PDA

View Full Version : Cho em xin hỏi !!...

toidabiethoihan
15-12-2014, 11:28
virus HIV có thể tồn tại bao lâu trong không khí , và dịch AD của người nhiễm HIV có mang virus HIV ngang với máu của người nhiễm HIV không ạ ?

songchungvoi_HIV
15-12-2014, 11:30
virus HIV có thể tồn tại bao lâu trong không khí , và dịch AD của người nhiễm HIV có mang virus HIV ngang với máu của người nhiễm HIV không ạ ?
Bạn muốn biết thì bấm vào đây xem:
Thời gian tồn tại tối đa của HIV trong máu ngoài môi trường (http://diendanhiv.vn/threads/6065-Thoi-gian-ton-tai-toi-da-cua-HIV-trong-mau-ngoai-moi-truong)

toidabiethoihan
15-12-2014, 11:30
còn cái dịch AD vs máu thì sao anh sống chung

songchungvoi_HIV
15-12-2014, 11:35
còn cái dịch AD vs máu thì sao anh sống chung
Tất cả thắc mắc nằm hết trong link đó

toidabiethoihan
15-12-2014, 12:00
anh sống chung ơi , tại hôm qua em có đở ông kia bị tai nạn , tay em có dính máu , lúc đó em chở bạn gài em về rồi ghé vào tiệm của ông anh rửa tay bằng nước rửa chén , nhưng lúc dính máu em có cầm vào tay ga xe, lúc rửa xong thì em chạy xe về nhưng lúc ban đầu tay ga xe em cầm vào lúc em chưa rửa thì máu chắc sẽ còn dính lại chút đỉnh , như vậy nếu người đó bị nhiễm H thì em có nguy cơ không , tại mùa này lạnh ,em hay sờ vào môi em , tại nó bị nức nẽ chảy máu đó anh !!...

songchungvoi_HIV
15-12-2014, 12:05
anh sống chung ơi , tại hôm qua em có đở ông kia bị tai nạn , tay em có dính máu , lúc đó em chở bạn gài em về rồi ghé vào tiệm của ông anh rửa tay bằng nước rửa chén , nhưng lúc dính máu em có cầm vào tay ga xe, lúc rửa xong thì em chạy xe về nhưng lúc ban đầu tay ga xe em cầm vào lúc em chưa rửa thì máu chắc sẽ còn dính lại chút đỉnh , như vậy nếu người đó bị nhiễm H thì em có nguy cơ không , tại mùa này lạnh ,em hay sờ vào môi em , tại nó bị nức nẽ chảy máu đó anh !!...
Những gì thắc mắc đã gởi tài liệu rùi

toidabiethoihan
15-12-2014, 12:06
em tham khảo rồi, nhưng em muốn a trả lời cho em ngắn gọn xúc tích thôi ,là có hay ko là được anh trai ,

songchungvoi_HIV
15-12-2014, 12:09
em tham khảo rồi, nhưng em muốn a trả lời cho em ngắn gọn xúc tích thôi ,là có hay ko là được anh trai ,
Vui lòng đọc để biết kiến thức, nếu lên diễn đàn chỉ cần trả lời Yes No vậy tốt nhất ko cần đăng ký TV, chi cần gọi Đt alo là xong

toidabiethoihan
15-12-2014, 12:12
vâng , cám ơn anh