiễm HIV không và em có nên đi xét nghiệm HIV và mấy bệnh khác không?

Với còn một điều nữa là do không có kinh nghiệm nên em cũng quên không kiểm tra xem bao cao su có bị lủng hay rách không, vì bao cao su là của gái mại dâm hết. Khi đối diện mới sự sống và cái chết em cảm thấy yêu đời hẳn, sau lần này em sẽ không bao giờ dám làm những hành động thiếu suy nghĩ như thế nữa.

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

kho_dai
13-12-2014, 18:59
Anh ơi cho em hỏi giờ trường hợp của em nên làm gì. Em có nên đi xét nghiệm HIV và các bệnh khác. Và khi nào thì em xét nghiệm được ạ.

Tuanmecsedec
13-12-2014, 19:09
Anh ơi cho em hỏi giờ trường hợp của em nên làm gì. Em có nên đi xét nghiệm HIV và các bệnh khác. Và khi nào thì em xét nghiệm được ạ.

Trường hợp của bạn như đã tư vấn rồi,với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ các nghiệm các bệnh tình dục khác ,như giang mai viêm gan B và theo dõi biểu hiện của bệnh Sùi mào gà.

kho_dai
13-12-2014, 19:21
Dạ cảm ơn tư vấn của anh rất nhiều ạ.

ptsu3
13-12-2014, 20:28
Em 21 tuổi,= tuổi đời còn quá trẻ

cách đây vài ngày do buồn chuyện tình cảm bị người yêu bỏ, trong lúc khờ dại và buồn bã em đã quan hệ với gái mại dâm.=quá dại dột

Cô thứ nhất là vào 8/12/2014, em ấy mới 19 tuổi mới hành nghề và cũng không chịu Oral Sex với em, bao cao su em dùng là của em ấy, trong quá trình dạo đầu em có lếm âm vật của em ấy, đồng thời cũng chọt tay vào âm đạo của em ấy. Hành vi liếm âm vật của em ấy là nguy hiểm - mặc dù không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ nhiễm viêm gan B và Giang mai , hoặc sùi mào gà .

Với còn một điều nữa là do không có kinh nghiệm nên em cũng quên không kiểm tra xem bao cao su có bị lủng hay rách không, vì bao cao su là của gái mại dâm hết. Khi đối diện mới sự sống và cái chết em cảm thấy yêu đời hẳn, sau lần này em sẽ không bao giờ dám làm những hành động thiếu suy nghĩ như thế nữa. Bạn yên tâm , bạn không kiểm tra không có nghĩa BCS lủng hay rách hay tuột , trong quá trình QH nếu BCS rách hay tuột sẽ phát hiên ra ngay, Tóm lại bạn không có nguy cơ với HIV

Tuy nhiên vì hành vi liếm mút âm vật và để cô gái mại dâm mút dương vật thì bạn có nguy cơ với các bệnh sau :

1 - Theo dõi nếu trong 90 ngày sau nguy cơ có biểu hiện u sùi mụn nhọt của mào gà thì phải đi khám da liễu gấp

2 - Nếu tiểu chảy mủ và đau rát buốt = bệnh lậu thường xuất hiện sớm ở nam sau 3 đến 7 ngày, sau 7 ngày ko có biểu hiện là an toàn => Nếu có biểu hiện đi khám chuyên Nam khoa nếu ko sẽ bị rất nặng !

3 - sau nguy cơ 4 đến 12 tuần phải làm xét nghiệm viêm gan B và Giang Mai . Nêu phát hiện bệnh điều trị sớm sẽ an toàn .

