PDA

View Full Version : Mong anh Tuấn và mọi người giúp em 9 tuần và 12 tuần âm tính ?

hungnguyen555
18-09-2013, 23:38
Em có nguy cơ qh với GMD có dùng bcs nhưng e say nên không kiển tra lại do đó k biết bao có rách hay không. Sau đó 8 tuần và 12 tuần e có XN ở Chân Trời Mới. Nay sau 1 năm ruỡi e bị herpes miệng ( dấu hiệu nhận biết HIV ). E khẩn thiết mong a Tuấn và các anh tư vấn giúp e
_ E có cần XN nữa không ạ , nguy cơ e có cao không ạ ?
_ xét nghiệm ở CTM có an tâm đuợc không ạ ?
E xin chân thảnh cảm ơn ạ

trungan1987
18-09-2013, 23:46
E có quan hệ với GMD có BCS mà k biết BCS có rách hay k . Sau đó 9 tuần và 12 tuần e đi Xn thì kết quả đều là Âm Tính . Vậy cho em hỏi e xn ở Chân Trời Mới Tp.Vinh thì có đảm bảo k ạ ? Kết quả vậy khi xn CTM Vinh thì e có sao k ạ ? Em xin cảm ơn nhiều lắm
với kết quả này bạn yên tâm đc rồi... lần sau nhớ tránh xa với gmd bạn nhé...hj

hungnguyen555
18-09-2013, 23:51
với kết quả này bạn yên tâm đc rồi... lần sau nhớ tránh xa với gmd bạn nhé...hj
Em sợ ở Vinh chất lượng k đảm bảo . Hxhx

Tuanmecsedec
19-09-2013, 07:00
E có quan hệ với GMD có BCS mà k biết BCS có rách hay k . Sau đó 9 tuần và 12 tuần e đi Xn thì kết quả đều là Âm Tính . Vậy cho em hỏi e xn ở Chân Trời Mới Tp.Vinh thì có đảm bảo k ạ ? Kết quả vậy khi xn CTM Vinh thì e có sao k ạ ? Em xin cảm ơn nhiều lắm

Cho dù bạn có nguy cơ luôn.Kết quả sau 12 tuần âm tính là đã an toàn.

Charles
19-09-2013, 07:22
Em sợ ở Vinh chất lượng k đảm bảo . Hxhx

Ở đâu thì cũng phải có nguyên tắc và chuẩn mực của ngành Y. Với kết quả xn sau 12 tuần thì bạn hoàn toàn yên tâm.

hungnguyen555
19-09-2013, 08:53
Cho dù bạn có nguy cơ luôn.Kết quả sau 12 tuần âm tính là đã an toàn.
Vì em thấy họ làm nhanh lắm ạ . Lần đầu taàm 7p là có kết quả . Lần sau tầm hơn 10p hay 15p j đấy ạ . Hc . Không biết Chân Trời Mới ở Vinh , Nghệ An có đảm baỏ không ạ :(

hungnguyen555
19-09-2013, 08:54
Ở đâu thì cũng phải có nguyên tắc và chuẩn mực của ngành Y. Với kết quả xn sau 12 tuần thì bạn hoàn toàn yên tâm.
Dạ. E cảm ơn a . E cũng mong là như thế . Hx

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
19-09-2013, 08:59
Test nhanh tầm 7-8 phút đã có kết quả rồi bạn. Test này rất nhạy, nó mà bắt ra + giả thì khóc ra tiếng mán nhé. Chúc mừng bạn an toàn rồi.

songchungvoi_HIV
19-09-2013, 09:00
Dạ. E cảm ơn a . E cũng mong là như thế . Hx
Hem phải mô, em ni muốn bắt cho được con Héc Ý Dê đoá mừ, để đem về ngâm cú. :choler:

Nguyen Ha
19-09-2013, 09:32
Rất nhiều câu trả lời yên tâm rồi mình tặng bạn thêm câu nữa cho yên tâm nha

hungnguyen555
19-09-2013, 19:02
Dạ , em cảm ơn anh chị , cảm ơn tất cả mọi người , mong là e không sao , a di đà phật

hungnguyen555
04-11-2014, 08:31
Em có nguy cơ qh với GMD có dùng bcs nhưng e say nên không kiển tra lại do đó k biết bao có rách hay không. Sau đó 8 tuần và 12 tuần e có XN ở Chân Trời Mới. Nay sau 1 năm ruỡi e bị herpes miệng ( dấu hiệu nhận biết HIV ). E khẩn thiết mong a Tuấn và các anh tư vấn giúp e

Charles
04-11-2014, 08:42

Bạn đã được chia sẻ trong chủ đề này, cần gì thắc mắc tiếp vào đó. Tôi sẽ chuyển bài này về chủ đề của bạn:

Chủ đề: Mong anh Tuấn và mọi người giúp em 9 tuần và 12 tuần âm tính ? (http://diendanhiv.vn/threads/2362-Mong-anh-Tuan-va-moi-nguoi-giup-em-9-tuan-va-12-tuan-am-tinh)

hungnguyen5555
04-11-2014, 09:35
Vâng ạ . E cảm ơn a . Mong mọi ng tư vấn giúp e với

Buonqua
04-11-2014, 09:40
herpes miệng ai mà chẳng có thể bị, đã có kết quả 12 tuần âm tính thì còn lo gì nữa?

sugarsweet
04-11-2014, 10:45
herpes, help you cũng không quan trong nếu có thì cũng tri được
bạn dùng bcs mà hiv khỉ gì , bạn tự hù mình à , đi chốt đi hơn 1.5 năm rồi đó xem có dt không?

hungnguyen555
04-11-2014, 11:13
Hic. Nhưng e thấy triệu chứng nó giống trên mạng lắm. Đã 1 năm ruỡi nhưng k sao e hết lo đc. E có sao không hả các anh ? Huhu

Tuanmecsedec
04-11-2014, 11:37

Với HIV kết quả này bạn đã an toàn 100% rồi cho dù bạn có thật sự nguy cơ cao tận trời xanh luôn.