Chúc bạn may mắn !

kho_dai
13-12-2014, 20:56
Dạ cảm ơn các anh đã tư vấn giúp em rất nhiệt tình. Tháng sau em sẽ đi khám các bệnh trên xem kết quả thế nào. Từ nay trở về sau em sẽ sống tốt và lành mạnh, không bao giờ dám làm những việc dại dột như thế này nữa.

thientaicon
13-12-2014, 21:04
Cứ bình tĩnh đừng có xoắn, dễ ảnh hưởng đến street lắm nha

Charles
13-12-2014, 21:24

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV vì bạn QHTD an toàn. Tuy nhiên hành vi kích dục bằng miệng có nguy cơ với các bệnh STDs ((lậu, giang mai, mồng gà, viêm gan B…). Lậu thì sau 3 -> 7 ngày có biểu hiện rồi (tiểu đau buốt rát và chảy mủ), nếu không thấy thì yên tâm không bị. Sùi mào gà sau 90 ngày không có biểu hiện là không bị, khi nào có biểu hiện lấy mẫu mồng gà đó làm XN; Giang mai và viêm gan B XN sau 4 đến 12 tuần.

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

kho_dai
02-01-2015, 13:15
Các anh chị cám ơn mọi người đã tư vấn cho em. Các anh chị khuyên về HIV thì em yên tâm, nhưng gần cả tháng nay em ăn ngủ không yên, không còn đủ kiên nhẫn nên hôm nay 2/1/2015 ( 21,5 ngày ) em đã qua BV Hòa Hảo làm XN Combo... Và kết quả là như sau:

NEG S/CO=0.290

Bác sĩ nói là âm tính nên em tạm yên tâm, nhưng bác sĩ bảo chỉ mới có 3 tuần thôi, vì vậy sau 9 tuần em phải quay lại làm XN. Vậy theo các anh chị em có nên quay lại làm XN sau 9 tuần không ạ?

Còn nữa các anh chị cho em hỏi giờ đã gần 1 tháng rồi, em có nên đi XN giang mai chưa ạ? Và nếu em đi xét nghiệm thì xét nghiệm ở đâu và quy trình + chi phí xét nghiệm như thế nào, có nhận kết quả ngay trong ngày được không ạ? Cám ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều.

- 21,5 ngày qua em không có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ) vậy chắc em không bị bệnh lậu đâu phải không ạ?
- Còn bệnh mồng gà cũng không có biểu hiện gì, mà em có thể XN sớm chung với giang mai được không ạ?

songchungvoi_HIV
02-01-2015, 13:38
Các anh chị cám ơn mọi người đã tư vấn cho em. Các anh chị khuyên về HIV thì em yên tâm, nhưng gần cả tháng nay em ăn ngủ không yên, không còn đủ kiên nhẫn nên hôm nay 2/1/2015 ( 21,5 ngày ) em đã qua BV Hòa Hảo làm XN Combo... Và kết quả là như sau:

NEG S/CO=0.290

Bác sĩ nói là âm tính nên em tạm yên tâm, nhưng bác sĩ bảo chỉ mới có 3 tuần thôi, vì vậy sau 9 tuần em phải quay lại làm XN. Vậy theo các anh chị em có nên quay lại làm XN sau 9 tuần không ạ?

Còn nữa các anh chị cho em hỏi giờ đã gần 1 tháng rồi, em có nên đi XN giang mai chưa ạ? Và nếu em đi xét nghiệm thì xét nghiệm ở đâu và quy trình + chi phí xét nghiệm như thế nào, có nhận kết quả ngay trong ngày được không ạ? Cám ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều.

- 21,5 ngày qua em không có biểu hiện (tiểu đau buốt rát và chảy mủ) vậy chắc em không bị bệnh lậu đâu phải không ạ?
- Còn bệnh mồng gà cũng không có biểu hiện gì, mà em có thể XN sớm chung với giang mai được không ạ?
Bạn rãnh ko?? Đọc lại tất cả những gì mọi người chia sẻ

kho_dai
02-01-2015, 14:22
Dạ em đọc rồi, vậy là em có thể yên tâm không cần đi làm xét nghiệm HIV nữa. Bệnh lậu thì không bị. Tuần tới em sẽ qua pasteur để làm xét nghiệm giang mai nếu kết quả ổn thì em có thể ăn mừng được rồi. Một lần nữa em xin cảm ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều, các anh chị tư vấn rất nhiệt tình.

Tuanmecsedec
02-01-2015, 14:43

NEG S/CO=0.290

Bạn được tư vấn có nguy cơ đâu mà lo.